ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 66380311 | นางสาวณัฎชาสิริ ขันเอีย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 66380809 | นางสาวพิมพ์ชนก อารีญาติ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 66380816 | นางสาวพิมพ์นิภา ภักเรียน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 66381110 | นางสาววรัญญา แก้วพวง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 66381219 | นางสาวศุภิสรา เปรมปรู | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 66381288 | นางสาวสิรีธร ทองเผือก | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 66381486 | นางสาวอารียา พิชัยยันต์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
8 | 63161487 | นางสาวทิพยาพร ชมมี | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
9 | 64163640 | นางสาวสุกัญญา ปรางนอก | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
10 | 62211558 | นางสาวสุดาณิช สอาด | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
11 | 64210351 | นางสาวเจนจิรา ด้วงรักษา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
12 | 64210955 | นางสาวนภัสวรรณ คำไชยวัง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
13 | 64211228 | นางสาวปัญติยา ปินใจ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
14 | 64211822 | นายวาคิม เขตคาม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
15 | 64211853 | นางสาววิมพ์วิภา ชุวานันท์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
16 | 64211976 | นางสาวศุภาวรรณ จำบุญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17 | 65313518 | นายพีรธัช ดอนผิวไพร | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
18 | 65315802 | นางสาวชนิตสิรี ทวีกุล | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
19 | 66310509 | นายกิตติชัย คงทน | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
20 | 66311124 | นายชยณัฐ ประยูรยิ้ม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
21 | 66311537 | นายณัฐกร นันต์ธนะ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
22 | 66311568 | นายณัฐกิตติ์ นิลบุตร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
23 | 66312169 | นายธนกฤต เกิดแก้ว | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
24 | 66312268 | นายธนภัทร ธีระพัชรรังษี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
25 | 66312756 | นายนราภัทร รอดอยู่ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
26 | 66313159 | นางสาวปาริชาติ ทองใบ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
27 | 66314422 | นางสาวรุ่งนภา นาคฤทธิ์ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
28 | 66314545 | นายวรโชติ อำนวยโรจนจินดา | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
29 | 66314569 | นายวรพจน์ เบาใจ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
30 | 66314606 | นางสาววรรณวิษา คชเถื่อน | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
31 | 66314682 | นางสาววริญระภัทร์ แช่มเอี่ยม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
32 | 66315757 | นายอลงกรณ์ จันทร์สม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
33 | 66316853 | นางสาวนฤภร กองอาษา | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
34 | 64360681 | นายขจรพร กิจชิด | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
35 | 64362401 | นายดลวัฒน์ บานแย้ม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
36 | 64366133 | นายศุภกร เย็นจิต | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
37 | 64367116 | นายอัครพล ไกรกลิ่น | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
38 | 64367260 | นายอารี แสงทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
39 | 65360475 | นายคณิศร ทับดิษฐ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
40 | 64410201 | นางสาวกัญญารัตน์ ศรีเหรา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
41 | 64410232 | นายกัมปนาท จี๋คีรี | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
42 | 64410263 | นางสาวกัลยรัตน์ ราชกิจมา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
43 | 64410379 | นางสาวกุสุมา นากัน | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
44 | 64410485 | นายจักรกฤษ พูลกลั่น | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
45 | 64410638 | นางสาวจุฑามาศ บริบูรณ์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
46 | 64410744 | นางสาวชญานิศ ไตรวาท | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
47 | 64410768 | นางสาวชญานิษฐ์ ร่มโพธิ์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
48 | 64410782 | นายชนภัทร จันทร์ธีระกุล | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
49 | 64410867 | นายชินภัทร ปันอิน | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
50 | 64411079 | นางสาวณัฐนพิน แก้วกุลศรี | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
51 | 64411116 | นายณัฐพงษ์ พันธ์เดช | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
