| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | 130 | 130 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธนพล เอกพจน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11309050067:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 5 : 66661212 : นางสาวปภาวี พรมผัด ชั้นปี 2 7 : 66520915 : นางสาวณัฐยา แก้วอยู่ ชั้นปี 2 8 : 66523046 : นางสาวอัยลดา แก้วกัลยา ชั้นปี 2 9 : 64312536 : นายธีรภัทร แก้วดวงสี ชั้นปี 4 10 : 64311966 : นายทรงวุฒิ ตรองจิต ชั้นปี 4 11 : 64312536 : นายธีรภัทร แก้วดวงสี ชั้นปี 4 12 : 65162901 : นางสาววรรณนิพรรณ จันทะชาลี ชั้นปี 3 13 : 66661038 : นางสาวนภาพร กลัดแก้ว ชั้นปี 2 14 : 67521348 : นางสาวณัฐยา แก้วอยู่ ชั้นปี 1 | 120-24-96 65-14-51 109-38-71 54-52-2 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 1.1 TA. นางสาววัชราภรณ์ คำเพชร |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 4201 | QS | C | 106 | 106 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์คณิตา หอมทรัพย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11309050067:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 5 : 64312819 : นายนิธิพัฒน์ จิราพงษ์ ชั้นปี 4 | 120-65-55 65-13-52 120-26-94 54-1-53 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวหฤทัย เมฆอับ |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 4201 | QS | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11309050067:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 | 120-0-120 65-0-65 120-0-120 54-0-54 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 130 | 103 | 27 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัชริณทร์ นาคคงคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11309050067:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 5 : 66191436 : นางสาวนัฐธนิดา นิลพัฒน์ ชั้นปี 2 6 : 66712150 : นางสาวสุนันทา บัวเชื่อม ชั้นปี 2 7 : 66315764 : นางสาวอัจฉราพร คำแก้ว ชั้นปี 2 | 120-30-90 65-36-29 120-35-85 54-0-54 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวอาทิมา ทองเนื้ออ่อน |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 200 | 200 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 169 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 170 : 66164270 : นางสาวสุพิชฌาย์ ปานะโปย ชั้นปี 2 171 : 64525066 : นางสาวทักษ์ณภัทร อินมูล ชั้นปี 4 172 : 63312308 : นายนัฐพงษ์ พิเคราะห์แนะ ชั้นปี 5 173 : 67163005 : นายปัณณวิชญ์ ค้ำชู ชั้นปี 1 | 76-32-44 49-15-34 53-14-39 59-25-34 95-50-45 56-12-44 28-9-19 104-41-63 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 2.1 TA.นางสาวสุวิภา ขวัญมล |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 106 | 106 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 4201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธนพล เอกพจน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 169 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 170 : 66660963 : นางสาวธวัลรัตน์ เกื้อคีรี ชั้นปี 2 | 80-12-68 60-13-47 50-13-37 40-9-31 45-13-32 100-11-89 30-13-17 80-22-58 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาววัชราภรณ์ คำเพชร |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 4202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 169 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 80-0-80 60-0-60 50-0-50 40-0-40 45-0-45 100-0-100 30-0-30 80-0-80 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
|
| 08 | | พุธ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 200 | 158 | 42 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัชริณทร์ นาคคงคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 169 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 170 : 65210169 : นางสาวชนิดาภา สระแก้ว ชั้นปี 3 171 : 64342663 : นายณัฐสิทธิ์ สารเทพ ชั้นปี 4 172 : 67163005 : นายปัณณวิชญ์ ค้ำชู ชั้นปี 1 173 : 64344834 : นายพงษ์พิชญ์ พัฒน์ธนมงคล ชั้นปี 4 | 80-18-62 60-14-46 50-20-30 40-21-19 45-23-22 100-24-76 30-3-27 80-33-47 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวพลอยผ่องพรรณ สง่าเนตร |
|
| 09 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 4201 | QS | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 5 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 65314232 : นางสาวรดา รุ่งพัด ชั้นปี 3 7 : 65314645 : นางสาววาสิตา เออ้าย ชั้นปี 3 8 : 65310135 : นายกฤตธีธัช ครุฑถ้วย ชั้นปี 3 | 50-0-50 50-0-50 80-0-80 80-0-80 80-0-80 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 3.1 |
|
| 10 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | 170 | 170 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ธนบัตร ใจอินทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 5 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 65261574 : นายตฤษนันท์ อินทร์เรือง ชั้นปี 3 7 : 62260587 : นายฆนนาท ยืนยาว ชั้นปี 6 8 : 63265956 : นายปุริศ โพธิ์เงิน ชั้นปี 5 | 70-27-43 59-17-42 98-23-75 86-53-33 123-48-75 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.อาทิมา ทองเนื้ออ่อน |
|
