ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
1 | 64160717 | นางสาวจุฑามาส พรมทา | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
2 | 64311263 | นางสาวชลดา โต๊ะเหลือ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
3 | 66310134 | นายกมลภพ ไชยขันธ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
4 | 66310318 | นางสาวกัญญรัตน์ แสงท้าว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
5 | 66310325 | นางสาวกัญญาณี แช่มเดช | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
6 | 66310387 | นายกัณฑ์ตพัฒน์ ยอมสุข | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
7 | 66310431 | นางสาวกัลยรัตน์ คงดี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
8 | 66310479 | นางสาวกาญติมา เนื้อไม้ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
9 | 66310615 | นางสาวเกวรินทร์พร นาคอ่อน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
10 | 66310622 | นางสาวเกศสุดา พูลเพิ่ม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
11 | 66310677 | นายคมชาญ พรมแสง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
12 | 66310684 | นายคมสัน จินตกสิกรรม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
13 | 66310707 | นางสาวจรัสประภา แช่มเอี่ยม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
14 | 66310776 | นางสาวจินตนา คำมงคุณ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
15 | 66311094 | นางสาวชนิสรา ชื่นชม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
16 | 66311117 | นางสาวชมชนก สุพรรณกลาง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
17 | 66311285 | นายเชาวรินทร์ ชะอุ่ม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
18 | 66311315 | นางสาวญาณิศา ว่องไว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
19 | 66311322 | นางสาวญาณิศา ศรีเมือง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
20 | 66311407 | นายณพฤทธิ์ บัวนพคุณ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
21 | 66311421 | นายณภัทร นิ่มนวล | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
22 | 66311506 | นางสาวณัฏฐณิชา อ่อนดี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
23 | 66311711 | นางสาวณัฐนิชา แก้วแดง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
24 | 66311940 | นางสาวดลวรรณ อำมะระ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
25 | 66312046 | นายทยา คำลือ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
26 | 66312336 | นางสาวธนัญญา กาช่อง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
27 | 66312398 | นางสาวธนารีย์ ขัติยะหล้า | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
28 | 66312541 | นายธิเบตศ์ คงอิ่ม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
29 | 66312930 | นางสาวบุญญารัตน์ บูรณะสุวรรณ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
30 | 66312961 | นางสาวบุษรา ปานอ่วม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
31 | 66313043 | นางสาวปภาดา ดีประเสริฐ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
32 | 66313418 | นางสาวพรรษา รักลาย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
33 | 66313463 | นางสาวพลอยลดา แก้วอาสา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
34 | 66313517 | นางสาวพัชริดา นนทะโคตร์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
35 | 66313548 | นางสาวพัชรีกร ล้วนทร | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
36 | 66313586 | นางสาวพิจิตตรา ศรีบัวจับ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
37 | 66313609 | นางสาวพิชญา ชิณสอน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
38 | 66313647 | นางสาวพิมพ์ชนก วรรณชัย | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
39 | 66313807 | นางสาวพุทธิดา แก้วเหมือน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
40 | 66313821 | นางสาวเพ็ญพิชชา ศิริขวัญ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
41 | 66313937 | นางสาวภัทรวดี ชุมภูแก้ว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
42 | 66313944 | นางสาวภัทราพร จิ๋วสุข | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
43 | 66313968 | นางสาวภัทราวดี สีขาว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
44 | 66314163 | นางสาวมาณิสา สิงห์กวาง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
45 | 66314170 | นางสาวมาริสา สิงห์กวาง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
46 | 66314385 | นางสาวรักศิกา ทองอ้ม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
47 | 66314446 | นางสาวรุจิรัตน์ บริสุทธิ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
48 | 66314491 | นายวชิรวิชญ์ จิราภรณ์พันธ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
49 | 66314576 | นายวรภพ อนันต์ธนาโรจน์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
50 | 66314590 | นางสาววรรณวิภา นาคเลิศทิพย์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
51 | 66314699 | นายวรินธร อินต๊ะภา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
52 | 66314705 | นางสาววริศรา กุฎีพันธ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
53 | 66314736 | นางสาววันวิสาข์ ชื่นบางบ้า | วท.บ. (เคมี) | 10 |
54 | 66314767 | นางสาววิชญาดา เทพปาหมาก | วท.บ. (เคมี) | 10 |
55 | 66314965 | นายศิริโชค เพ็งห่วง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
56 | 66315009 | นางสาวศิริรัตน์ แก้วปัน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
57 | 66315023 | นางสาวศุภกัญญา เชื้ออุ่น | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
58 | 66315238 | นางสาวสาริศา พลสอนดา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
59 | 66315504 | นางสาวโสภา คณะภิจารย์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
60 | 66315566 | นายอติวิชญ์ เพิ่มการค้า | วท.บ. (เคมี) | 10 |
61 | 66315573 | นางสาวอนงค์พร สอนโต | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
62 | 66315580 | นางสาวอนงค์พร แซ่โซว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
63 | 66315665 | นางสาวอรญา พุ่มทอง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
64 | 66315696 | นางสาวอรปรียา สีทา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
65 | 66315726 | นางสาวอรอนงค์ เกิดแดง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
66 | 66316495 | นางสาวมัทนาพร แก้วอุดร | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
67 | 66316709 | นางสาวสุชานันท์ รัตนาวังเจริญ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
68 | 66316754 | นายอภิวัชร์ ฤทธิ์บำรุง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
69 | 64244943 | นายสิรดนัย เจริญชอบ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
70 | 64245650 | นายอัษฎาวุธ เหม็นเณร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |