ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380022 | นางสาวกนกพร อินกอง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65380220 | นางสาวจิราภรณ์ สอนอ่อน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 65380237 | นายจีรเดช คงมั่น | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 65380299 | นางสาวเฉลิมศรี ทะเรืองรัมย์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 65380350 | นางสาวชาลิสา วิสุทธิแพทย์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 65380442 | นางสาวณัฐริกา สีขาว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 65380701 | นางสาวนริศรา ศรีเสน่ห์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 65380718 | นายนฤรงค์ เหมืองห้า | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 65380770 | นางสาวเบญจมภรณ์ คำวัง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 65380886 | นางสาวพรชนัดดา ยอดวงค์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 65380954 | นางสาวแพรวลดา หาญยุทธ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 65380978 | นางสาวภัทรพร ปราบปราม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 65381005 | นางสาวมนต์มนัส แสไพศาล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 65381012 | นางสาวมัณฑนา ทองเปิ่ง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 65381029 | นางสาวมัทนพร คำเขียว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
16 | 65381043 | นางสาวยลดา ไพรนาค | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
17 | 65381050 | นายยุทธนา น้อยเมือง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
18 | 65381067 | นายรณกฤต สีสวรรค์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
19 | 65381081 | นางสาวรวิพร วรรณสุข | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
20 | 65381142 | นางสาววชิรญา ปิงจันทร์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
21 | 65381401 | นางสาวสุขสญา รอดพงษา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
22 | 65381463 | นายสุปริญญา นวนสาย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
23 | 65381470 | นางสาวสุพิชญา โปทาคำ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
24 | 65381500 | นางสาวสุรางคนา ไวยกูล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
25 | 65381593 | นางสาวอนุธิดา ศรีบุญลอย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
26 | 65381654 | นางสาวอริสรา ลาดปาละ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
27 | 65381678 | นางสาวอัญชุลี นามโฮง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
28 | 63161661 | นางสาวธมลวรรณ เสือจันทร์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
29 | 63162125 | นางสาวบัณฑิตา สอนบุญมา | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
30 | 63162415 | นางสาวญาณิน ประกาศพิภาค | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
31 | 63164624 | นางสาวอุไรวรรณ โพธิ์พล | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
32 | 64160946 | นางสาวชลลดา พรมเจียม | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
33 | 64161110 | นางสาวฐิติพร งามอยู่เจริญ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
34 | 64161455 | นายทัยธนาวุฒิ แสงสุข | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
35 | 64161639 | นางสาวธัญลักษณ์ ศรีวารี | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
36 | 64161677 | นายธีรภัทร์ สงค์ประเสริฐ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
37 | 64162063 | นายบุลเสฏฐ์ แถมสุข | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
38 | 64162148 | นายปรเมศก์ ผิวลออ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
39 | 64162506 | นางสาวพรรษชล ปทุมวัน | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
40 | 64162964 | นางสาวลลิตา เล้าสุวรรณกุล | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
41 | 64163848 | นางสาวสุพัตรา โตเมทิน | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
42 | 64164289 | นางสาวอุรัสยา เมียวนวม | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
43 | 64164470 | นางสาวพรรณิตา ปานคง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
44 | 64210047 | นางสาวกมลทิพย์ นาเมืองรักษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
45 | 64210092 | นางสาวกัญญาพัชร อดทน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
