| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3201 | QS | C | 82 | 75 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ จันทร์โสภา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 2 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 3 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 4 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 2 5 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 6 : 64163152 : นายวิทวัส อินทะ ชั้นปี 4 7 : 64414247 : นางสาวอภิชญา วัฒนสุภิญโญ ชั้นปี 4 8 : 64412267 : นางสาวปารย์ฐานิดา แปวโคกทัน ชั้นปี 4 9 : 64414476 : นางสาวอารีรัตน์ อดุลยรัตนพันธุ์ ชั้นปี 4 10 : 64342694 : นางสาวณิชากร กุลสิริลักษณ์ ชั้นปี 4 11 : 65471584 : นางสาวนาถนภัส เมฆตานี ชั้นปี 3 12 : 65312344 : นางสาวนภสร ระวิวรรณ ชั้นปี 3 13 : 65315284 : นางสาวสุพรรษา วุ่นสุก ชั้นปี 3 14 : 64315964 : นางสาวสร้อยสุวรรณ์ แก้วภักดี ชั้นปี 4 15 : 65311293 : นางสาวญาณัจฉรา ชาตินรินทร์ ชั้นปี 3 16 : 65317318 : นายหิรัณยรักษ์ นาแหลม ชั้นปี 3 17 : 65347292 : นางสาวศุภิสรา พุ่มเขียว ชั้นปี 3 18 : 65311002 : นายชยากร แก้วเมืองมา ชั้นปี 3 19 : 65344987 : นางสาวพัชรวรรณ นูแป ชั้นปี 3 20 : 65346172 : นางสาวลักคณา แจ่มสอน ชั้นปี 3 21 : 64341321 : นางสาวจุฑาทิพย์ ชูสงค์ ชั้นปี 4 22 : 64523093 : นายภีรเมษฐ์ รักสกุล ชั้นปี 4 23 : 65470914 : นางสาวณัฎฐา กระเทศ ชั้นปี 3 24 : 64412977 : นายเมฆินทร์ สังฆะวัน ชั้นปี 4 25 : 65346035 : นายรวิชญ์ คำดี ชั้นปี 3 26 : 65473908 : นางสาวอรวรรณ นามดวง ชั้นปี 3 27 : 66315085 : นางสาวศุภพิชญ์ แก้วจีน ชั้นปี 2 28 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 | 10-10-0 14-14-0 11-11-0 10-10-0 18-18-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 54-0-54 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 1 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3202 | QS | C | 82 | 55 | 27 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 2 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 3 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 4 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 2 5 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 6 : 65242450 : นางสาวประภาสิริ ทรัพย์ปกรณ์ ชั้นปี 3 7 : 66360993 : นายชญาณัฐ สังข์พรม ชั้นปี 2 28 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 29 : 66365493 : นางสาวสุพรรณษา โฉมหาญ ชั้นปี 2 30 : 64412977 : นายเมฆินทร์ สังฆะวัน ชั้นปี 4 31 : 65242108 : นางสาวนันธวี วังมณีรัตน์ ชั้นปี 3 32 : 64163510 : นายสงกรานต์ วงษาเนาว์ ชั้นปี 4 | 20-20-0 7-7-0 6-6-0 14-14-0 5-5-0 1-0-1 1-0-1 54-0-54 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3203 | QS | C | 82 | 74 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 2 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 3 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 4 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 2 5 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 6 : 66344429 : นายพันธการ เกตุอุ่น ชั้นปี 2 7 : 64348726 : นางสาวอนิสา คะเณรุพันธ์ ชั้นปี 4 8 : 63260234 : นางสาวกฤติมา เหมือนจันทร์ ชั้นปี 5 9 : 63470244 : นางสาวกัญญารัตน์ พูลมี ชั้นปี 5 28 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 29 : 64312673 : นางสาวนวพร สากุล ชั้นปี 4 30 : 66240622 : นางสาวชฎาภัทร์ ร่มโพธิ์ทอง ชั้นปี 2 31 : 66244118 : นางสาวอนัญญา คำสุม ชั้นปี 2 32 : 66366605 : นายเมธาสิทธิ์ ธนาอธิการโกวิทย์ ชั้นปี 2 | 34-34-0 15-15-0 11-11-0 1-1-0 9-9-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 54-0-54 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3204 | QS | C | 82 | 70 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 2 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 3 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 4 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 2 5 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 6 : 64243434 : นางสาวฟาตีมา อบรม ชั้นปี 4 7 : 65560936 : นางสาวพัชรพร สุรินทร์ ชั้นปี 3 8 : 65560943 : นายพัชรพล ยิ้มเยื้อน ชั้นปี 3 9 : 64316169 : นางสาวสิริปภา พุ่มชา ชั้นปี 4 10 : 64312697 : นายนัฐพล โหม่งพุฒ ชั้นปี 4 28 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 29 : 65473908 : นางสาวอรวรรณ นามดวง ชั้นปี 3 30 : 66366605 : นายเมธาสิทธิ์ ธนาอธิการโกวิทย์ ชั้นปี 2 31 : 66244118 : นางสาวอนัญญา คำสุม ชั้นปี 2 32 : ชั้นปี 2 33 : 64341321 : นางสาวจุฑาทิพย์ ชูสงค์ ชั้นปี 4 34 : 64712305 : นายสหรัตน์ แซ่ท่อ ชั้นปี 4 35 : 66315269 : นางสาวสิริกร ทิพโอสถ ชั้นปี 2 | 26-26-0 13-13-0 7-7-0 10-10-0 0-0-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 54-0-54 1-1-0 1-0-1 1-0-1 8-8-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3205 | QS | C | 82 | 75 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 2 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 3 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 4 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 2 5 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 6 : 64316169 : นางสาวสิริปภา พุ่มชา ชั้นปี 4 7 : 64312697 : นายนัฐพล โหม่งพุฒ ชั้นปี 4 8 : 64341864 : นายชินุพงษ์ นิวารัมย์ ชั้นปี 4 9 : 63346051 : นายภคพงษ์ สมบูรณ์มี ชั้นปี 5 28 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 29 : 64475057 : นางสาวธนิดา คงวังทอง ชั้นปี 4 | 33-33-0 3-3-0 21-21-0 7-7-0 9-9-0 0-0-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 54-0-54 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
|
| 06 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 2 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 3 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 4 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 2 5 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 | 129-0-129 61-0-61 56-0-56 43-0-43 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
|
| 07 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
|
| 08 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
|
| 09 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3201 | QS | C | 77 | 77 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ จันทร์โสภา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 64311232 : นางสาวชยุดา เรืองขำ ชั้นปี 4 3 : 64314547 : นายภูวดล มาลา ชั้นปี 4 4 : 64314264 : นายภัครพล นุ่มเนื้อ ชั้นปี 4 5 : 64313953 : นายพิทยา พงษ์คุณ ชั้นปี 4 6 : 63262344 : นางสาวนภสร แสงสุข ชั้นปี 5 7 : 65314232 : นางสาวรดา รุ่งพัด ชั้นปี 3 8 : 65310135 : นายกฤตธีธัช ครุฑถ้วย ชั้นปี 3 9 : 65314645 : นางสาววาสิตา เออ้าย ชั้นปี 3 | 329-69-260 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 2 |
|
| 10 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3202 | QS | C | 77 | 77 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 64190745 : นางสาวจีรณา เรืองโชติ ชั้นปี 4 3 : 64163640 : นางสาวสุกัญญา ปรางนอก ชั้นปี 4 4 : 64163152 : นายวิทวัส อินทะ ชั้นปี 4 | 329-74-255 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
|
| 11 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 2 | 329-0-329 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
|
| 12 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3204 | QS | C | 77 | 76 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 66361921 : นายเตชิต เปลี่ยนขำ ชั้นปี 2 3 : 66363574 : นายพิเชษฐ โตสมบัติ ชั้นปี 2 | 329-76-253 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
|
| 13 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3205 | QS | C | 77 | 74 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 64341109 : นางสาวจิดาภา มูลณี ชั้นปี 4 3 : 64340065 : นางสาวกชกร สมบูรณ์กิตติกร ชั้นปี 4 4 : 64341109 : นางสาวจิดาภา มูลณี ชั้นปี 4 5 : 66361921 : นายเตชิต เปลี่ยนขำ ชั้นปี 2 6 : 66363574 : นายพิเชษฐ โตสมบัติ ชั้นปี 2 7 : 63242452 : นายพีระพัฒน์ ดิษดี ชั้นปี 5 8 : 64264330 : นายเศรษฐศาสตร์ ยาอ่อน ชั้นปี 4 9 : 64710509 : นายชัยวัฒน์ ประเสริฐสิทธิ์ ชั้นปี 4 10 : 64263579 : นางสาวเมริสา นครเนียม ชั้นปี 4 | 329-66-263 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
|
| 14 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 2 | 329-0-329 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
|
| 15 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
|
|
| 16 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
|
| 17 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3201 | QS | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ จันทร์โสภา
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 2 3 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 4 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 2 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 2 7 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 8 : 65264698 : นางสาวอมรวรรณ คำสุข ชั้นปี 3 | 59-12-47 105-12-93 93-32-61 25-5-20 13-4-9 20-4-16 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 3 |
