| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 4110 | QS | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 4111 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ชนัญญา พวงทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 3 | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร HU 1 ห้อง HU 1103.
|
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร HU 1 ห้อง HU 1103.
|
|
| 02 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 4109 | QS | C | 33 | 32 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 4105 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ชนัญญา พวงทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 3 2 : 64194361 : นางสาวสุรัตนาภรณ์ ภูมิวัชรพล ชั้นปี 4 3 : 64241188 : นางสาวโชติกา สอนท่าโก ชั้นปี 4 4 : 64244134 : นางสาววนัชพร อาจใหญ่ ชั้นปี 4 5 : 64245063 : นางสาวสุชัญญา เอี่ยมอุไร ชั้นปี 4 6 : 64245261 : นางสาวสุวิฌา สุดประเสริฐ ชั้นปี 4 7 : 64260462 : นางสาวเกศกนก ม่วงเนียม ชั้นปี 4 8 : 64261582 : นางสาวธนกร ฉลองนุกุล ชั้นปี 4 9 : 64760207 : นางสาวจิลลดา รักษาชน ชั้นปี 4 10 : 65261659 : นางสาวทับทิม บุตดีวงค์ ชั้นปี 3 11 : 65260607 : นางสาวจีราพร เย็นจุระ ชั้นปี 3 12 : 65261765 : นางสาวธนวรรณ ชานก ชั้นปี 3 | 22-22-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร HU 1 ห้อง HU 1103.
|
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร HU 1 ห้อง HU 1103.
|
| | | หมายเหตุ: | +ตกแผน |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 4110 | QS | C | 30 | 20 | 10 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 4112 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ชนัญญา พวงทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 3 | 30-20-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร HU 1 ห้อง HU 1103.
|
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร HU 1 ห้อง HU 1103.
|
| | | หมายเหตุ: | ลง 206301 กลุ่ม 2 |
|