| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | HU 3113 | HU 3 | C | 15 | 3 | 12 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3113 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิริยาภรณ์ เลขธรากร |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 | 15-3-12 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | HU 3101 | HU 3 | C | 16 | 7 | 9 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3101 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิณัฐ พงษ์นิล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 2 : 65261680 : นายทิวากร บารมี ชั้นปี 3 | 15-6-9 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร HU 3 ห้อง HU 3101.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร HU 3 ห้อง HU 3101.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | HU 3114 | HU 3 | C | 15 | 13 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3114 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | -ไม่กำหนด-ภากร สิริทิพา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 | 15-13-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร HU 3 ห้อง HU 3114.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร HU 3 ห้อง HU 3114.
|
|
| 04 | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3308-2 | HU 3 | L | 15 | 6 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | HU 3308-2 | HU 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ภูมินทร์ ภูมิรัตน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 | 15-6-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร HU 3 ห้อง HU 3308-2.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร HU 3 ห้อง HU 3308-2.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | HU 3308-1 | HU 3 | C | 15 | 7 | 8 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3308-1 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิริยาภรณ์ เลขธรากร อาจารย์ประจำภาควิชา |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 | 15-7-8 |
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | HU 3109-2 | HU 3 | C | 15 | 3 | 12 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3109-2 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.วรชาติ กิจเรณู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 | 15-3-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร HU 3 ห้อง HU 3109-2.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร HU 3 ห้อง HU 3109-2.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | HU 3109-1 | HU 3 | C | 16 | 12 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3109-1 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ธรรศ อัมโร |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 2 : 65260577 : นายจิรายุ ปานสุข ชั้นปี 3 | 15-11-4 1-1-0 |
|
| 08 | | อังคาร | 17:00-18:50 | HU 3102 | HU 3 | C | 16 | 4 | 12 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | HU 3102 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | -ไม่กำหนด-ภากร สิริทิพา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 2 : 66161415 : นายธันวา กันทะ ชั้นปี 2 | 15-4-11 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร HU 3 ห้อง HU 3114.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร HU 3 ห้อง HU 3114.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 16 | 5 | 11 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิริยาภรณ์ เลขธรากร นายชาญวิทย์ ประสิทธิ์เขตกิจ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 2 : 66161705 : นายบุญพิพัฒน์ หงษ์ทอง ชั้นปี 2 | 15-4-11 1-1-0 |
|