|
| 18 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3202 | QS | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.คัมภีร์ นูนคาน
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 2 3 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 4 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 2 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 2 7 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 8 : 64160717 : นางสาวจุฑามาส พรมทา ชั้นปี 4 9 : 64311263 : นางสาวชลดา โต๊ะเหลือ ชั้นปี 4 10 : 64244943 : นายสิรดนัย เจริญชอบ ชั้นปี 4 11 : 64245650 : นายอัษฎาวุธ เหม็นเณร ชั้นปี 4 | 59-23-36 105-30-75 93-13-80 25-0-25 13-0-13 20-0-20 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
|
| 19 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 2 3 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 4 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 2 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 2 7 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 | 59-0-59 105-0-105 93-0-93 25-0-25 13-0-13 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
|
| 20 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3204 | QS | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 2 3 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 4 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 2 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 2 7 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 8 : 67340048 : นางสาวอรัชชญา ศรีจักรวาลวงษ์ ชั้นปี 1 | 59-2-57 105-37-68 93-20-73 25-1-24 13-0-13 20-9-11 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
|
| 21 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3205 | QS | C | 70 | 22 | 48 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 2 3 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 4 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 2 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 2 7 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 8 : 64414575 : นายกฤษธน กามล ชั้นปี 4 | 59-3-56 105-16-89 93-2-91 25-0-25 13-0-13 20-0-20 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 2 3 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 4 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 2 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 2 7 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 | 59-0-59 105-0-105 93-0-93 25-0-25 13-0-13 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
|
| 24 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
|
|
| 25 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3201 | QS | C | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 2 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 3 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 8 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 2 | 52-9-43 61-8-53 41-1-40 60-6-54 26-3-23 60-15-45 89-12-77 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 4 |
|
| 26 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3202 | QS | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 2 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 3 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 8 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 2 10 : 64260479 : นางสาวเกศราภรณ์ สุธรรมป๋า ชั้นปี 4 | 52-0-52 61-22-39 41-4-37 60-16-44 26-7-19 60-1-59 89-9-80 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
|
| 27 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3203 | QS | C | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธารีรัตน์ สุนิพันธ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 2 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 3 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 8 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 2 10 : 63560082 : นางสาวเขมิกา สกุลเดชสำราญ ชั้นปี 5 | 52-16-36 61-9-52 41-4-37 60-2-58 26-12-14 60-10-50 89-4-85 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203.