| 11 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 4202 | QS | C | 106 | 98 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สายหยุด บัวทุม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 5 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 64317463 : นายธีรพงศ์ หอมชื่น ชั้นปี 4 7 : 66712150 : นางสาวสุนันทา บัวเชื่อม ชั้นปี 2 8 : 64192428 : นางสาวประกายฟ้า กองแก้ว ชั้นปี 4 9 : 64244950 : นางสาวสิรพรพิมล วุฒิบุตร ชั้นปี 4 | 50-12-38 50-21-29 80-35-45 80-6-74 80-20-60 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวหฤทัย เมฆอับ |
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 150 | 150 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัชริณทร์ นาคคงคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 5 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 50-27-23 50-14-36 80-36-44 80-22-58 80-51-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
| | | หมายเหตุ: | ***** TA.นางสาวเพียงฤทัย ปวงทุเลา |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 127 | 127 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธัช มั่นต่อการ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 6 : 65313648 : นายภรัณยู พลจังหรีด ชั้นปี 3 7 : 65662074 : นายวชิรวิชย์ ปฐมพรทวีวัฒน์ ชั้นปี 3 | 114-29-85 90-52-38 61-28-33 12-5-7 23-11-12 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 4.1 TA.นายเจษาฎาภรณ์ ฉุยฉาย (ป.โท) |
|
| 14 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 4201 | QS | C | 106 | 91 | 15 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ภาคภูมิ สุขเจริญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 6 : 66315085 : นางสาวศุภพิชญ์ แก้วจีน ชั้นปี 2 | 100-63-37 75-11-64 50-7-43 60-1-59 60-8-52 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
| | | หมายเหตุ: | ***** TA.นางสาวบุษกร แก้วอ่ำ (ป.โท) |
|
| 15 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 4202 | QS | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 | 100-0-100 75-0-75 50-0-50 60-0-60 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
|
| 16 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 63 | 62 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัชริณทร์ นาคคงคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 | 100-17-83 75-18-57 50-18-32 60-5-55 60-4-56 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
|
| 17 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 4201 | QS | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 3 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 4 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 30-0-30 60-0-60 80-0-80 40-0-40 80-0-80 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 5.1 |
|
| 18 | | พุธ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | 140 | 140 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 3 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 4 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 65412174 : นายพระนคร มีสุข ชั้นปี 3 9 : 65410538 : นางสาวจุฑาทิพย์ แก้วมณี ชั้นปี 3 10 : 65712311 : นายพงศธร ปุ่นน้อย ชั้นปี 3 11 : 65414093 : นายอนันดา เกตุสมาน ชั้นปี 3 12 : 67340048 : นางสาวอรัชชญา ศรีจักรวาลวงษ์ ชั้นปี 1 13 : ชั้นปี 1 14 : ชั้นปี 1 15 : 63312308 : นายนัฐพงษ์ พิเคราะห์แนะ ชั้นปี 5 | 27-1-26 19-3-16 83-50-33 57-31-26 87-52-35 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวสุวิภา ขวัญมล |
|
| 19 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 4202 | QS | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 3 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 4 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 30-0-30 60-0-60 80-0-80 40-0-40 80-0-80 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
|
| 20 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 140 | 120 | 20 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัชริณทร์ นาคคงคำ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 3 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 4 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 67260612 : นายเกษมพล ยังดำรงค์ ชั้นปี 1 8 : 65414093 : นายอนันดา เกตุสมาน ชั้นปี 3 9 : 67340048 : นางสาวอรัชชญา ศรีจักรวาลวงษ์ ชั้นปี 1 10 : 65414086 : นายภูบดี แผ่ตระกูล ชั้นปี 3 11 : 67262517 : นายธันยพงศ์ ไทยภักดี ชั้นปี 1 | 30-24-6 60-14-46 80-27-53 40-19-21 80-31-49 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวอาทิมา ทองเนื้ออ่อน |
|
| 21 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 150 | 146 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธัช มั่นต่อการ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 3 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 11 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 12 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 13 : 64264330 : นายเศรษฐศาสตร์ ยาอ่อน ชั้นปี 4 14 : 64263579 : นางสาวเมริสา นครเนียม ชั้นปี 4 15 : 66661212 : นางสาวปภาวี พรมผัด ชั้นปี 2 16 : 65265428 : นางสาวเนตรทิพย์ พานิชวัฒนา ชั้นปี 3 17 : 66660963 : นางสาวธวัลรัตน์ เกื้อคีรี ชั้นปี 2 | 62-50-12 51-32-19 85-27-58 77-36-41 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 6.1 TA.นายเจษฎาภรณ์ ฉุยฉาย (ป.โท) |
|
| 22 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 4201 | QS | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 3 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 11 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 12 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 | 60-0-60 50-0-50 80-0-80 100-0-100 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