46 | 64210351 | นางสาวเจนจิรา ด้วงรักษา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
47 | 64210382 | นางสาวชญาณิศ ภาระจำ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
48 | 64210399 | นายชญานนท์ บุญดล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
49 | 64210429 | นางสาวชนกนาถ ไทรชมภู | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
50 | 64210719 | นางสาวณัฐสุรางค์ โคตรมงคล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
51 | 64210733 | นางสาวณิชาภัทร เล็กชม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
52 | 64210894 | นางสาวธันวาภรณ์ อินยงค์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
53 | 64210931 | นายนนธิชัย ชิดเทศ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
54 | 64210962 | นางสาวนภาลัย วิชัยโย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
55 | 64211006 | นางสาวนันท์นภัส เลิศวรงค์สถิต | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
56 | 64211020 | นายนาวิน ขวัญเมือง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
57 | 64211198 | นางสาวปสุตา แสนพันธ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
58 | 64211228 | นางสาวปัญติยา ปินใจ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
59 | 64211679 | นางสาวรสิกาญจน์ กัตติยัง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
60 | 64211860 | นางสาววิมพ์วิภา ศรีศุภฤกษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
61 | 62312910 | นายนันทวัฒน์ หอมจันทร์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
62 | 63315989 | นางสาวญาณิศา ดอกไม้เทศ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
63 | 64310266 | นายกษิเดช อภิภัทรฐากร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
64 | 64311829 | นายณัฐพล สีมูล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
65 | 64312161 | นางสาวธนภรณ์ ชัยเฉลิมศักดิ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
66 | 64312734 | นายนันทยศ สารวิจิตร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
67 | 64312741 | นางสาวนันทรัตน์ จันทร์สุข | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
68 | 64312772 | นายน้ำพุ ถนอมรัก | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
69 | 64313069 | นายปกรณ์ ชาบาง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
70 | 64314639 | นายมานนท์ ตามูล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
71 | 64316046 | นายสาธิต พูลสมบัติ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
72 | 64316602 | นายอธิรัช หอมชื่น | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
73 | 64316817 | นางสาวอรนันท์ สร้อยสุวรรณ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
74 | 62365893 | นายดนพ รัศมีกุลธนา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 40 |
75 | 63316719 | นายเสี่ยวลอง ตรงต่อกิจ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
76 | 63360248 | นายกฤษฎากรณ์ รอดจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
77 | 63360323 | นางสาวกัญญาณัฐ คงนก | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
78 | 63360798 | นายจักรกฤษณ์ เคน้ำอ่าง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
79 | 63361139 | นางสาวจุฑามาส โตพุ่ม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
80 | 63361900 | นายณัฐดนัย ทาแกง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
81 | 63362020 | นายณัฐภัทร กอคูณกลาง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
82 | 63362181 | นายดนุภพ ทะลอย | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
83 | 63362754 | นางสาวธัญชนก สายคำกอง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
84 | 63363188 | นางสาวนริศรา ศรีสวาท | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
85 | 63363256 | นายนวพล นาคอาจหาญ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
86 | 63363423 | นายนิธิกร แซ่เอี๊ยบ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
87 | 63363553 | นายบัญญวัต พันธ์สมุทร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
88 | 63363621 | นางสาวปกิตตา เกตุทิพย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
89 | 63363782 | นายปรัมภ์ เสี้ยมวิลัย | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
90 | 63363843 | นายปัณณธร สิงห์โต | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
91 | 63363942 | นายปิยะพัทธ์ ศรีวิเชียร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
92 | 63364178 | นางสาวพลอยชมภู ภิญโญ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
93 | 63364642 | นายภัทรพงศ์ สังข์ป้อม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
94 | 63364888 | นายภูบดินทร์ กลิ่นกลั่น | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
95 | 63364901 | นายภูเบศท์ จิวหานังกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
96 | 63364918 | นายภูผา ชีพธำรง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
97 | 63364987 | นายมงคล ซิมทิม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
98 | 63365083 | นางสาวมินตรา อินต๊ะยา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
99 | 63365267 | นายรชต โคตรภูเวียง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
100 | 63365304 | นายรวิวิชญ์ บุญเสริม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
101 | 63365403 | นางสาวรุจิรา กองมี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
102 | 63365625 | นายวรัญชิต คุ้มปานอินทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
103 | 63365632 | นางสาววรัญญา รุ่งเรือง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
104 | 63365755 | นายวัชระ ต๊ะวรรณ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
105 | 63366240 | นายศุภกรณ์ หาทรัพย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
106 | 63366271 | นายศุภกิจ แก้ววิเชียร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
107 | 63366370 | นายเศรษฐวัฒน์ พางาม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
108 | 63366486 | นางสาวสศิมา อยู่คล้าย | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
109 | 63366738 | นางสาวสุชัญญา เนตรขันทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
110 | 63366905 | นางสาวสุธาศินีย์ ปานสุริยะ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
111 | 63367179 | นายเสฏฐวุฒิ เหล็กเพ็ชร | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
112 | 63367605 | นางสาวอรสา ปะดา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
113 | 63367650 | นางสาวอริสา แสงสุวรรณ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
114 | 63367667 | นางสาวอริสา แสนนาม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
115 | 63367698 | นายอลงกรณ์ ขอนปง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
116 | 63367803 | นางสาวอาภัสรา กลางจันทรา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
117 | 63367810 | นางสาวอาภัสรา ทุมผา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
118 | 63367841 | นางสาวอารีย์ อุปปัจจ๊ะ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
119 | 64361640 | นายเชิดเกียรติ เสนใสย | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
120 | 64361909 | นางสาวฑิติญา ม่วงไทย | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
121 | 64362500 | นายทินภัทร วงศ์วรัณ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
122 | 64363729 | นายปกรณ์ พิมพ์ยา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
123 | 64364160 | นายพนิต วงศ์สอน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
124 | 64364269 | นายพลวัต สิงห์เห | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
125 | 64364344 | นายพิเชษฐ์ บุญชูช่วย | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
126 | 64364986 | นางสาวมาลินี อินทจร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
127 | 64365228 | นายรัฐธรรมนูญ ชื่นบางบ้า | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
128 | 64365709 | นายวิทวัส ศิริพิน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
129 | 64366034 | นายศิวกร สุทธิโสม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
130 | 64366072 | นายศิวัช สิทธิพัฒนา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
131 | 64366133 | นายศุภกร เย็นจิต | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
132 | 64366249 | นายสถาพร สร้อยนาค | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
133 | 64366706 | นายสุระสิทธิ์ สุทพิสิทธิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
134 | 64366850 | นายอดุลวิทย์ เยียดยัด | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 50 |
135 | 64367062 | นางสาวอรอมล จันทร์โพธิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
136 | 64367260 | นายอารี แสงทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
