| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | 32 | 28 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.บัณฑูร เวียงมูล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 02 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | 32 | 28 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ทีปานิส ชาชิโย |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 03 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | 32 | 27 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | 32 | 29 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุดารัตน์ ชาติสุทธิ รศ.ดร.ทนงศักดิ์ โนไชยา |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 05 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | 32 | 29 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อมรรัตน์ อังเวโรจน์วิทย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 06 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | 32 | 29 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.เกศวลี ตรีเกตุ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 07 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | 33 | 33 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 08 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | 33 | 33 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รองศาสตราจารย์สมชาย กฤตพลวิวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 09 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC5-309 | SC 5 (Phy) | L | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.วาที ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 10 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุดารัตน์ ชาติสุทธิ รศ.ดร.ทนงศักดิ์ โนไชยา |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 42-42-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 11 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.วาที ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 41-41-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 12 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นัฏพงษ์ ยงรัมย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 41-41-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | 30 | 25 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นัฏพงษ์ ยงรัมย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 | 30-25-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 14 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อมรรัตน์ อังเวโรจน์วิทย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 15 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC5-309 | SC 5 (Phy) | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.เอก จันต๊ะยอด รศ.ดร.สุดารัตน์ ชาติสุทธิ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 16 | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 35-34-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 17 | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อมรรัตน์ อังเวโรจน์วิทย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 35-35-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 18 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | 30 | 24 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 30-24-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 19 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.เกศวลี ตรีเกตุ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 20 | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 40-28-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 21 | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC5-309 | SC 5 (Phy) | L | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.วาที ศรีนิล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 40-29-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|