|
|
| 28 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3204 | QS | C | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 2 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 3 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 8 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 2 9 : 66342562 : นางสาวธนัญญา ส่งวัฒนา ชั้นปี 2 10 : 66190309 : นางสาวกุลกัลยาณี วงค์คำ ชั้นปี 2 | 52-12-40 61-2-59 41-9-32 60-16-44 26-0-26 60-7-53 89-9-80 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204.
|
|
| 29 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3205 | QS | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 2 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 3 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 8 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 2 | 52-2-50 61-2-59 41-8-33 60-8-52 26-3-23 60-3-57 89-34-55 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4205.
|
|
| 30 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3206 | QS | C | 60 | 28 | 32 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พงศกร เมธีธรรม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 2 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 3 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 8 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 2 9 : 65162796 : นางสาวรัตนาภรณ์ ม่วงอ่อน ชั้นปี 3 10 : 65161515 : นางสาวธารธารา นุชท่าโพ ชั้นปี 3 11 : 66412180 : นายบุญรัตน์ ทองสุข ชั้นปี 2 | 52-13-39 61-0-61 41-0-41 60-2-58 26-0-26 60-7-53 89-4-85 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4206.
|
|
| 31 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3207 | QS | C | 60 | 47 | 13 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 2 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 3 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 8 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 2 | 52-0-52 61-14-47 41-13-28 60-9-51 26-0-26 60-11-49 89-0-89 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4207.
|
|
| 32 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3208 | QS | C | 50 | 0 | 50 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 2 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 3 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 8 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 2 | 52-0-52 61-0-61 41-0-41 60-0-60 26-0-26 60-0-60 89-0-89 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4208.
|
| | | หมายเหตุ: | (ทันตะ เภสัชเทียบ CEPT) |
|
| 33 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3201 | QS | C | 78 | 78 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นรัสถ์ กานต์ประชา
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 3 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 9 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 92 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 93 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 172 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 173 : 64161202 : นางสาวณัฏฐธิดา พุทธา ชั้นปี 4 174 : 64162117 : นายปฏิพัทธ์ สุขอยู่ ชั้นปี 4 175 : 64162773 : นายภูษิต เล้าเจริญพนา ชั้นปี 4 176 : 64162865 : นายยุทธชัย ตูบทา ชั้นปี 4 177 : 64163138 : นางสาววารีนิธ ฝั่งมณี ชั้นปี 4 178 : 64163244 : นายวีริศพงษ์ พีระชลชวัล ชั้นปี 4 179 : 64163336 : นางสาวศศิประภา ถนอมสัตย์ ชั้นปี 4 180 : 64163855 : นางสาวสุพิชชา วงค์สาทร ชั้นปี 4 181 : 65524280 : นางสาวภาณุมาส ดวงสนิท ชั้นปี 3 | 94-9-85 55-9-46 58-5-53 96-16-80 30-7-23 52-3-49 89-28-61 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 5 |
|
| 34 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3202 | QS | C | 78 | 78 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ จันทร์โสภา
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 3 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 9 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 92 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 93 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 172 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 173 : 67414084 : นายวีระพงศ์ ชื่นสมบัติ ชั้นปี 1 | 101-23-78 60-7-53 35-8-27 98-18-80 30-7-23 54-7-47 100-7-93 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
|
|
| 35 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3203 | QS | C | 78 | 78 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 3 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 9 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 92 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 93 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 172 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 101-21-80 60-11-49 35-8-27 98-6-92 30-8-22 54-16-38 100-8-92 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
|
|
| 36 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3204 | QS | C | 78 | 78 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 3 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 9 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 92 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 93 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 172 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 101-18-83 60-2-58 35-2-33 98-28-70 30-3-27 54-11-43 100-14-86 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
|
|
| 37 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3205 | QS | C | 78 | 78 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 3 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 9 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 92 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 93 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 172 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 173 : 63162613 : นางสาวพัชรพร เงินคำมูล ชั้นปี 5 174 : 65210169 : นางสาวชนิดาภา สระแก้ว ชั้นปี 3 | 101-15-86 60-19-41 35-7-28 98-9-89 30-2-28 54-6-48 100-18-82 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [1/2].
|
|
| 38 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3206 | QS | C | 60 | 52 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Dr.Adam Christopher Paschal
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 3 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 9 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 92 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 93 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 172 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 101-4-97 60-3-57 35-7-28 98-16-82 30-2-28 54-8-46 100-12-88 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2].
|
| | | หมายเหตุ: | ไม่เพิ่มจำนวนรับ |
|
| 39 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3207 | QS | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 3 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 92 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 93 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 172 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 101-0-101 60-0-60 35-0-35 30-0-30 54-0-54 100-0-100 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
|
| 40 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3208 | QS | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
|
| 41 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 2 3 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 4 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 5 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 | 60-0-60 108-0-108 84-0-84 57-0-57 28-0-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 6 |
|
| 42 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 92 | 92 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 2 3 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 4 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 5 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 6 : 66261696 : นางสาวทรงภรณ์ สุมทุม ชั้นปี 2 7 : 66265489 : นางสาวลดา พุดแจ่ม ชั้นปี 2 8 : 66261726 : นายธนดล ศรีสุดดี ชั้นปี 2 9 : 66316259 : นางสาวนิราวรรณ คำวงษา ชั้นปี 2 10 : 66366605 : นายเมธาสิทธิ์ ธนาอธิการโกวิทย์ ชั้นปี 2 | 96-37-59 108-18-90 86-8-78 60-18-42 23-8-15 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 43 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 92 | 92 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 2 3 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 4 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 5 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 6 : 65312504 : นางสาวนันทวรรณ อินบาง ชั้นปี 3 | 60-11-49 108-30-78 84-29-55 57-14-43 28-7-21 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 44 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 92 | 92 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 2 3 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 4 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 5 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 6 : 66342203 : นางสาวดวงกมล สังฆะคาม ชั้นปี 2 7 : 66243005 : นางสาวมณีมณฑ์ ศรีโพธิ์ ชั้นปี 2 8 : 66243098 : นางสาวรชดา มาริตแตง ชั้นปี 2 9 : 65560936 : นางสาวพัชรพร สุรินทร์ ชั้นปี 3 10 : 65560943 : นายพัชรพล ยิ้มเยื้อน ชั้นปี 3 11 : 64264330 : นายเศรษฐศาสตร์ ยาอ่อน ชั้นปี 4 12 : 64263579 : นางสาวเมริสา นครเนียม ชั้นปี 4 13 : 66364045 : นายมติมนต์ รูปดี ชั้นปี 2 | 60-26-34 108-28-80 84-17-67 57-8-49 28-7-21 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 45 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 92 | 92 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธารีรัตน์ สุนิพันธ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 2 3 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 4 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 5 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 6 : 66240622 : นางสาวชฎาภัทร์ ร่มโพธิ์ทอง ชั้นปี 2 7 : 66366605 : นายเมธาสิทธิ์ ธนาอธิการโกวิทย์ ชั้นปี 2 8 : 66244118 : นางสาวอนัญญา คำสุม ชั้นปี 2 | 60-15-45 108-33-75 84-26-58 57-14-43 28-1-27 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 46 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 2 3 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 4 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 5 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 | 60-0-60 108-0-108 84-0-84 57-0-57 28-0-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 47 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 48 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 49 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 2 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 2 5 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 6 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 2 7 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 94 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 | 63-0-63 48-0-48 46-0-46 21-0-21 16-0-16 36-0-36 84-0-84 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 7 |
|
| 50 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 61 | 61 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 2 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 2 5 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 6 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 2 7 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 94 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 95 : 65361182 : นางสาวฐิติกานต์ ยศสุพรหม ชั้นปี 3 | 60-1-59 45-0-45 40-11-29 16-6-10 12-9-3 31-0-31 77-29-48 38-4-34 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 51 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 61 | 60 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 2 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 2 5 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 6 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 2 7 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 94 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 95 : 66260132 : นางสาวกฤติยาภรณ์ มณีรัตน์ ชั้นปี 2 96 : 66260132 : นางสาวกฤติยาภรณ์ มณีรัตน์ ชั้นปี 2 | 63-3-60 48-18-30 46-0-46 21-1-20 16-0-16 36-9-27 84-28-56 42-0-42 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 52 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 61 | 61 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธารีรัตน์ สุนิพันธ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 2 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 2 5 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 6 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 2 7 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 94 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 95 : 65163700 : นายอภิศักดิ์ มีสอน ชั้นปี 3 96 : 65346073 : นายรัชพล แก้วกระจ่าง ชั้นปี 3 97 : 67164200 : นายวงศชัย อินทรขาว ชั้นปี 1 | 63-21-42 48-3-45 46-9-37 21-8-13 16-1-15 36-3-33 84-7-77 42-6-36 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
|
| 53 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 61 | 61 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 2 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 2 5 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 6 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 2 7 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 94 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 95 : 65243341 : นางสาวยุพารัตน์ ศรีภูธร ชั้นปี 3 96 : 65243839 : นางสาววิลาวัลย์ จันทร์ศรีทอง ชั้นปี 3 97 : 65760411 : นายพนมกร กิ่งกาหลง ชั้นปี 3 | 63-22-41 48-11-37 46-2-44 21-1-20 16-0-16 36-12-24 84-2-82 42-9-33 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 54 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 61 | 61 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 2 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 3 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 4 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 2 5 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 6 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 2 7 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 8 : 65712113 : นางสาวโสภิตนภา สายสุรินทร์ ชั้นปี 3 94 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 | 63-12-51 48-13-35 46-3-43 21-0-21 16-0-16 36-6-30 84-10-74 1-1-0 42-16-26 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 55 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 56 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 57 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 77 | 77 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ จันทร์โสภา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 2 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 179 : 65262694 : นางสาวผกามาศ บัวเข็ม ชั้นปี 3 180 : 65260454 : นายจิณณวัตร ยศวิชัย ชั้นปี 3 299 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 46-12-34 19-0-19 79-48-31 74-7-67 39-8-31 1-1-0 1-1-0 58-0-58 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 8 |
|
| 58 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 0 | 1 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 2 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 178 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 179 : 64366263 : นางสาวสมจิตร ทองพรมราช ชั้นปี 4 | 55-0-55 20-0-20 84-0-84 80-0-80 39-0-39 60-0-60 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 59 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 77 | 71 | 6 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 2 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 178 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 179 : 65210459 : นางสาวปริญญาภรณ์ ทาวี ชั้นปี 3 | 55-2-53 20-10-10 84-2-82 80-21-59 39-18-21 60-17-43 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 60 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 77 | 77 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 2 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 178 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 55-11-44 20-4-16 84-11-73 80-11-69 39-3-36 60-37-23 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 61 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 77 | 77 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.คัมภีร์ นูนคาน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 2 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 178 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 179 : 64364221 : นายพรสวรรค์ เสือราบ ชั้นปี 4 180 : 64366263 : นางสาวสมจิตร ทองพรมราช ชั้นปี 4 181 : 64344445 : นายปริวัฒน์ ตั้งใจ ชั้นปี 4 | 55-19-36 20-0-20 84-16-68 80-32-48 39-7-32 60-1-59 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 62 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 2 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 178 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 55-0-55 20-0-20 84-0-84 80-0-80 39-0-39 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 63 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 2 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 178 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 55-0-55 20-0-20 84-0-84 80-0-80 39-0-39 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 64 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 65 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 67 | 67 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ จันทร์โสภา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 2 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 10 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 2 11 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 2 12 : 66346195 : นางสาววิมพ์วิภา แกล้วการไถ ชั้นปี 2 13 : 66346775 : นายสิริเชษฐ์ สุภาผล ชั้นปี 2 | 73-16-57 185-49-136 27-0-27 50-0-50 7-0-7 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 9 |