52 | 64411239 | นางสาวณิชากร อ่อนสี | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
53 | 64411246 | นางสาวณิชารีย์ ดีเต่า | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
54 | 64411406 | นายธนกฤต วิจารณ์จิตร | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
55 | 64411444 | นายธนนล ตันติวัฒน์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
56 | 64411475 | นางสาวธนภรณ์ สังข์เงิน | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
57 | 64411505 | นางสาวธนัชชา เมืองโคตร | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
58 | 64411529 | นางสาวธนัญญา ชูควร | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
59 | 64411598 | นางสาวธัญชนก สรรพวิทยกุล | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
60 | 64411734 | นางสาวนภสร ศรีม่วง | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
61 | 64411802 | นางสาวนฤดี โพธิ์ทอง | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
62 | 64411833 | นางสาวนฤมล ประสมทอง | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
63 | 64411857 | นางสาวนวพรรษ นามแก้ว | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
64 | 64411864 | นางสาวนวรัตน์ นิลเพชร | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
65 | 64412045 | นางสาวบุญรักษา บาลวรเศรษฐ์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
66 | 64412106 | นางสาวปภาดา สุพัตรา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
67 | 64412120 | นายปรมัสธ์ ธนะวงษ์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
68 | 64412755 | นายภควัฒน์ กฤชเถกิง | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
69 | 64412793 | นายภัทรพล สนโต | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
70 | 64412823 | นายภานุเดช บุญธรรมวัด | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
71 | 64412984 | นายยศพล ชาสัง | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
72 | 64413103 | นางสาวรัตนาพร เหมทานนท์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
73 | 64413370 | นางสาววิจิตรา เข็มขัด | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
74 | 64413455 | นางสาวศตพร สุขสอน | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
75 | 64413479 | นางสาวศรัณพร ศรีวารีรัตน์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
76 | 64413844 | นางสาวสิริกาญจน์ มหาวงศ์นันท์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
77 | 64413967 | นางสาวสุธิดา รัตนวิชัย | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
78 | 64414186 | นางสาวอนัญพร พรหมอินทร์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
79 | 64414315 | นางสาวอมรวรรณ จิตสัตย์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
80 | 64414353 | นางสาวอรวรรณ สุขพร้อม | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
81 | 64414490 | นายอิทธิ สิงห์สนอง | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
82 | 65410781 | นายฐานิส สีไพสน | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
83 | 65411375 | นางสาวธันย์ชนก คงเพชรศักดิ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
84 | 65411672 | นางสาวนิตยา อยู่ทุ่ง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
85 | 65411702 | นางสาวเนตรนภา สาดอ่ำ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
86 | 65412204 | นางสาวพัชริดา วรบุตร | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
87 | 65412228 | นางสาวพัฒน์นรี เอี่ยมอาภรณ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
88 | 65412235 | นายพัทธนศักดิ์ เรืองน้อย | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
89 | 65412242 | นายพาทิศ จันทนารี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
90 | 65412273 | นายพิชานนท์ บัวจันทร์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
91 | 65412297 | นายพิพัฒน์ พลคำมาก | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
92 | 65412372 | นายภาณุพงศ์ แผงผล | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
93 | 65412464 | นางสาวมริสา มะโนแก้ว | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
94 | 65412501 | นางสาวมีนา มากรักชาติ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
95 | 65412600 | นางสาวลษิดา ลักษณคร | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
96 | 65412648 | นายวรธรรม กลัดล้อม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
97 | 65412754 | นางสาววราลักษณ์ ทองเชื้อ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
98 | 65412860 | นางสาวศศิธร หลอมทอง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
99 | 65412891 | นายศัจกร ทิศหน่อ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
100 | 65412990 | นางสาวสถิตย์พร น้อยมนต์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
101 | 65413034 | นายสรวิชญ์ เศรษฐวารี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
102 | 65413133 | นางสาวสิริธัญญ์ จองแลด | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
