| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | 370 | 370 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ. ว่าที่ ร.ต. ดร.โสภณ ลาวรรณ์ นายชินวัตร อ่อนสุ่น ว่าที่ร้อยตรีพิชัย บุตรสีภูมิ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 11 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 12 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 13 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 3 14 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 15 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 16 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 17 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 18 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 19 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 20 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 21 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 22 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 23 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 24 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 25 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 26 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 27 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 28 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 2 29 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 30 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 31 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 32 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 33 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 34 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 35 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 36 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 37 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 38 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 39 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 40 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 41 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 42 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 43 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 44 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 45 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 46 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 48 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 49 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 50 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 51 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 52 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 53 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 3 54 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 55 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 56 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 57 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 58 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 59 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 60 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 61 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 62 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 63 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 92 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 93 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 94 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 100 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 101 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 102 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 103 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 104 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 105 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 106 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 107 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 108 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 109 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 110 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 111 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 112 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 113 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 114 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 2 115 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 116 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 117 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 118 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 119 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 2 120 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 2 122 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 211 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 4 212 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 3 213 : 63312940 : นางสาวปิยฉัตร ทองเวียง ชั้นปี 5 299 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 302 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 2 303 : 64361596 : นายชินภัทร ปานพรมธำรง ชั้นปี 4 304 : 64362555 : นายเทียนธเนศ หมีกุละ ชั้นปี 4 305 : 64361992 : นายณัฏฐชัย เขียวหวาน ชั้นปี 4 306 : 64240808 : นางสาวจุฬารัตน์ นาจารย์ ชั้นปี 4 307 : 64242901 : นางสาวผลิตา แสนใจ ชั้นปี 4 308 : 66520915 : นางสาวณัฐยา แก้วอยู่ ชั้นปี 2 309 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 3 310 : 64381761 : นางสาวศิรินพา โทศก ชั้นปี 4 311 : 63343500 : นางสาวธัญพร สอนกองแดง ชั้นปี 5 312 : 63362051 : นายณัฐมน ดำริชอบ ชั้นปี 5 313 : 66264642 : นางสาวหทัยชนก ร่างเล็ก ชั้นปี 2 315 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 4 321 : 64523468 : นายวรัญชิต ชำนาญจุ้ย ชั้นปี 4 322 : 63262368 : นางสาวนภัสวรรณ จันทร์ผูก ชั้นปี 5 323 : 66243395 : นางสาววันวิสาข์ ทองมาก ชั้นปี 2 324 : 66193348 : นางสาวธัญลักษณ์ พูลเกษร ชั้นปี 2 325 : 64244943 : นายสิรดนัย เจริญชอบ ชั้นปี 4 326 : 66521387 : นางสาวนิรมล ค้อมทอง ชั้นปี 2 327 : 66315085 : นางสาวศุภพิชญ์ แก้วจีน ชั้นปี 2 | 74-1-73 60-3-57 50-1-49 40-2-38 79-2-77 100-4-96 7-1-6 75-8-67 100-4-96 50-7-43 60-0-60 8-1-7 80-1-79 80-4-76 30-0-30 60-3-57 60-2-58 82-16-66 47-0-47 84-9-75 60-4-56 64-2-62 80-0-80 82-11-71 48-1-47 46-5-41 21-5-16 65-7-58 120-6-114 55-4-51 100-3-97 101-8-93 60-9-51 40-1-39 52-4-48 60-4-56 60-3-57 41-2-39 60-3-57 60-3-57 30-1-29 120-4-116 60-2-58 40-10-30 50-3-47 300-10-290 120-17-103 80-2-78 80-0-80 80-1-79 60-5-55 100-2-98 183-2-181 100-5-95 50-0-50 120-5-115 122-9-113 137-0-137 27-9-18 53-0-53 60-3-57 30-17-13 107-8-99 42-0-42 40-0-40 42-0-42 80-3-77 40-3-37 60-15-45 60-4-56 60-6-54 40-3-37 40-5-35 30-0-30 30-0-30 30-0-30 20-1-19 84-1-83 63-5-58 57-1-56 28-0-28 39-1-38 38-0-38 52-0-52 8-0-8 30-5-25 87-0-87 70-0-70 1-1-0 60-2-58 142-7-135 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 80-13-67 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 30-15-15 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 32 | ปราบไตรจักร | C | 370 | 370 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 32 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ. ว่าที่ ร.