137 | 64367277 | นางสาวอารียา ชะลูด | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
138 | 65363629 | นายพีระศักดิ์ ก๋าเครือคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
139 | 63410158 | นายกฤษณพล เสนีวงค์ ณ อยุธยา | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
140 | 63410240 | นางสาวกัญญารัตน์ นครไทยภูมิ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
141 | 63410554 | นางสาวจารุวรรณ วารี | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
142 | 63410578 | นางสาวจิณณพัต ขีดดี | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
143 | 63411148 | นางสาวณัฏฐริณีย์ มีกัณหา | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
144 | 63411391 | นางสาวณิชากร นุชสวาท | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
145 | 63411445 | นางสาวดารารัตน์ มรรยาทอ่อน | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
146 | 63411742 | นางสาวธัญญาลักษณ์ ขันทมาส | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
147 | 63412503 | นางสาวปารินันท์ กองคูณ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
148 | 63414248 | นางสาวสุธินี มาทา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
149 | 64412168 | นางสาวปริณดา ทับทอง | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
150 | 64470342 | นางสาวกัลยา เมืองสันเทียะ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
151 | 64470427 | นางสาวกิ่งกาญจน์ เกิดแก้ว | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
152 | 64470434 | นางสาวกิ่งปาริฉัตร อุดมศาสตร์กุล | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
153 | 64470489 | นางสาวกิติดาพร ศรีคง | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
154 | 64471103 | นางสาวฐิติมา พานประทีป | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
155 | 64471462 | นางสาวณัฐมน วงศ์ยะ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
156 | 64471493 | นางสาวณัฐวดี สุจรัสสมบูรณ์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
157 | 64471509 | นางสาวณัฐวดี คำหล้า | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
158 | 64471547 | นางสาวณัฐสุดา คำหล้า | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
159 | 64471691 | นางสาวทิตยา คำอ่อน | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
160 | 64472209 | นางสาวนิรชา หงษ์ห้า | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
161 | 64472506 | นางสาวปริษา ภัทธิราธนกุล | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
162 | 64472537 | นางสาวปรียาภัทร ตันยศ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
163 | 64472735 | นางสาวพบพร รุ่งสถาพร | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
164 | 64473107 | นางสาวเพชรลดา ทองอิ่ม | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
165 | 64473763 | นางสาววัชราภรณ์ บุตรนุชิต | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
166 | 64473930 | นางสาวศศิณัฐ เมฆรุ่งเรืองวงศ์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
167 | 64473947 | นางสาวศศินภา เดื่อคำ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
168 | 64474098 | นางสาวศุภธิดา มีทางดี | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
169 | 64474289 | นางสาวสิราวรรณ มิยา | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
170 | 64474906 | นางสาวอารียา มะเราะ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
171 | 64475002 | นางสาวกุสุมา ชฎาจิตร | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
172 | 64475026 | นายคมเพชร ภู่ระหงษ์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 12 |
173 | 64475033 | นางสาวญาดา อุดมสิน | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
174 | 64475071 | นางสาวนรีกานต์ คำมะมูล | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
175 | 64475095 | นางสาวปภาวี ขันฟอง | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
176 | 64475101 | นางสาวปรียานุช อุ่นพรม | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
177 | 64475125 | นางสาวพรรณปพร สิงห์ลอ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
178 | 64475149 | นางสาวมณฑิตา ดอกบัว | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
179 | 64475163 | นางสาววรรณิดา คำทิ้ง | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