103 | 65413171 | นางสาวสุกัญญา พรมรักษา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
104 | 65413218 | นายสุธินันท์ บัวศรีตัน | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
105 | 65413287 | นายอธิภัทร พลซา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
106 | 65413317 | นายอนุสรณ์ ตุตะพะ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
107 | 65413348 | นางสาวอมีนา เล็กกลิ่น | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
108 | 65413393 | นายอัครานุวัฒน์ ชาวดร | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
109 | 65413607 | นายณัฐชนน แย้มศิริ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
110 | 65413942 | นายสัพพัญญู รอดเรือง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
111 | 64470199 | นางสาวกฤษิยากร แก้วสุข | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
112 | 64470298 | นางสาวกัญญารัตน์ เนตรแก้ว | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
113 | 64470526 | นางสาวเกศลิน เขียวเทียน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
114 | 64470762 | นางสาวจุฑามาศ จันทร์ประเสริฐ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
115 | 64471073 | นางสาวธัญญารัตน์ ใจยาเก๋ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
116 | 64471387 | นายณัฐพงศ์ จินายะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
117 | 64471424 | นายณัฐพล แก้วคุ้ม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
118 | 64471554 | นางสาวณิชาภัทร ศรีหาบุตร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
119 | 64471608 | นายตรีภพ ไชโย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
120 | 64472292 | นางสาวบุษกร พิลึก | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
121 | 64472360 | นางสาวปฏิพร สมควร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
122 | 64472421 | นางสาวปพิชญา บุญเนียม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
123 | 64472773 | นางสาวพรทิพา สุนันท์วิริยาภรณ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
124 | 64473909 | นางสาวศรัณยา จันทร์อ่อน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
125 | 64474074 | นางสาวศุจินธรา วงค์บุตรดา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
126 | 64474661 | นายอนันตพล พลที | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
127 | 64474708 | นางสาวอภิชญา ชมภูศรี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
128 | 64474845 | นางสาวอัญชลี โพธิ์เข็ม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
129 | 64474944 | นางสาวอินทุอร โอบรี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
130 | 64474975 | นางสาวไอริน เอี้ยวงามดี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
131 | 65470204 | นางสาวกาญจนา ใจชอบ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
132 | 65470280 | นางสาวคณิศร เชาว์ชุมพล | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
133 | 65470303 | นางสาวจรรจนา คำแว่น | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
134 | 65470419 | นางสาวจิรภิญญา สุดนาวา | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
135 | 65470433 | นางสาวจิราภรณ์ แก้วทรัพย์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
136 | 65470495 | นางสาวจุฬาลักษณ์ รัตนะ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
137 | 65470532 | นางสาวฉัตรสุดา คงน้อย | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
138 | 65470594 | นางสาวชนิดาภา จงใจลาน | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
139 | 65470600 | นางสาวชนิตสิรี จงใจลาน | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
140 | 65470624 | นางสาวชมพูนุช อารีย์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
141 | 65470693 | นางสาวชลิตา ตะพานแก้ว | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
142 | 65470914 | นางสาวณัฎฐา กระเทศ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
143 | 65470952 | นายณัฐชนน แซ่ด่าน | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
144 | 65471225 | นายธนทัต พิณศิริ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
145 | 65471423 | นางสาวธิมาพร เฟื่องปรางค์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
146 | 65471560 | นางสาวนันทิตา เต็งแย้ม | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
147 | 65471584 | นางสาวนาถนภัส เมฆตานี | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
148 | 65471591 | นางสาวน้ำฝน กาศอินตา | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
149 | 65471669 | นางสาวเบญจรัตน์ พูนโพธิ์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
150 | 65471751 | นางสาวปนัดชา ศิริญานันท์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
151 | 65471942 | นางสาวปาริฉัตร เมืองแก้ว | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
152 | 65472239 | นางสาวพัฒนวดี ขู่เข็ญ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
153 | 65472451 | นางสาวพุทธิดา มงกุฎ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