ต. ดร.โสภณ ลาวรรณ์ นายชินวัตร อ่อนสุ่น ว่าที่ร้อยตรีพิชัย บุตรสีภูมิ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 11 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 12 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 13 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 3 14 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 15 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 16 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 17 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 18 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 19 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 20 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 21 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 22 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 23 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 24 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 25 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 26 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 27 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 28 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 2 29 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 30 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 31 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 32 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 33 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 34 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 35 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 36 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 37 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 38 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 39 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 40 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 41 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 42 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 43 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 44 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 45 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 46 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 48 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 49 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 50 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 51 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 52 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 53 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 3 54 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 55 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 56 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 57 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 58 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 59 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 60 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 61 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 62 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 63 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 92 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 93 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 94 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 100 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 101 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 102 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 103 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 104 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 105 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 106 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 107 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 108 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 109 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 110 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 111 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 112 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 113 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 114 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 2 115 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 116 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 117 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 118 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 119 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 2 120 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 2 122 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 211 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 4 212 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 3 299 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 302 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 2 309 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 3 310 : 66521387 : นางสาวนิรมล ค้อมทอง ชั้นปี 2 311 : 66313500 : นางสาวพัชราภรณ์ ทองสอน ชั้นปี 2 312 : 66315085 : นางสาวศุภพิชญ์ แก้วจีน ชั้นปี 2 | 74-2-72 60-1-59 50-0-50 40-4-36 79-4-75 100-0-100 7-1-6 75-3-72 100-7-93 50-8-42 60-2-58 8-0-8 80-6-74 80-10-70 30-0-30 60-6-54 60-2-58 82-17-65 47-0-47 84-3-81 60-3-57 64-0-64 80-10-70 82-12-70 48-1-47 46-2-44 21-0-21 65-3-62 120-5-115 55-6-49 100-2-98 101-13-88 60-7-53 40-1-39 52-0-52 60-1-59 60-2-58 41-1-40 60-6-54 60-13-47 30-0-30 120-1-119 60-1-59 40-3-37 50-0-50 300-33-267 120-6-114 80-1-79 80-0-80 80-4-76 60-0-60 100-1-99 183-17-166 100-2-98 50-1-49 120-4-116 122-6-116 137-3-134 27-4-23 53-2-51 60-3-57 30-4-26 107-6-101 42-1-41 40-1-39 42-0-42 80-1-79 40-1-39 60-14-46 60-6-54 60-7-53 40-3-37 40-2-38 30-0-30 30-2-28 30-0-30 20-2-18 84-9-75 63-6-57 57-3-54 28-0-28 39-1-38 38-0-38 52-4-48 8-0-8 30-3-27 87-0-87 70-0-70 60-14-46 142-10-132 80-14-66 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 52 | ปราบไตรจักร | C | 370 | 370 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 52 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ. ว่าที่ ร.ต. ดร.