| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | ปราบไตรจักร2-215 | ปราบไตรจักร2 | C | 10 | 10 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พิษนุ อภิสมาจารโยธิน |
| | | สำรองให้: | 1 : 64240358 : นายกิตติภูมิ มาเที่ยง ชั้นปี 4 2 : 64241744 : นายธนกร วจนะถาวร ชั้นปี 4 3 : 64242161 : นางสาวนจรีพร เอี่ยมทา ชั้นปี 4 4 : 64242321 : นางสาวนันทนัช อุทธวงค์ ชั้นปี 4 5 : 64243083 : นายพลากร ศรีใส ชั้นปี 4 6 : 64243434 : นางสาวฟาตีมา อบรม ชั้นปี 4 7 : 64244462 : นายวีรกานต์ ปิมปา ชั้นปี 4 8 : 64244509 : นายศรเพชร พลคล้าย ชั้นปี 4 9 : 64245049 : นางสาวสุจาริณี เมืองทอง ชั้นปี 4 10 : 64245308 : นางสาวโสภิษฐา โพธิ์ประจำศีล ชั้นปี 4 | 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
|
| 02 | | จันทร์ | 09:00-11:50 | QS 2111 | QS | C | 10 | 10 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.เสาวลักณ์ ลิ้มศิริวงศ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 64240426 : นางสาวเกตน์สิรี สกุลวา ชั้นปี 4 2 : 64240457 : นายเกียรติภูมิ งามวงษ์ ชั้นปี 4 3 : 64240488 : นางสาวคคนางค์ วิลัยวรรณ ชั้นปี 4 4 : 64240501 : นายจักรพัชญ์ ประทุมรัตน์ ชั้นปี 4 5 : 64241546 : นายณัฐพงศ์ สมคุ้ม ชั้นปี 4 6 : 64241591 : นางสาวณัฐศิกาญจน์ แววนา ชั้นปี 4 7 : 64242048 : นางสาวธารารัตน์ ก้อนคำ ชั้นปี 4 8 : 64242727 : นางสาวปรารถนา ยางนอก ชั้นปี 4 9 : 64243175 : นางสาวพัดชา บัวขาว ชั้นปี 4 10 : 64243984 : นางสาวรัตนาภรณ์ สุวรรณเล็ก ชั้นปี 4 | 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 4102.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 4102.
|
|
| 03 | | อังคาร | 09:00-11:50 | QS 3101 | QS | C | 10 | 0 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.กวินธร เสถียร |
| | | สำรองให้: | 1 : 64240877 : นางสาวชญาดา สายหนิ้ว ชั้นปี 4 2 : 64241102 : นายชวางกูรณ์ ตัณฑารักษ์ ชั้นปี 4 3 : 64242987 : นางสาวพรธีรา ชาติบุตร ชั้นปี 4 4 : 11319030060:พัฒนาสังคม ชั้นปี 4 | 1-0-1 1-0-1 1-0-1 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 4108.
|
|
| 04 | | อังคาร | 09:00-11:50 | QS 3102 | QS | C | 8 | 8 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.บุศรินทร์ เลิศชวลิตสกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 64240273 : นางสาวกัญญารัตน์ ใจดี ชั้นปี 4 2 : 64241065 : นางสาวชลลดา สุขขีรส ชั้นปี 4 3 : 64242192 : นางสาวนภสร อบรมกลิ่น ชั้นปี 4 4 : 64242369 : นางสาวนันทวรรณ ครอบครอง ชั้นปี 4 5 : 64244844 : นางสาวสร้อยสุลิน อินตะจักร ชั้นปี 4 6 : 64245070 : นายสุชาครีย์ ตุงเครือคำ ชั้นปี 4 7 : 64470625 : นางสาวจันทร์จิรา ผิวอ่อน ชั้นปี 4 8 : 64761211 : นางสาวธันนิดา พานิชดี ชั้นปี 4 | 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
|
| 05 | | อังคาร | 09:00-11:50 | QS 3103 | QS | C | 9 | 9 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชไมพร กาญจนกิจสกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 64241898 : นายธนัท ทรงครุฑ ชั้นปี 4 2 : 64243588 : นางสาวภัทราภรณ์ ฝีปากเพราะ ชั้นปี 4 3 : 64243724 : นางสาวมัชฌิมาพร จันเครือเกิด ชั้นปี 4 4 : 64243946 : นางสาวรัตติยาพร อุดมพันธ์ ชั้นปี 4 5 : 64244455 : นางสาววิสสุตา อายุวัฒน์ ชั้นปี 4 6 : 64244691 : นางสาวศิริรัตน์ อินทร์ทิพย์ ชั้นปี 4 7 : 64244950 : นางสาวสิรพรพิมล วุฒิบุตร ชั้นปี 4 8 : 64245247 : นางสาวสุรางคณา ไทยสำราญ ชั้นปี 4 9 : 64245629 : นางสาวอัจฉรา คำหว่าง ชั้นปี 4 | 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
|
| 06 | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | ปราบไตรจักร2-211 | ปราบไตรจักร2 | C | 4 | 4 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.นพรัตน์ รัตนประทุม |
| | | สำรองให้: | 1 : 64241614 : นางสาวณาธิณี บานแย้ม ชั้นปี 4 2 : 64243304 : นางสาวพิมพ์ศิริ นิลสนธิ ชั้นปี 4 3 : 64243625 : นายภาวัต กิจนาที ชั้นปี 4 4 : 64244974 : นายสิรวิชญ์ เอี่ยมต่อม ชั้นปี 4 | 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
|