154 | 65472604 | นายภูตะวัน พิศนอก | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
155 | 65472659 | นางสาวมลฤดี บุตรพรม | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
156 | 65472895 | นางสาววรกมล ชมชื่น | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
157 | 65472956 | นางสาววรินทร อุประ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
158 | 65473106 | นายวีรภัทร์ รักถึง | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
159 | 65473168 | นางสาวศศิธร กลิ่นจันทร์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
160 | 65473304 | นายสรพงษ์ น้อมมนัส | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
161 | 65473441 | นางสาวสิริวิมล เทืองน้อย | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
162 | 65473533 | นางสาวสุทธิดา เอิบอิ่ม | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
163 | 65473564 | นางสาวสุพัชชา อินแก้ว | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
164 | 65473625 | นางสาวสุภาวดี มาเจริญ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
165 | 65473670 | นางสาวสุวรรณา เถาเบา | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
166 | 65473694 | นางสาวเสาวคนธ์ ยวนยี | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
167 | 65473731 | นางสาวหนึ่งฤทัย มหาวรรณ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
168 | 66660079 | นางสาวกสิวรา สุขทรัพย์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
169 | 66660185 | นางสาวกุลจิรา พรมวัง | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
170 | 66660338 | นางสาวจุฑามาศ ไชยสถาน | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
171 | 66660369 | นางสาวเจนจิรา หามา | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
172 | 66660383 | นายเจษฎาภรณ์ ด้วงปาน | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
173 | 66660420 | นางสาวชนนิกานต์ อั่วหงวน | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
174 | 66660437 | นางสาวชนม์ณัฐชา หมื่นสิทธิแพร่ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
175 | 66660512 | นายชยพล ขยันเขตกรณ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
176 | 66660611 | นางสาวโชษิตา เพิ่มพรม | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
177 | 66660635 | นางสาวญดาพร วารี | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
178 | 66660833 | นางสาวณิชารีย์ ภูมิฟากท่า | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
179 | 66660987 | นางสาวธัญช์ญสินี พงศ์กฤตธนชาติ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
180 | 66660994 | นางสาวธัญชนก ติลสาร | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
181 | 66661182 | นางสาวเบญจารัตน์ ปัญญานนท์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
182 | 66661458 | นางสาวพิชญา พันธ์กลิ่นแก้ว | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
183 | 66661496 | นางสาวพิมพ์พิสุทธิ์ วิรัชภานนท์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
184 | 66661519 | นางสาวพิมพิศา เสวะกะ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
185 | 66661625 | นายภาคิน กลิ่นประทุม | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
186 | 66661670 | นายภูรชาญ โชคกวีกุล | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
187 | 66661786 | นางสาวระวีวรรณ จำปาเรือง | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
188 | 66662004 | นางสาววิมลพักตร์ เพ็ชรมีรุ้ง | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
189 | 66662028 | นางสาววิลาสินี ปัสสา | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
190 | 66662349 | นางสาวหทัยภัทร มหบุญพาชัย | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
191 | 66662486 | นางสาวกรกนก เกษชม | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
192 | 66662493 | นายกฤชณัท หงษ์ทวี | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
193 | 66662554 | นางสาวดลธิฌา ขวัญทอง | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
194 | 66662578 | นางสาวธัญมน พลดา | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
195 | 66662585 | นางสาวนัฐณิชา แสวงสุข | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
196 | 66662608 | นายนิพนธ์ ปัทมะโรจน์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
197 | 66662615 | นางสาวเบญจรัตน์ ขวัญศิริมงคล | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
198 | 66662622 | นางสาวพนิตกาญจน์ พรมกูล | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
199 | 66662639 | นางสาวพัชราภรณ์ กฤษณา | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
200 | 66662646 | นางสาวพิมพ์วิภา พิพัฒน์กำธร | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
201 | 66662660 | นายภูชิต วงค์ชมภู | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
202 | 66662677 | นายภูวดล ฝั้นอิ่นแก้ว | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
203 | 66662684 | นางสาวรภัสสรณ์ คันธะโน | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
204 | 66662707 | นายศิลป์ศรุจ กลิ่นสุหร่าย | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
205 | 66662721 | นางสาวศุภาพิชญ์ เพชรไตรภพ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
206 | 66662752 | นางสาวอภิญญา แก่นจันทร์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
207 | 66662769 | นายอภิวิชญ์ สุขอยู่ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
208 | 64711568 | นางสาวพรนภา ทองสุข | สถ.บ. | 10 |
209 | 64712244 | นางสาวศุภชา ศรีภูธร | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
210 | 65710089 | นางสาวกวิสรา กัณทสังข์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
211 | 65710096 | นางสาวกัญญาณัฐ เครือกันทา | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
212 | 65710119 | นางสาวกัญญารัตน์ เล่าสกุลชัย | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
213 | 65710188 | นางสาวกุลนิษฐ์ติยา เงินพันธุ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
214 | 65710249 | นางสาวจันทร์ชวรา ด่านสกุล | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
215 | 65710294 | นายจิราพัชร พุ่มศรี | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
216 | 65710324 | นายเจษฎา พันธ์หล่อ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
217 | 65710676 | นายทรงภพ ปังคำ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
218 | 65710959 | นางสาวนริศรา สมปอง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
219 | 65710997 | นายนันทิพัฒน์ จันทร์อาจ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
220 | 65711130 | นายปฎิภัทธ์ ศรีเรืองพันธ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
221 | 65711208 | นางสาวปวีณ์นุช พงศ์คำด้วง | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
222 | 65711253 | นายปุญญพัฒน์ จงปรีเปรม | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
223 | 65711260 | นายพงศพัศ เนียนเฮียน | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
224 | 65711468 | นางสาวภัทรานิษฐ์ พรหมศรี | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
225 | 65711611 | นายรัตนกร ลำพู | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
226 | 65711734 | นางสาววริญญา สอนทอง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
227 | 65711789 | นางสาววารินทร์ ป้อมภา | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
228 | 65711796 | นางสาววาริศา วิจิตรปัญญา | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
229 | 65711901 | นายศุภากร ใจตรง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
230 | 65711970 | นายสิทธิ์วโรจน์ ศรีสังข์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
231 | 65712311 | นายพงศธร ปุ่นน้อย | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
232 | 63190401 | นางสาวขวัญสกุล สืบสม | น.บ. | 10 |
233 | 64193302 | นางสาวเมธาวดี จินากูล | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
234 | 64260165 | นางสาวกฤติยา พวงมณี | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
235 | 64260370 | นายกิตติศักดิ์ ไตรยวงค์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
236 | 64260707 | นางสาวจิรพรรณ อยู่สุข | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
237 | 64261872 | นางสาวนพณัฐ ชะเอมไทย | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
238 | 64262190 | นางสาวนิศามณี แย้มโหมด | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
239 | 64263296 | นางสาวภัทราภรณ์ บุญวันต์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
240 | 64264200 | นายศักรินทร์ วงศ์แขกหล้า | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
241 | 64264293 | นางสาวศิริวิมล นามแสนนะ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
242 | 64264453 | นางสาวสิริกร บัวเบิก | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
243 | 64264637 | นางสาวสุธีกาญจน์ อภิรัชต์ธนากิจ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
244 | 64264903 | นายอนุภัทร อ่อนเชตุ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
245 | 64265047 | นางสาวอรวี นบนอบ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
246 | 65260096 | นางสาวกฤติยาภรณ์ เชื้อคำ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
247 | 65260102 | นางสาวกวินธิดา ธิราช | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
248 | 65260461 | นางสาวจิดาภา พลแสน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
249 | 65260638 | นางสาวจุรีพร ผ่านประดิษฐ์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
250 | 65260836 | นางสาวชัญญานุช ขุนทอง | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
251 | 65261017 | นางสาวฐิตารีย์ เชื้อทองคำ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
252 | 65261123 | นางสาวณัชชา จันทร์ศรี | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
253 | 65261185 | นางสาวณัฏฐนิชา จันน้อย | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
254 | 65261345 | นายณัฐนันท์ ศุภเสรีภาพ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
255 | 65261383 | นายณัฐพล อินแสง | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
256 | 65261390 | นางสาวณัฐมน อ้นอินทร์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
257 | 65261468 | นางสาวณิชากร สอนท่าโก | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
258 | 65261604 | นางสาวแตงโม ไม่มีนามสกุล | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
259 | 65261871 | นางสาวธัญพิชชา ช่อประพันธ์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
260 | 65261901 | นางสาวธัญรัศม์ เสาธง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
261 | 65261949 | นางสาวธิญาดา ทิมทอง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
262 | 65261963 | นางสาวธิติมา อินทรเมือง | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
263 | 65262052 | นางสาวนภัสพร ผ้าแพร | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
264 | 65262083 | นางสาวนริศรา วงศ์เต็ม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
265 | 65262212 | นางสาวเนตรนภา กลับสอน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
266 | 65262229 | นางสาวบวรรัตน์ ย้อนใจทัน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
267 | 65262250 | นางสาวบุษยมาศ ซู | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
268 | 65262304 | นางสาวเบญญทิพย์ โนนมณี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
269 | 65262472 | นางสาวปรียารัตน์ จันทะคูณ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
270 | 65262533 | นางสาวปัณณพร แขไข | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
271 | 65262588 | นางสาวปิ่นกมล ดิษดี | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
272 | 65262632 | นายปิยะพงษ์ พรหมพันธุ์ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
273 | 65262731 | นางสาวพรทิพา กันเอี้ยง | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
274 | 65262922 | นายพาสุข ห้วยหงษ์ทอง | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
275 | 65262984 | นางสาวพิชา อัศวพิชยนต์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
276 | 65262991 | นางสาวพิชามญชุ์ สมแสง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
277 | 65263028 | นางสาวพิมพ์ชนก ชื่นประสงค์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
278 | 65263080 | นางสาวพิมพ์มาดา ปุญญฤทธิ์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
279 | 65263172 | นางสาวพุทธิชา วชิรธนชัย | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
280 | 65263219 | นางสาวภัคจิรา บุญจันทร์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
281 | 65263288 | นางสาวภัทรภร มากมี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
282 | 65263363 | นายภูวดล เอียดเสถียร | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
283 | 65263400 | นางสาวมานิตา สลีวงค์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
284 | 65263479 | นายรชต กันทะวงค์ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
285 | 65263592 | นางสาวรุ่งวิถี พลศรี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
286 | 65263714 | นายวรกรรณ์ ปู่ดำ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
287 | 65263844 | นางสาววรินยุพา ทองเงิน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
288 | 65263851 | นางสาววริศรา บุญเกิด | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
289 | 65263882 | นางสาววัลลภา คงแย้ม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
290 | 65263912 | นางสาววิจิตรา ตุ้ยเขียว | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
291 | 65264032 | นางสาวศศิวิมล สาสอน | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
292 | 65264285 | นางสาวสิริวิมล พนาปานเพชร | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
293 | 65264322 | นางสาวสุดารัตน์ ทองอินทร์ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
294 | 65264346 | นางสาวสุทธิกานต์ ปานอ้น | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
295 | 65264414 | นางสาวสุพัตรา ด้วงมา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
296 | 65264551 | นายอธิชนันท์ ทรัพย์รอด | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
297 | 65264568 | นายอนะพัทย์ มาตุรงค์พิทักษ์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
298 | 65264728 | นางสาวอรณิชา โสภา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
299 | 65264797 | นางสาวอสมาภรณ์ สุ่มยศ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
300 | 65264889 | นางสาวอารยา อกอุ่น | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
301 | 65264902 | นางสาวอิศริญา เทพขาม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
302 | 65265053 | นางสาวกัญญาภัค ชมดวง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
303 | 65265114 | นางสาวจิรัชญา เทพา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
304 | 65265213 | นางสาวณภัทรชา สังชาตรี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