180 | 64475170 | นางสาววรรณิษา วิรัช | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
181 | 64475187 | นางสาววรรวิษา คำทิ้ง | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
182 | 64475200 | นางสาวศญามล กองคำ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
183 | 64475217 | นางสาวศิรินทิพย์. บุญยัง | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
184 | 64475231 | นางสาวสุภัสสร กิติรุ่งรวี | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
185 | 64475248 | นางสาวอภิญญา วังหอม | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
186 | 63312681 | นางสาวพิรุนลักษณ์ คันภิรมย์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
187 | 64522805 | นายพุฒิกรณ์ สาคร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
188 | 65661701 | นางสาวพิมพ์สิรี อนุรักษ์ชนะชัย | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
189 | 62711591 | นางสาวภูสุดา คำภีร์ | สถ.บ. | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
190 | 65191093 | นายณัฐพร อุกอาจ | น.บ. | 10 |
191 | 65191550 | นางสาวนันทกานต์ พันธุ์เอี่ยม | น.บ. | 10 |
192 | 65192595 | นางสาวลักษณารีย์ วงศ์หาญ | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
193 | 63260111 | นางสาวกนกวรรณ สอนนิล | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
194 | 63260425 | นายกิตติภูมิ สุริวงค์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
195 | 63260692 | นางสาวคุณัญญา ประภัสสร | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
196 | 63261071 | นางสาวชญาพัฒน์ มุ้งกุลณา | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
197 | 63261125 | นางสาวชนากานต์ พรมคำ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
198 | 63261521 | นางสาวภัคยดา จันทวงศ์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
199 | 63264409 | นางสาววรรณิภา สิงห์บ้านหมอ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
200 | 63264539 | นายวิชญกร นาแพร่ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
201 | 63265475 | นางสาวสุวนันท์ ดีทุ่ง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
202 | 64240341 | นายกิตติพงศ์ ธีระวรัญญู | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
203 | 64260479 | นางสาวเกศราภรณ์ สุธรรมป๋า | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
204 | 64260691 | นายจิรพงศ์ ประนต | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
205 | 64261131 | นางสาวฐิติพร เอี่ยมสำอางค์ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
206 | 64261360 | นายณัฐวุฒิ นันทะใจ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
207 | 64261537 | นางสาวทิพปภา แพ่งคอลสาร | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
208 | 64261544 | นางสาวทิพยารัตน์ เมฆลา | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
209 | 64261728 | นายธัชพล หาผล | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
210 | 64261872 | นางสาวนพณัฐ ชะเอมไทย | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 12 |
211 | 64262435 | นางสาวปริญญา ชื่นประกายพงศ์ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
212 | 64263265 | นายภัทรวิทย์ ปิ่นทอง | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
213 | 64263869 | นางสาววราพร บ้านนาเจริญ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
214 | 64264460 | นางสาวสิริกัญญา เพชรคีรีสกุล | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
215 | 64264514 | นางสาวสิริราชวรินทร์ กันเอี้ยง | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
216 | 64264668 | นางสาวสุนันทา แถมสุข | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
217 | 64265139 | นางสาวอันดาเว่น สินประเสริฐ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
218 | 64265146 | นายอาทร ทองสุข | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
219 | 62363103 | นายธีรภัทร์ วัฒนากุล | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
220 | 63162477 | นายพชรพล สังข์สุวรรณ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
221 | 63163047 | นายเมธิชัย คงสวัสดิ์ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
222 | 63340288 | นายกฤตภาส พรมมา | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
223 | 63340363 | นายกฤษดา ศรีวารี | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
224 | 63340424 | นางสาวกัญญาณัฐ จงมีสุข | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
225 | 63340516 | นางสาวกัณฐมณี ชยานนท์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
226 | 63340684 | นายการัณยภาส แซ่เติ๋น | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
227 | 63340981 | นายคุณาสิน เเสงเงิน | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
228 | 63341520 | นางสาวชนาพร ปัททุม | นศ.บ. | 10 |
229 | 63342329 | นายณภัทร วงศ์ศรีรักษ์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
230 | 63342473 | นายณัฐชนน เผือกคล้าย | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
231 | 63342954 | นายเดชาธร ชูโฉม | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
232 | 63343845 | นางสาวนภาพร ขาวสวย | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
233 | 63343906 | นางสาวนริศรา เอี่ยมสอาด | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
234 | 63344118 | นายน่านฟ้า วรญาณกุล | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
235 | 63344262 | นายบรรณสรณ์ ดาจันทร์ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
236 | 63344323 | นางสาวบุญนำพา ทองมาก | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
237 | 63344354 | นายบุรพล อุ่นสุทอง | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
238 | 63345139 | นายพงศ์สยาม คมคาย | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
239 | 63345887 | นายพีรวิชญ์ เห็นโสภา | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
240 | 63346556 | นางสาวเมธาวี อินทะชัย | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
241 | 63346693 | นายรพีพงศ์ พิริยพรภัทร์ | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
242 | 63346785 | นางสาวรักษิตา พุทธวงศ์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
243 | 63347188 | นางสาววราภรณ์ กันหา | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
244 | 63347553 | นายวีรภัทร คล้ายแท้ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
245 | 63347652 | นางสาวศศิกานต์ ประภัษษร | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
246 | 63348529 | นางสาวสุนิษา สิงห์วี | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
247 | 63348666 | นางสาวสุพิชา สมรูป | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
248 | 63348772 | นายสุรณัฏฐกิตติ์ จรรยารัตน์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
249 | 63349250 | นายอัคคเดช เดชอิ่ม | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
250 | 63349526 | นายเอกภพ พลเสนา | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
251 | 63350102 | นายเกริกชญา วัฒนปริญญา | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
252 | 63350157 | นางสาวชุติกานต์ ผาบเมฆ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
253 | 63350225 | นางสาวนันทิชา เติมกิจเจริญรัตน์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
254 | 63350294 | นางสาวพรชิตา พึงไชย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
255 | 63350393 | นายวศิน สุทธิ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
256 | 64160168 | นางสาวกรรณิการ์ หงษ์นิมิตร | ศ.บ. | 10 |
257 | 64340263 | นายกฤษณ ไพบูลย์พานิชย์กิจ | ศ.บ. | 10 |
258 | 64340409 | นางสาวกัญญารัตน์ สุขหอม | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
259 | 64340614 | นางสาวกิตติวรา อำพร | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
260 | 64341062 | นายจารุวัฒน์ กุลมัย | ศ.บ. | 10 |
261 | 64341338 | นางสาวจุฑามณี บุญครอง | ศ.บ. | 10 |
262 | 64341666 | นางสาวชนิตรา ไชยหงษ์ | ศ.บ. | 10 |
263 | 64342625 | นางสาวณัฐวรรณ วิรัญจันทร์ | ศ.บ. | 10 |
264 | 64342632 | นายณัฐวัฒน์ พงศ์พันธ์พาณิชย์ | ศ.บ. | 10 |
265 | 64342656 | นายณัฐวุฒ อินยะ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
266 | 64342786 | นางสาวตะวัน ฟองอินทร์ | ศ.บ. | 10 |
267 | 64343011 | นายธนพัฒน์ พุฒใจกล้า | ศ.บ. | 10 |
268 | 64343066 | นางสาวธนศร จักศรีรัตน์ | ศ.บ. | 10 |
269 | 64343912 | นางสาวนิชดา พันธ์เทียน | ศ.บ. | 10 |
270 | 64343998 | นายนิตินาถ ชายป่า | ศ.บ. | 10 |
271 | 64344094 | นายบรรณวัฒน์ เหมืองอุ่น | ศ.บ. | 10 |
272 | 64344131 | นางสาวบุญญาภา ภู่ประเสริฐ | ศ.บ. | 10 |
273 | 64344179 | นายบูรพา เทศขำ | บช.บ. | 10 |
274 | 64344216 | นายปฏิภาณ ป้องป้อม | ศ.บ. | 10 |
275 | 64344728 | นางสาวปุณยาพร แก้วสิทธิ์ | ศ.บ. | 10 |
276 | 64344773 | นายพงศกร สุนันทะพงศ์ | ศ.บ. | 10 |
277 | 64344902 | นางสาวพรชนก แก้วคำ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