|
| 23 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 4202 | QS | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 3 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 11 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 12 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 | 60-0-60 50-0-50 80-0-80 100-0-100 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
|
| 24 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 150 | 116 | 34 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัชริณทร์ นาคคงคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 3 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 11 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 12 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 13 : 66660963 : นางสาวธวัลรัตน์ เกื้อคีรี ชั้นปี 2 14 : 66661038 : นางสาวนภาพร กลัดแก้ว ชั้นปี 2 15 : 66661212 : นางสาวปภาวี พรมผัด ชั้นปี 2 | 60-8-52 50-16-34 80-51-29 100-38-62 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวสุวิภา ขวัญมล |
|
| 25 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 135 | 135 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 12 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 15 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 16 : 66712150 : นางสาวสุนันทา บัวเชื่อม ชั้นปี 2 | 64-22-42 63-18-45 55-14-41 33-16-17 81-29-52 83-36-47 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 7.1 TA นางสาวบุษกร แก้วอ่ำ (ป.โท) |
|
| 26 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 4201 | QS | C | 106 | 104 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธัช มั่นต่อการ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 12 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 15 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 | 60-20-40 45-24-21 40-4-36 20-5-15 80-33-47 80-18-62 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นายเจษฎาภรณ์ ฉุยฉาย (ป.โท) |
|
| 27 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 4202 | QS | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 12 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 15 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 | 60-0-60 45-0-45 40-0-40 20-0-20 80-0-80 80-0-80 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
|
|
| 28 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 135 | 116 | 19 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัชริณทร์ นาคคงคำ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 12 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 15 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 16 : 67260018 : นายศรัณย์ แสนฤทธิ์ ชั้นปี 1 17 : 66362089 : นายธนพล มืดขุนทด ชั้นปี 2 18 : 65190584 : นายจิราภัทร ชูหา ชั้นปี 3 | 60-17-43 45-16-29 40-35-5 20-7-13 80-13-67 80-25-55 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวสลิลทิพย์ แก้วสังข์ทอง |
|
| 29 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 217 | 217 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 3 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 64349440 : นายฐิติพงศ์ รัตติยา ชั้นปี 4 7 : 65210169 : นางสาวชนิดาภา สระแก้ว ชั้นปี 3 8 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 50 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 51 : 66661038 : นางสาวนภาพร กลัดแก้ว ชั้นปี 2 | 41-24-17 147-39-108 59-12-47 150-31-119 1-1-0 1-1-0 106-91-15 60-18-42 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 8.1 นางสาวบุษกร แก้วอ่ำ (ป.โท) |
|
| 30 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 4201 | QS | C | 106 | 106 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อรจิรา อัจฉริยไพบูลย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 3 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 50 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 | 40-7-33 120-51-69 60-20-40 100-24-76 100-0-100 60-4-56 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวสลิลทิพย์ แก้วสังข์ทอง |
|
| 31 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 4202 | QS | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 3 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 | 40-0-40 120-0-120 60-0-60 100-0-100 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
|
| 32 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 220 | 175 | 45 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัชริณทร์ นาคคงคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 3 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 64242093 : นางสาวธิติมา รังสิยีรานนท์ ชั้นปี 4 7 : 65347797 : นางสาวสุพิชญา กาวี ชั้นปี 3 8 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 50 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 51 : 65210169 : นางสาวชนิดาภา สระแก้ว ชั้นปี 3 52 : 64411673 : นายธีระชัย ใจมา ชั้นปี 4 | 40-8-32 120-46-74 60-24-36 100-69-31 1-1-0 1-1-0 100-1-99 60-24-36 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวเพียงฤทัย ปวงทุเลา |
|
| 33 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 150 | 150 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 3 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 4 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 5 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 6 : 65315741 : นางสาวอุไรวรรณ ธรรมขันธ์ ชั้นปี 3 | 156-84-72 79-42-37 60-8-52 28-10-18 25-5-20 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 9.1 TA.นางสาววัชราภรณ์ คำเพชร |
|
| 34 | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 4201 | QS | C | 106 | 105 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ธนบัตร ใจอินทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 3 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 4 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 5 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 | 145-38-107 60-20-40 60-30-30 60-7-53 30-10-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวกชกร รัตนสิริสัมพันธ์ |
|
| 35 | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 4202 | QS | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 3 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 4 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 5 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 | 145-0-145 60-0-60 60-0-60 60-0-60 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
|
| 36 | | พุธ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 150 | 80 | 70 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัชริณทร์ นาคคงคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 3 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 4 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 5 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 6 : 66315269 : นางสาวสิริกร ทิพโอสถ ชั้นปี 2 7 : 64711193 : นางสาวนภัสวรรณ พัดนาค ชั้นปี 4 8 : 64711834 : นายภานุวัฒน์ วงศ์ศิริวิวัฒน์ ชั้นปี 4 | 145-27-118 60-13-47 60-20-40 60-9-51 30-8-22 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203.
|
| | | หมายเหตุ: | TA. นางสาวพลอยผ่องพรรณ สง่าเนต |
|
| 37 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | 160 | 160 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สายหยุด บัวทุม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 2 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 4 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 5 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 6 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 66315085 : นางสาวศุภพิชญ์ แก้วจีน ชั้นปี 2 | 58-39-19 61-35-26 58-41-17 30-15-15 60-30-30 58-0-58 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 10.1 TA.นางสาววรดา แย้มนัดดา (ป.โท) |
|
| 38 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 4201 | QS | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 2 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 4 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 5 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 6 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 | 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
|
| 39 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 4202 | QS | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 2 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 4 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 5 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 6 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 | 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
|
| 40 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 170 | 143 | 27 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัชริณทร์ นาคคงคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 2 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 4 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 5 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 6 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 | 60-16-44 60-23-37 60-14-46 60-13-47 60-26-34 60-51-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2]. 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2]. 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [1/2]. 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2]. 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2]. 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2]. 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2]. 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204. 17 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204.
21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [1/2].
21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2].
21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวเพียงฤทัย ปวงทุเลา |
|
| 901 | | อังคาร | 10:00-12:00 | NUIC214 | NUIC | C | 50 | 1 | 49 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-15:00 | NUIC214 | NUIC | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รองศาสตราจารย์วนิดา บำรุงไทย |
| | | สำรองให้: | 1 : 11319070067:ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) ชั้นปี 1 | 50-1-49 |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนิสิต ประชาคมโลกศึกษา (หลักสูตรสองภาษา) |
|