| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 44 | 43 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.กิตติศักดิ์ พุทธชาติ ผศ.ดร.นงลักษณ์ ยิ้มตระกูล ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชัยชาญ มณีรัตนรุ่งโรจน์ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 3 : 64160212 : นายก้องกิดากร สาจักร ชั้นปี 4 4 : 64160601 : นายจิรพันธ์ เหลี่ยมมา ชั้นปี 4 5 : 64162124 : นายปฐมพงศ์ ไชยพันธ์ ชั้นปี 4 6 : 64162452 : นายพรพรหม แก้วเกษศรี ชั้นปี 4 7 : 64525066 : นางสาวทักษ์ณภัทร อินมูล ชั้นปี 4 | 40-30-10 40-9-31 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 43 | 42 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ปราณี นางงาม ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 3 : 66316297 : นายพงศธร ภู่พันธ์ ชั้นปี 2 4 : 64160113 : นางสาวกนตวรรณ ดีสมจิตร ชั้นปี 4 5 : 64164425 : นายพฤฒพงศ์ พวงนิน ชั้นปี 4 6 : 64162414 : นายพงศ์วรินท์ ลิ้มสวัสดิ์ ชั้นปี 4 | 29-29-0 9-9-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 03 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ผศ.ดร.เนริสา คุณประทุม ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 64162605 : นางสาวพิมพ์มาดา หมื่นตาบุตร ชั้นปี 4 3 : 64210252 : นางสาวจิรนันท์ ฉวีจันทร์ ชั้นปี 4 4 : 67163005 : นายปัณณวิชญ์ ค้ำชู ชั้นปี 1 5 : 66363550 : นางสาวพิชยา สุขเดช ชั้นปี 2 6 : 64312499 : นางสาวธิราวรรณ แย้มมี ชั้นปี 4 | 35-35-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 04 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.นงลักษณ์ ยิ้มตระกูล ผศ.ดร.พิทักษ์ อินธิมา ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 05 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ผศ.ดร.ศรีสังวาลย์ ลายวิเศษกุล ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 35-33-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 06 | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 41 | 38 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.พัทธมน แสงอินทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 2 : 63410653 : นางสาวจิรัญญา ด้วงมูล ชั้นปี 5 | 38-37-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 07 | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC3-214 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ศรีสังวาลย์ ลายวิเศษกุล ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 | 47-40-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 41 | 38 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ ผศ.ดร.เนริสา คุณประทุม ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 2 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 | 40-25-15 40-13-27 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 09 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ รศ.ดร.สิริลักษณ์ ชัยจำรัส ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 2 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 3 : 66242626 : นางสาวพัชราภา แก้ววงศ์ษา ชั้นปี 2 | 27-27-0 40-13-27 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 10 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ รศ.ดร.กิตติศักดิ์ พุทธชาติ รศ.ดร.อนุพันธ์ กงบังเกิด ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 37-37-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 11 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.กิตติศักดิ์ พุทธชาติ รศ.ดร.สิริลักษณ์ ชัยจำรัส ผศ.ดร.ศรีสังวาลย์ ลายวิเศษกุล ผศ.ดร.พัทธมน แสงอินทร์ ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 37-37-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 12 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 40-35-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.นงลักษณ์ ยิ้มตระกูล ผศ.ดร.ศรีสังวาลย์ ลายวิเศษกุล ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-12-28 40-26-14 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 14 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC3-214 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ปราณี นางงาม ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-0-40 36-34-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 15 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 24 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ปราณี นางงาม รศ.ดร.สิริลักษณ์ ชัยจำรัส ผศ.ดร.พัทธมน แสงอินทร์ ผศ.ดร.เนริสา คุณประทุม ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 40-24-16 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 16 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 31 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชัยชาญ มณีรัตนรุ่งโรจน์ ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 2 : 63410653 : นางสาวจิรัญญา ด้วงมูล ชั้นปี 5 3 : 64313120 : นางสาวปพิชญา พรหมขัติแก้ว ชั้นปี 4 | 40-30-10 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | หมายเหตุ: | นิสิตเข้าใหม่ พยาธิวิทยากายวิภาค = 30 |
|
| 17 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11311040067:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 18 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 44 | 44 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.อนุพันธ์ กงบังเกิด ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060067:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 2 : 64313816 : นางสาวพัณณิตา ปะนะนิ่ม ชั้นปี 4 3 : 64311645 : นางสาวณัฏฐิตา โพธิคำพันธ์ ชั้นปี 4 4 : 64315032 : นางสาวลัดดา ชื้นแป้น ชั้นปี 4 5 : 64521457 : นายทวีทรัพย์ องอาจ ชั้นปี 4 | 40-40-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 19 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ผศ.ดร.มลิวรรณ นาคขุนทด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060067:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 39-38-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 20 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ผศ.ดร.พิทักษ์ อินธิมา ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|