โสภณ ลาวรรณ์ นายชินวัตร อ่อนสุ่น ว่าที่ร้อยตรีพิชัย บุตรสีภูมิ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 2 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 6 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 11 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 12 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 13 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 3 14 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 15 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 16 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 17 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 18 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 19 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 20 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 21 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 22 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 23 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 24 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 25 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 26 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 27 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 28 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 2 29 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 30 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 31 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 32 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 33 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 34 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 35 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 36 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 37 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 38 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 39 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 40 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 41 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 42 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 43 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 44 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 45 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 46 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 48 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 49 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 50 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 51 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 52 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 53 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 3 54 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 55 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 56 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 57 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 58 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 59 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 60 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 61 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 62 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 63 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 92 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 93 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 94 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 100 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 101 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 102 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 103 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 104 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 105 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 106 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 107 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 108 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 109 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 110 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 111 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 112 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 113 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 114 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 2 115 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 116 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 117 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 118 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 119 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 2 120 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 2 122 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 211 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 4 212 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 3 299 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 302 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 2 309 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 3 321 : 65361182 : นางสาวฐิติกานต์ ยศสุพรหม ชั้นปี 3 322 : 66521387 : นางสาวนิรมล ค้อมทอง ชั้นปี 2 323 : 66315085 : นางสาวศุภพิชญ์ แก้วจีน ชั้นปี 2 | 74-2-72 60-5-55 50-5-45 40-0-40 79-4-75 100-1-99 7-0-7 75-7-68 100-10-90 50-6-44 60-3-57 8-6-2 80-15-65 80-4-76 30-0-30 60-3-57 60-1-59 82-15-67 47-5-42 84-13-71 60-0-60 64-0-64 80-5-75 82-2-80 48-2-46 46-6-40 21-6-15 65-7-58 120-2-118 55-5-50 100-9-91 101-13-88 60-6-54 40-2-38 52-0-52 60-2-58 60-0-60 41-3-38 60-3-57 60-3-57 30-1-29 120-2-118 60-3-57 40-1-39 50-1-49 300-27-273 120-6-114 80-2-78 80-0-80 80-2-78 60-3-57 100-2-98 183-28-155 100-3-97 50-1-49 120-2-118 122-10-112 137-3-134 27-3-24 53-1-52 60-2-58 30-0-30 107-9-98 42-0-42 40-2-38 42-0-42 80-1-79 40-3-37 60-5-55 60-6-54 60-3-57 40-1-39 40-4-36 30-1-29 30-4-26 30-3-27 20-0-20 84-6-78 63-2-61 57-2-55 28-0-28 39-0-39 38-1-37 52-4-48 8-0-8 30-1-29 87-0-87 70-0-70 60-5-55 142-10-132 80-12-68 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 4401 | QS | C | 640 | 296 | 344 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 4401 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ. ว่าที่ ร.ต. ดร.โสภณ ลาวรรณ์ นายชินวัตร อ่อนสุ่น ว่าที่ร้อยตรีพิชัย บุตรสีภูมิ
|
| | | สำรองให้: | 5 : ชั้นปี 1 122 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 212 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 3 213 : ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) ชั้นปี 1 214 : ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) ชั้นปี 2 215 : 64413745 : นายแสงเมือง เทวาปัญกิจ ชั้นปี 4 216 : 64412557 : นายพิชญ์ชากรณ์ ศรีบัว ชั้นปี 4 217 : 64317463 : นายธีรพงศ์ หอมชื่น ชั้นปี 4 218 : 64381761 : นางสาวศิรินพา โทศก ชั้นปี 4 219 : 65347087 : นางสาวศิริรัตน์ โฉมแดง ชั้นปี 3 220 : 65346752 : นางสาววิรัญชนา จิตพยัค ชั้นปี 3 221 : 65341924 : นางสาวฐิตาภา แซ่ฉั่ว ชั้นปี 3 222 : 65348572 : นายปัณณธร จิตใจ ชั้นปี 3 223 : 64240938 : นางสาวชนจันทร์ ภาคมณี ชั้นปี 4 224 : 64345909 : นางสาวภัทรวรรณ จีจู ชั้นปี 4 225 : 64262763 : นางสาวพรพิสุทธิ์ เกล็ดจีน ชั้นปี 4 | 640-0-640 30-0-30 70-0-70 640-212-428 640-76-564 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207. 11 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
20 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
|