|
| 66 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 67 | 65 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 2 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 10 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 2 11 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 2 12 : 63314494 : นางสาวศุทธหทัย บรรเทา ชั้นปี 5 13 : 66243111 : นางสาวรติกร เจริญสุข ชั้นปี 2 14 : 64342694 : นางสาวณิชากร กุลสิริลักษณ์ ชั้นปี 4 15 : 64161363 : นายณัฐรัช ฟักทองพรรณ ชั้นปี 4 16 : 65346073 : นายรัชพล แก้วกระจ่าง ชั้นปี 3 17 : 66342647 : นายธนิก ขำเขียน ชั้นปี 2 18 : 63410653 : นางสาวจิรัญญา ด้วงมูล ชั้นปี 5 19 : 66366339 : นายธนกฤต สุขจิตร ชั้นปี 2 | 75-8-67 183-21-162 38-17-21 52-7-45 8-7-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 67 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 2 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 4 : 65470914 : นางสาวณัฎฐา กระเทศ ชั้นปี 3 10 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 2 11 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 2 | 75-0-75 183-0-183 38-0-38 1-0-1 52-0-52 8-0-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 68 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 67 | 63 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 2 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 10 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 2 11 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 2 | 75-7-68 183-36-147 38-0-38 52-20-32 8-0-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 69 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 67 | 63 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 2 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 10 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 2 11 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 2 12 : 63340530 : นางสาวกันตา ไชยเนตร์ ชั้นปี 5 | 75-23-52 183-36-147 38-1-37 52-2-50 8-0-8 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 70 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 67 | 67 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 2 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 10 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 2 11 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 2 12 : 63340530 : นางสาวกันตา ไชยเนตร์ ชั้นปี 5 | 75-9-66 183-35-148 38-8-30 52-15-37 8-0-8 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 71 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 2 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 3 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 65711369 : นางสาวพสชณันก์ แสนสนิท ชั้นปี 3 6 : 63314494 : นางสาวศุทธหทัย บรรเทา ชั้นปี 5 7 : 66413286 : นางสาวลักษมณ มูลศรี ชั้นปี 2 | 132-23-109 25-5-20 53-16-37 52-13-39 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 10 |
|
| 72 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 2 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 3 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 67411885 : นางสาวธมนวรรณ เจริญสุข ชั้นปี 1 | 137-40-97 28-0-28 55-15-40 53-4-49 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 73 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 2 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 3 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 66561093 : นางสาวอภิชญา มีชาญ ชั้นปี 2 6 : 66560614 : นางสาวบวรลักษณ์ กองจันทร์ ชั้นปี 2 7 : 66560126 : นางสาวกัลยกร แก่นจันทร์ ชั้นปี 2 | 137-35-102 28-7-21 55-8-47 53-7-46 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 74 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Dr.Adam Christopher Paschal
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 2 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 3 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 66361921 : นายเตชิต เปลี่ยนขำ ชั้นปี 2 6 : 66363574 : นายพิเชษฐ โตสมบัติ ชั้นปี 2 7 : 65412037 : นายพงษ์พิสิทธิ์ เสมาทอง ชั้นปี 3 | 137-26-111 28-2-26 55-14-41 53-12-41 1-0-1 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 75 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 2 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 3 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 | 137-0-137 28-0-28 55-0-55 53-0-53 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 76 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 2 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 3 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 | 137-0-137 28-0-28 55-0-55 53-0-53 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 77 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3203 | QS | C | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธารีรัตน์ สุนิพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 63560082 : นางสาวเขมิกา สกุลเดชสำราญ ชั้นปี 5 | 1-1-0 |
|