278 | 64345077 | นางสาวพลอย ไผ่แก้ว | ศ.บ. | 10 |
279 | 64345275 | นางสาวพัชรีภรณ์ อินทาหลา | ศ.บ. | 10 |
280 | 64345473 | นายพิชญาภัค นิ่มเรือง | บช.บ. | 10 |
281 | 64346067 | นางสาวภูษณิศา เชียงมูล | ศ.บ. | 10 |
282 | 64346098 | นางสาวภูสุฎา อุเทนหลอย | ศ.บ. | 10 |
283 | 64346654 | นางสาวลักษณ์นารา ทานิกูชิ | ศ.บ. | 10 |
284 | 64346746 | นางสาววนิชชา ศรีสวัสดิ์ | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
285 | 64347057 | นางสาววันวิสาข์ สอนผา | บธ.บ. (การจัดการธุรกิจ) | 10 |
286 | 64347675 | นายศุภณัฐ แซ่คู | บช.บ. | 10 |
287 | 64348795 | นางสาวอภินภา ปวนยา | ศ.บ. | 10 |
288 | 65264063 | นางสาวศิริพร สุพรรณรักษ์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
289 | 65344079 | นางสาวบัณทิตา ราชกิจ | ศ.บ. | 10 |
290 | 65345762 | นางสาวมณีรัตน์ ภู่พูล | ศ.บ. | 10 |
291 | 65346561 | นายวัศพล เดชขุนทด | ศ.บ. | 10 |
292 | 65347162 | นางสาวศุภณัฐ แสงสังข์ | ศ.บ. | 10 |
293 | 65348572 | นายปัณณธร จิตใจ | ศ.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
294 | 63240014 | นายภูบดี ปานคำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
295 | 63240267 | นางสาวกัลญา แสงทองเคลือบ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
296 | 63241967 | นางสาวปรียาภรณ์ พวงเพ็ชร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
297 | 63242162 | นางสาวพรรณสิริ พิเดช | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
298 | 63242209 | นางสาวพลอยตะวัน ธูปเทียนทอง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
299 | 63242247 | นายพัชรพล เข็มเพชร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
300 | 63242391 | นางสาวพิรัชพร สมุทรเพ็ชร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
301 | 63243121 | นางสาวศิริพร เกรียงไกร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
302 | 63243176 | นางสาวศุภนิดา ทองอินทร์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
303 | 63243268 | นางสาวสุชัญญา เมืองฤทธิ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
304 | 63243404 | นางสาวสุพรรษา จันทิมา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
305 | 63243695 | นางสาวอัจฉรียา พรมศักดิ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
306 | 64240419 | นางสาวกุสุมา ทิพย์บุรี | ร.บ. | 10 |
307 | 64240761 | นางสาวจุฑามาศ ศกภูเขียว | ร.บ. | 10 |
308 | 64240891 | นายชญานนท์ ศรีเจริญ | ร.บ. | 10 |
309 | 64241232 | นางสาวญาดา กมลพลพัต | ร.บ. | 10 |
310 | 64241256 | นางสาวฐิดาพร โซวสกุล | ร.บ. | 10 |
311 | 64241461 | นางสาวณัฐฐิดา พันธ์ก่ำ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
312 | 64241584 | นายณัฐวุฒิ ทาริยะวงศ์ | ร.บ. | 10 |
313 | 64242208 | นางสาวนภัสรพี พ่วงพร้อม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
314 | 64242307 | นางสาวนัทธมน จิตรบุญ | ร.บ. | 10 |
315 | 64242345 | นางสาวนันทรัตน์ คำลือ | ร.บ. | 10 |
316 | 64242482 | นางสาวบงกฎรัตน์ สุขศรี | ร.บ. | 10 |
317 | 64242734 | นางสาวปริณดา พันธ์สวรรค์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
318 | 64243120 | นางสาวพัชราพร ทำนา | ร.บ. | 10 |
319 | 64243137 | นางสาวพัชราภา สาทัง | ร.บ. | 10 |
320 | 64243359 | นางสาวเพชรรัตน์ ศรอินทร์แสนยา | ร.บ. | 10 |
321 | 64243373 | นางสาวเพ็ญนภาพร มูลดิษฐ | ร.บ. | 10 |
322 | 64243731 | นางสาวมัทนพร ติยะวงค์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
323 | 64243793 | นางสาวมุทิตา สุขโสภี | ร.บ. | 10 |
324 | 64244219 | นางสาววรรณวณัช โท้แก้ว | ร.บ. | 10 |
325 | 64244417 | นางสาววิภาวดี แร่กุล | ร.บ. | 10 |
326 | 64244523 | นางสาวศรัญญา สุราใหม่ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
327 | 64244639 | นางสาวศิริกุล ยอดยศ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
328 | 64244660 | นางสาวศิรินันท์ สองเมือง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
329 | 64244899 | นางสาวสายธาร สระทองอิ้ง | ร.บ. | 10 |
330 | 64245124 | นางสาวสุนิตา เมฆพัฒน์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
331 | 64245148 | นายสุพศิน กระฉ่อน | ร.บ. | 10 |
332 | 64245315 | นางสาวหัตถยา เสือเผือก | ร.บ. | 10 |
333 | 64245391 | นางสาวอภิชญา แก้วแสงจันทร์ | ร.บ. | 10 |
334 | 64245421 | นางสาวอมรรัตน์ เผยพร | ร.บ. | 10 |
335 | 64245469 | นางสาวอรณิชา วิรัชวงศ์กุล | ร.บ. | 10 |
336 | 64245667 | นายอาณุพัฒธ์ สุทธิ | ร.บ. | 10 |