| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 3108 | QS | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | QS 3108 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 2 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 2 3 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 4 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 5 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 6 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 7 : 66265229 : นางสาวธมนวรรณ แตงใจ ชั้นปี 2 8 : 66262341 : นายบรรหาร กุศลบำรุงสุข ชั้นปี 2 9 : 66262327 : นายนิพนธิ์ ยอดนุ่น ชั้นปี 2 10 : 66263034 : นางสาวพิมพ์ชนก ใจแก้ว ชั้นปี 2 11 : 66261610 : นางสาวดนตรี อ่อนสอาด ชั้นปี 2 12 : 66260859 : นางสาวเจตสุภา มีอาษา ชั้นปี 2 13 : 66262976 : นางสาวพิชญา เสริมทรัพย์ ชั้นปี 2 14 : 66260156 : นางสาวกฤษณา วงษ์บุญศรี ชั้นปี 2 15 : 66263164 : นางสาวแพรไหม มีพลกิจ ชั้นปี 2 16 : 66261139 : นางสาวชื่นตา สิทธิฤทธิ์ ชั้นปี 2 17 : 66263010 : นางสาวพิมพกานต์ พละไชย ชั้นปี 2 18 : 66262877 : นางสาวพัชรพรรณ ปัญญสุทธิ์ ชั้นปี 2 19 : 66264123 : นางสาวศิริวรรณ จุ้ยอ่วม ชั้นปี 2 20 : 66260668 : นางสาวจณิสตา เกิดแก้ว ชั้นปี 2 21 : 66260262 : นางสาวกัญญาพัชร อับดิน ชั้นปี 2 22 : 66263799 : นางสาววรรณรัตน์ พูลพุฒ ชั้นปี 2 23 : 66265144 : นางสาวโชติรส ลากูล ชั้นปี 2 24 : 66262389 : นางสาวปฏิญญา ทิมทอง ชั้นปี 2 25 : 66262303 : นายนิธิศ โกรุ่งเจริญ ชั้นปี 2 26 : 66260781 : นางสาวจิรัฐิพร วรฉัตร ชั้นปี 2 27 : 66260040 : นางสาวกนกกร อินทร์ปัญญา ชั้นปี 2 28 : 66261405 : นางสาวณัฐธิดา บัวหลวง ชั้นปี 2 29 : 66260453 : นางสาวกิ่งกาญจน์ ธนศรีวิวัฒน์ ชั้นปี 2 30 : 66264895 : นางสาวอาทิตติยา ปินใจ ชั้นปี 2 31 : 66264147 : นายศุภกร เมืองบัว ชั้นปี 2 32 : 66264000 : นางสาวศรสวรรค์ คำน้อย ชั้นปี 2 33 : 66263744 : นายลัทธพล มีเล้ ชั้นปี 2 34 : 66260828 : นางสาวจุฑาภรณ์ สายสุนีย์ ชั้นปี 2 35 : 66264666 : นางสาวหนึ่งฤทัย เหลือจาก ชั้นปี 2 36 : 66264284 : นางสาวสาธินี ทำนา ชั้นปี 2 37 : 66260392 : นางสาวกัลญาณี แก้วกันยา ชั้นปี 2 38 : 66260415 : นางสาวกัลยวรรธน์ รักษาพรม ชั้นปี 2 39 : 66262013 : นางสาวธิติมา แซ่ลี ชั้นปี 2 40 : 66263584 : นางสาวรพีพรรณ์ นวลสิงห์ ชั้นปี 2 41 : 66264475 : นายสุธีศักดิ์ โพธิ์ขวัญ ชั้นปี 2 42 : 66263409 : นางสาวมนสิชา บัวป้อม ชั้นปี 2 43 : 66263171 : นางสาวภคนันท์ พุ่มพวง ชั้นปี 2 44 : 66261917 : นางสาวธัญญ่า เมืองศรี ชั้นปี 2 45 : 66264635 : นางสาวหทัยกาญจน์ อยู่สุข ชั้นปี 2 46 : 66262952 : นางสาวพิชชาพร เพ็งคล้าย ชั้นปี 2 47 : 66262549 : นายปัญญพนต์ เป็นสุข ชั้นปี 2 48 : 66263805 : นางสาววรรณวิภา งามละมัย ชั้นปี 2 49 : 66264192 : นางสาวศุภัชญา บัวศรี ชั้นปี 2 50 : 66264673 : นางสาวอดิศา สัมฤทธิ์ดี ชั้นปี 2 51 : 66264291 : นายสานิตย์ เขียวดอกน้อย ชั้นปี 2 52 : 66263973 : นางสาววิไลลักษณ์ เกียรติณัฐกุล ชั้นปี 2 53 : 66261535 : นางสาวณัฐริกา แก้วมณี ชั้นปี 2 54 : 66265304 : นางสาวผกาพรรณ ไชยวงษ์ ชั้นปี 2 55 : 66264338 : นางสาวสิรินภา ยิ้มแจ่ม ชั้นปี 2 56 : 66264109 : นายศิริรักษ์ ผิวผุด ชั้นปี 2 57 : 66260385 : นายกัมพล สุขกล้า ชั้นปี 2 58 : 66262051 : นายนนทกร สุดสีสังข์ ชั้นปี 2 59 : 66263560 : นางสาวยุพารัตน์ อธิพลบรรพต ชั้นปี 2 60 : 66260323 : นายกัญณพัฏฐ์ สุวรรณนาค ชั้นปี 2 61 : 66261641 : นางสาวดวงรัตน์ ครุธช่างทอง ชั้นปี 2 62 : 66261511 : นางสาวณัฐภา เมืองวงษ์ ชั้นปี 2 63 : 66261115 : นายชินวัตร วรรณชัยชูโชติ ชั้นปี 2 64 : 66261177 : นายไชยวิทย์ มั่นเหมาะ ชั้นปี 2 65 : 66260521 : นางสาวเก็จมณี ม่วงมิตร ชั้นปี 2 66 : 66263386 : นางสาวมณีสรา เกศเกื้อวิริยะนนท์ ชั้นปี 2 67 : 66261443 : นายณัฐพงษ์ ตรัสรู้ ชั้นปี 2 68 : 66264949 : นายอิทธิเดช สีปิ่น ชั้นปี 1 69 : 66264383 : นางสาวสุจารี ศรีสุข ชั้นปี 2 70 : 66261771 : นายธนภัทร ม่วงมณี ชั้นปี 2 71 : 66263119 : นางสาวแพรวพรรณ สุวรรณหงส์ ชั้นปี 2 72 : 66262747 : นางสาวพรชิตา ไตรพิมพ์ ชั้นปี 2 73 : 66263041 : นางสาวพิมพ์ผกา ดวงประทีปเรือง ชั้นปี 2 74 : 66263706 : นางสาวรุจิรา คุ้มภัยสวัสดิ์ ชั้นปี 2 75 : 66261757 : นางสาวธนพร ซังยืนยง ชั้นปี 2 76 : 66265342 : นางสาวพรกมล รอดประเสริฐ ชั้นปี 2 77 : 66263607 : นางสาวรวิตา เฉลิมสถาน ชั้นปี 2 78 : 66264987 : นางสาวอุษา บุญไธสง ชั้นปี 2 79 : 66262563 : นางสาวปัทมพร สีโสภา ชั้นปี 2 80 : 66262709 : นายพงศภัค สกุลเฮง ชั้นปี 2 81 : 66260125 : นางสาวกฤติมา ยอดค้ำ ชั้นปี 2 82 : 66265540 : นางสาวสุพรรนิชา นวลแก้ว ชั้นปี 2 83 : 66262488 : นางสาวประภาพรรณ บุญยิ้ม ชั้นปี 1 84 : ชั้นปี 2 | 0-0-0 0-0-0 0-0-0 0-0-0 0-0-0 0-0-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 40-4-36 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
| | | หมายเหตุ: | วิชาโท ปี 2 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3108 | QS | C | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-15:50 | QS 3108 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 2 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 2 3 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 4 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 5 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 6 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 7 : 66265229 : นางสาวธมนวรรณ แตงใจ ชั้นปี 2 8 : 66262341 : นายบรรหาร กุศลบำรุงสุข ชั้นปี 2 9 : 66262327 : นายนิพนธิ์ ยอดนุ่น ชั้นปี 2 10 : 66263034 : นางสาวพิมพ์ชนก ใจแก้ว ชั้นปี 2 11 : 66261610 : นางสาวดนตรี อ่อนสอาด ชั้นปี 2 12 : 66260859 : นางสาวเจตสุภา มีอาษา ชั้นปี 2 13 : 66262976 : นางสาวพิชญา เสริมทรัพย์ ชั้นปี 2 14 : 66260156 : นางสาวกฤษณา วงษ์บุญศรี ชั้นปี 2 15 : 66263164 : นางสาวแพรไหม มีพลกิจ ชั้นปี 2 16 : 66261139 : นางสาวชื่นตา สิทธิฤทธิ์ ชั้นปี 2 17 : 66263010 : นางสาวพิมพกานต์ พละไชย ชั้นปี 2 18 : 66262877 : นางสาวพัชรพรรณ ปัญญสุทธิ์ ชั้นปี 2 19 : 66264123 : นางสาวศิริวรรณ จุ้ยอ่วม ชั้นปี 2 20 : 66260668 : นางสาวจณิสตา เกิดแก้ว ชั้นปี 2 21 : 66260262 : นางสาวกัญญาพัชร อับดิน ชั้นปี 2 22 : 66263799 : นางสาววรรณรัตน์ พูลพุฒ ชั้นปี 2 23 : 66265144 : นางสาวโชติรส ลากูล ชั้นปี 2 24 : 66262389 : นางสาวปฏิญญา ทิมทอง ชั้นปี 2 25 : 66262303 : นายนิธิศ โกรุ่งเจริญ ชั้นปี 2 26 : 66260781 : นางสาวจิรัฐิพร วรฉัตร ชั้นปี 2 27 : 66260040 : นางสาวกนกกร อินทร์ปัญญา ชั้นปี 2 28 : 66261405 : นางสาวณัฐธิดา บัวหลวง ชั้นปี 2 29 : 66260453 : นางสาวกิ่งกาญจน์ ธนศรีวิวัฒน์ ชั้นปี 2 30 : 66264895 : นางสาวอาทิตติยา ปินใจ ชั้นปี 2 31 : 66264147 : นายศุภกร เมืองบัว ชั้นปี 2 32 : 66264000 : นางสาวศรสวรรค์ คำน้อย ชั้นปี 2 33 : 66263744 : นายลัทธพล มีเล้ ชั้นปี 2 34 : 66260828 : นางสาวจุฑาภรณ์ สายสุนีย์ ชั้นปี 2 35 : 66264666 : นางสาวหนึ่งฤทัย เหลือจาก ชั้นปี 2 36 : 66264284 : นางสาวสาธินี ทำนา ชั้นปี 2 37 : 66260392 : นางสาวกัลญาณี แก้วกันยา ชั้นปี 2 38 : 66260415 : นางสาวกัลยวรรธน์ รักษาพรม ชั้นปี 2 39 : 66262013 : นางสาวธิติมา แซ่ลี ชั้นปี 2 40 : 66263584 : นางสาวรพีพรรณ์ นวลสิงห์ ชั้นปี 2 41 : 66264475 : นายสุธีศักดิ์ โพธิ์ขวัญ ชั้นปี 2 42 : 66263409 : นางสาวมนสิชา บัวป้อม ชั้นปี 2 43 : 66263171 : นางสาวภคนันท์ พุ่มพวง ชั้นปี 2 44 : 66261917 : นางสาวธัญญ่า เมืองศรี ชั้นปี 2 45 : 66264635 : นางสาวหทัยกาญจน์ อยู่สุข ชั้นปี 2 46 : 66262952 : นางสาวพิชชาพร เพ็งคล้าย ชั้นปี 2 47 : 66262549 : นายปัญญพนต์ เป็นสุข ชั้นปี 2 48 : 66263805 : นางสาววรรณวิภา งามละมัย ชั้นปี 2 49 : 66264192 : นางสาวศุภัชญา บัวศรี ชั้นปี 2 50 : 66264673 : นางสาวอดิศา สัมฤทธิ์ดี ชั้นปี 2 51 : 66264291 : นายสานิตย์ เขียวดอกน้อย ชั้นปี 2 52 : 66263973 : นางสาววิไลลักษณ์ เกียรติณัฐกุล ชั้นปี 2 53 : 66261535 : นางสาวณัฐริกา แก้วมณี ชั้นปี 2 54 : 66265304 : นางสาวผกาพรรณ ไชยวงษ์ ชั้นปี 2 55 : 66264338 : นางสาวสิรินภา ยิ้มแจ่ม ชั้นปี 2 56 : 66264109 : นายศิริรักษ์ ผิวผุด ชั้นปี 2 57 : 66260385 : นายกัมพล สุขกล้า ชั้นปี 2 58 : 66262051 : นายนนทกร สุดสีสังข์ ชั้นปี 2 59 : 66263560 : นางสาวยุพารัตน์ อธิพลบรรพต ชั้นปี 2 60 : 66260323 : นายกัญณพัฏฐ์ สุวรรณนาค ชั้นปี 2 61 : 66261641 : นางสาวดวงรัตน์ ครุธช่างทอง ชั้นปี 2 62 : 66261511 : นางสาวณัฐภา เมืองวงษ์ ชั้นปี 2 63 : 66261115 : นายชินวัตร วรรณชัยชูโชติ ชั้นปี 2 64 : 66261177 : นายไชยวิทย์ มั่นเหมาะ ชั้นปี 2 65 : 66260521 : นางสาวเก็จมณี ม่วงมิตร ชั้นปี 2 66 : 66263386 : นางสาวมณีสรา เกศเกื้อวิริยะนนท์ ชั้นปี 2 67 : 66261443 : นายณัฐพงษ์ ตรัสรู้ ชั้นปี 2 68 : 66264949 : นายอิทธิเดช สีปิ่น ชั้นปี 1 69 : 66264383 : นางสาวสุจารี ศรีสุข ชั้นปี 2 70 : 66261771 : นายธนภัทร ม่วงมณี ชั้นปี 2 71 : 66263119 : นางสาวแพรวพรรณ สุวรรณหงส์ ชั้นปี 2 72 : 66262747 : นางสาวพรชิตา ไตรพิมพ์ ชั้นปี 2 73 : 66263041 : นางสาวพิมพ์ผกา ดวงประทีปเรือง ชั้นปี 2 74 : 66263706 : นางสาวรุจิรา คุ้มภัยสวัสดิ์ ชั้นปี 2 75 : 66261757 : นางสาวธนพร ซังยืนยง ชั้นปี 2 76 : 66265342 : นางสาวพรกมล รอดประเสริฐ ชั้นปี 2 77 : 66263607 : นางสาวรวิตา เฉลิมสถาน ชั้นปี 2 78 : 66264987 : นางสาวอุษา บุญไธสง ชั้นปี 2 79 : 66262563 : นางสาวปัทมพร สีโสภา ชั้นปี 2 80 : 66262709 : นายพงศภัค สกุลเฮง ชั้นปี 2 81 : 66260125 : นางสาวกฤติมา ยอดค้ำ ชั้นปี 2 82 : 66265540 : นางสาวสุพรรนิชา นวลแก้ว ชั้นปี 2 83 : 66262488 : นางสาวประภาพรรณ บุญยิ้ม ชั้นปี 1 84 : 66261412 : นายณัฐนันท์ อ้อมกลาง ชั้นปี 2 | 0-0-0 0-0-0 0-0-0 0-0-0 0-0-0 0-0-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | หมายเหตุ: | วิชาโท ปี 2 |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3102 | QS | C | 44 | 39 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-15:50 | QS 4205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุดสรวง ยุทธนา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 | 44-39-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS 4205 | QS | C | 44 | 40 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | QS 4205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุดสรวง ยุทธนา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120067:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 | 44-40-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|