| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ED 1105 | ED 1 | C | 23 | 21 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 1105 | ED 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์นรินทิพย์ กอนพ่วง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 4 | 23-21-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1105.
|
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:50 | ED 2205 | ED 2 | C | 14 | 14 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | ED 2208 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 4 | 14-14-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2205.
|
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-11:50 | ED 2202 | ED 2 | C | 26 | 20 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | ED 2202 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐเชษฐ์ พูลเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 4 | 26-20-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2202.
|
|
| 04 | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 2202 | ED 2 | C | 28 | 28 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 2202 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐเชษฐ์ พูลเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 4 | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2202.
|
|
| 05 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS 3111 | QS | C | 28 | 24 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | QS 3111 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ณัฎฐ์ รัตนศิริณิชกุล นางสาวญาดา ม่วงแก้ว |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 4 | 26-24-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 3111.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3106 | QS | C | 25 | 24 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 3106 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ณัฎฐ์ รัตนศิริณิชกุล นางสาวญาดา ม่วงแก้ว |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 4 | 25-24-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร QS ห้อง QS 3106.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3107 | QS | C | 29 | 29 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3107 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทัศนะ ศรีปัตตา ดร.ณัฎฐ์ รัตนศิริณิชกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 4 2 : 64413622 : นายศุภสัณห์ ศรีจันทร์อ่อน ชั้นปี 4 | 28-28-0 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS ห้อง QS 3107.
|
|
| 08 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS 3107 | QS | C | 27 | 26 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3107 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทัศนะ ศรีปัตตา ดร.ณัฎฐ์ รัตนศิริณิชกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 4 | 27-26-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร QS ห้อง QS 3107.
|
|