| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 4205 | QS | C | 18 | 18 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 2103 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ฐิติรัตน์ สุวรรณสม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 3 | 18-18-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 3103 | QS | C | 23 | 15 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 2110 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.คัมภีร์ นูนคาน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 3 2 : 61348507 : นางสาวอิงลดา สรรเสริญ ชั้นปี 7 3 : 64265412 : นายธนภัทร กันภัย ชั้นปี 4 4 : 64193852 : นางสาวศิริยากร ไข่นาค ชั้นปี 4 5 : 64261513 : นางสาวทัศนันท์ บัวปลอด ชั้นปี 4 6 : 64190837 : นางสาวชญาดา ชะเอม ชั้นปี 4 | 18-12-6 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
|
| 03 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3109 | QS | C | 18 | 18 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 3109 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Dr.Nguyen Thi Minh Hieu
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 3 | 18-18-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 2107 | QS | C | 18 | 18 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 2107 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 3 | 18-18-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 4112 | QS | C | 18 | 18 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-16:50 | QS 2109 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 3 | 18-18-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
|
| 06 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2207 | QS | C | 23 | 22 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | QS 2207 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ฐิติรัตน์ สุวรรณสม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 23-22-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
| | | หมายเหตุ: | ED3 |
|
| 07 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2209 | QS | C | 23 | 23 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | QS 2209 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.คัมภีร์ นูนคาน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 23-23-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
| | | หมายเหตุ: | ED3 |
|