305 | 65265411 | นายนิธิวัฒน์ มีเงิน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
306 | 65265442 | นางสาวโบตั๋น บุญสุภา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
307 | 65265671 | นางสาวศิริกุณ เพียรธรรม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
308 | 65265725 | นางสาวสิรภัทร บุญสร้อย | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
309 | 65265756 | นางสาวสุกัญญา สุขบำรุง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
310 | 65265893 | นางสาวณัฐสุวีร์ ฉายรังษี | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
311 | 65265923 | นางสาวปภิชยา คงนา | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
312 | 65265954 | นางสาวพิมลพรรณ หมื่นท่อง | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
313 | 65265985 | นายศิริวิทย์ กุลธรรมอนุตระ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
314 | 65266104 | นางสาวอทิตยา คนงาม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
315 | 63341575 | นางสาวชนิตา อุ้ยสิริพรกุล | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
316 | 63342732 | นางสาวณัฐวัลย์ ทับทองหลาง | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
317 | 64343813 | นางสาวนันท์นภัส ศรีใจ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
318 | 64344339 | นางสาวปภาวรินทร์ สังเกตุการ | ศ.บ. | 10 |
319 | 64347019 | นายวัชรากร จูงทรัพย์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
320 | 64347897 | นางสาวสัญญาใจ บุญสิงห์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
321 | 64348085 | นางสาวสุกัญญา ศิลารัตน์ | ศ.บ. | 10 |
322 | 65340057 | นางสาวกนกวรรณ อรัญชราธร | บช.บ. | 10 |
323 | 65340187 | นายกริช ศิลาหลัก | นศ.บ. | 10 |
324 | 65340958 | นายจักริน มุงบัง | บช.บ. | 10 |
325 | 65340989 | นางสาวจันจิรา จันทรมณี | บช.บ. | 10 |
326 | 65341009 | นางสาวจันทิมา หอมหวล | บช.บ. | 10 |
327 | 65341573 | นางสาวชนาภา บุญสุขธนาโชค | บช.บ. | 10 |
328 | 65341627 | นางสาวชลธิชา หอมหวล | บช.บ. | 10 |
329 | 65342020 | นางสาวฐิติรัตน์ ตันรุ่งเรืองพร | บช.บ. | 10 |
330 | 65342143 | นางสาวณัชชา บุญดา | นศ.บ. | 10 |
331 | 65342273 | นางสาวณัฐธกานต์ อ่องเมือง | บช.บ. | 10 |
332 | 65342518 | นางสาวณันทภัทร แจ่มอุทัย | นศ.บ. | 10 |
333 | 65342594 | นางสาวณีรนุช บัวแก้วเทศ | บช.บ. | 10 |
334 | 65342716 | นางสาวตรีทิพยนิภา พิมเสนา | บช.บ. | 10 |
335 | 65342723 | นางสาวตวงทอง มะปราง | นศ.บ. | 10 |
336 | 65342952 | นางสาวธนพร สายอุบล | บช.บ. | 10 |
337 | 65343287 | นางสาวธัญญากานจต์ สมบัติพัฒนเมธี | บช.บ. | 10 |
338 | 65343669 | นางสาวนภัทรสร อินดี | นศ.บ. | 10 |
339 | 65343768 | นางสาวนฤมล พุ่มพวง | นศ.บ. | 10 |
340 | 65343805 | นางสาวนัชชา ศรีเอี่ยมโฉม | บช.บ. | 10 |
341 | 65343911 | นางสาวนารีรัตน์ ทวีคุณ | บช.บ. | 10 |
342 | 65344420 | นางสาวปวริศา สีตะระโส | บช.บ. | 10 |
343 | 65344642 | นางสาวปิยวรรณ ปิ่นสุวรรณ | บช.บ. | 10 |
344 | 65344758 | นางสาวไปรยา จิตรกติกานนท์ | นศ.บ. | 10 |
345 | 65344857 | นางสาวพรธิดา งามภักดิ์ | บช.บ. | 10 |
346 | 65345229 | นางสาวพิมลวรรณ พันธ์ชัย | นศ.บ. | 10 |
347 | 65345540 | นางสาวภัทรวดี กันทะกุล | นศ.บ. | 10 |
348 | 65345618 | นางสาวภารุจีร์ สุกันธา | บช.บ. | 10 |
349 | 65345823 | นางสาวมนัสนันท์ วงษ์สุวรรณ | นศ.บ. | 10 |
350 | 65346011 | นางสาวรณรัมภา เถินบุรินทร์ | นศ.บ. | 10 |
351 | 65346066 | นางสาวรังสิมา ฐานะ | บช.บ. | 10 |
352 | 65346141 | นางสาวรุ่งนภา มีเมฆ | บช.บ. | 10 |
353 | 65346202 | นางสาววงษ์ธีรา ปริวงษ์ | บช.บ. | 10 |
354 | 65346486 | นางสาววริศรา วาชะอุ้ม | บช.บ. | 10 |
355 | 65347018 | นางสาวศศิลักษณ์ โพธิบัลลังค์ | นศ.บ. | 10 |
356 | 65347032 | นายศักดา พรมรินทร์ | บช.บ. | 10 |
357 | 65347155 | นายศุภณัฐ แสงกูล | นศ.บ. | 10 |
358 | 65347193 | นางสาวศุภพิชา มโนรุ่งเรืองกิจ | นศ.บ. | 10 |
359 | 65347483 | นางสาวสายรุ้ง รางทอง | บช.บ. | 10 |
360 | 65347698 | นางสาวสุนิชา ศรีคล้าย | บช.บ. | 10 |
361 | 65347728 | นางสาวสุพรรณษา แจ่มหม้อ | บช.บ. | 10 |
362 | 65347810 | นางสาวสุภัชชา มาลีกุล | บช.บ. | 10 |
363 | 65347971 | นางสาวสุวิชญา เชิดชูจึง | บช.บ. | 10 |
364 | 65348015 | นางสาวหัทยา สติหทัย | บช.บ. | 10 |
365 | 65348145 | นางสาวอรกัญญา พิมมะศาล | บช.บ. | 10 |
366 | 65348190 | นางสาวอริสรา แจ้งสวะ | บช.บ. | 10 |
367 | 65348244 | นางสาวอังศุมารินทร์ หาญโพธิวงค์ | นศ.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
368 | 64241102 | นายชวางกูรณ์ ตัณฑารักษ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
369 | 64242390 | นางสาวนิตยา บุตรดอน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
370 | 64243946 | นางสาวรัตติยาพร อุดมพันธ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
371 | 64244240 | นางสาววราภรณ์ พิมพ์สวัสดิ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
372 | 64244691 | นางสาวศิริรัตน์ อินทร์ทิพย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
373 | 64245193 | นางสาวสุภาดา พังแสง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |