| พิษณุโลก |
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | ED 2204 | ED 2 | C | 20 | 6 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12302172066:หลักสูตรและการสอน - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 2 : 12302172166:หลักสูตรและการสอน - (แผน 1 ว. 2) - วิชาชีพครู ชั้นปี 1 3 : 12302052065:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 4 : 12330802066:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 | 5-2-3 5-0-5 5-2-3 5-2-3 |
|
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 06 | | อาทิตย์ | 09:00-12:00 | ED 2205 | ED 2 | C | 20 | 15 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 12430812066:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน 1 ว.2) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 1 | 20-15-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2205.
|
|
| 09 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 2209 | ED 2 | C | 0 | 0 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2209.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 04 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 2210 | ED 2 | C | 20 | 13 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชำนาญ ปาณาวงษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12502162066:คอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 2 : 12530822067:พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย - (แผน 1 ว. 2) ชั้นปี 1 | 10-6-4 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2210.
|
|
| 05 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 1104 | ED 1 | C | 10 | 8 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12530802066:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน 1 ว. 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 3 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 | 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1104.
|
|
| 08 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 1104 | ED 1 | C | 5 | 4 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.น้ำทิพย์ องอาจวาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12530792066:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน 1 ว. 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 3 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 | 5-4-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1104.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 2105 | ED 2 | C | 45 | 38 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 12630823067:พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) ชั้นปี 1 | 40-22-18 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2105.
|
| | | หมายเหตุ: | นิสิตต่างชาติ |
|
| 10 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | QS 2101 | QS | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สายฝน วิบูลรังสรรค์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013065:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
|
| 11 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | QS 2103 | QS | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชำนาญ ปาณาวงษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013065:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
|
| 12 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | QS 2104 | QS | C | 35 | 25 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013065:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 2 : 12402012056:การบริหารการศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 2 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 | 30-25-5 5-0-5 |
|
| 13 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | QS 2105 | QS | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.กฤธยากาญจน์ โตพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013065:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
|
| 14 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | QS 2106 | QS | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013065:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) (ครู-อาจารย์ประจำการ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 02 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 2205 | ED 2 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702173066:หลักสูตรและการสอน - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2205.
|
|
| 03 | | เสาร์ | 15:00-18:00 | ED 2107 | ED 2 | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.กฤธยากาญจน์ โตพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702133066:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12730853063:นวัตกรรมทางการวัดผลการเรียนรู้ - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-25-5 5-4-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2107.
|
|
| 04 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 2210 | ED 2 | C | 10 | 4 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชำนาญ ปาณาวงษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702163066:คอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2210.
|
|
| 05 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 1104 | ED 1 | C | 20 | 16 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730803066:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 20-16-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1104.
|
|
| 06 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 2205 | ED 2 | C | 30 | 25 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730813066:สังคมศึกษา - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-25-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2205.
|
|
| 07 | | อาทิตย์ | 09:00-12:00 | ED 1104 | ED 1 | C | 30 | 25 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.น้ำทิพย์ องอาจวาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702053065:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-25-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1104.
|
|
| 08 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 1104 | ED 1 | C | 35 | 31 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.น้ำทิพย์ องอาจวาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730793066:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน 2 แบบวิชาชีพ) (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 35-31-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 1 ห้อง ED 1104.
|
|
| 09 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 2209 | ED 2 | C | 25 | 20 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730713064:กศ.ม. (คณิตศาสตร์ศึกษา) - แผน ข (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 25-20-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2209.
|
|