| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 4105 | QS | C | 37 | 31 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-13:50 | QS 4105 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 3 | 37-31-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 11:30 - 13:30 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [1/2].
|
| | | หมายเหตุ: | BEC Fin 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 4105 | QS | C | 37 | 37 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 14:00-14:50 | QS 4105 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 3 | 37-37-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 11:30 - 13:30 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2].
|
| | | หมายเหตุ: | BEC Fin 3 |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS 2111 | QS | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | QS 3111 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 3 2 : 65260058 : นายกรกช คล้ายสุรินทร์ ชั้นปี 3 3 : 65260119 : นางสาวกวิสรา บุญมาก ชั้นปี 3 4 : 65260423 : นางสาวจันทรรัตน์ บุตรทอง ชั้นปี 3 5 : 65260508 : นายจิรภัทร เฟื่องปราง ชั้นปี 3 6 : 65260591 : นางสาวจิราวรรณ ทานา ชั้นปี 3 7 : 65260669 : นายฉัตรทอง เกตุเพชร ชั้นปี 3 8 : 65260898 : นางสาวชื่นกมล รัตนา ชั้นปี 3 9 : 65260935 : นางสาวญาณินท์ จันสีดา ชั้นปี 3 10 : 65261048 : นางสาวฐิติมา มั่นเกิด ชั้นปี 3 11 : 65261062 : นางสาวฑิตยา กิตติกุล ชั้นปี 3 12 : 65261192 : นายณัฐกร กล่ำบุตร ชั้นปี 3 13 : 65261697 : นายธนกร ทิพย์เนตร ชั้นปี 3 14 : 65261703 : นายธนกฤต ตั้งกิจ ชั้นปี 3 15 : 65261802 : นายธนาวุฒิ ประสงค์ดำรงชัย ชั้นปี 3 16 : 65261857 : นางสาวธัญญวรรณ มะณีวอ ชั้นปี 3 17 : 65262137 : นางสาวนันทิกานต์ แก้วผงสุข ชั้นปี 3 18 : 65262618 : นายปิยวัฒน์ อุ่นแก้ว ชั้นปี 3 19 : 65262915 : นายพานุพงษ์ พิมสารี ชั้นปี 3 20 : 65263158 : นายพีรพัฒน์ โพธิ์ศรี ชั้นปี 3 21 : 65263233 : นางสาวภัททิยา เดชดี ชั้นปี 3 22 : 65263493 : นางสาวระพีพัฒน์ แดงวิจิตร ชั้นปี 3 23 : 65263691 : นางสาววชิราภรณ์ กลิ่นจำปี ชั้นปี 3 24 : 65264001 : นางสาวศศรัช ศรีพลาย ชั้นปี 3 25 : 65264193 : นายสัญญพงศ์ ปีตะนีละวัตร ชั้นปี 3 26 : 65264223 : นายสิทธิพงษ์ นิมิตรวิเศษกุล ชั้นปี 3 27 : 65264810 : นางสาวอัญชลี ศรีนาค ชั้นปี 3 28 : 65265077 : นางสาวกิตติยาภรณ์ พูนเกียง ชั้นปี 3 29 : 65410910 : นางสาวณัฐกฤตา โชติเพิ่ม ชั้นปี 3 30 : 65411351 : นางสาวธัญญารัตน์ ภูพานา ชั้นปี 3 31 : 63265017 : นางสาวสิริญา ปราณีต ชั้นปี 5 | 29-3-26 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3104.
|
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3104.
|
|
| โครงการสัมฤทธิบัตร (สำหรับชุดวิชาในหลักสูตรปริญญาตรี) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 20 | 0 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี |
| | | สำรองให้: | 1 : 19099000066:โครงการการเรียนรู้ตลอดชีวิตในระบบคลังหน่วยกิตระดับอุดมศึกษา ทุกชั้นปี | 20-0-20 |
|