| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 13:00-13:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 119 | 110 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยวัฒน์ นามนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 2 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 3 : 66470784 : นางสาวญาณิกา ทิศชอบ ชั้นปี 2 | 118-74-44 118-35-83 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 02 | | พุธ | 13:00-13:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 77 | 76 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เบญจวรรณ สุขเจริญภิญโญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 65380121 : นางสาวกัลยรัตน์ ยิ้มหนองเต่า ชั้นปี 3 3 : 64381723 : นายวีระชัย รุ่งเรือง ชั้นปี 4 4 : 64380863 : นายธีรวัฒน์ เนียมแก้ว ชั้นปี 4 5 : 65380862 : นายพณัต โพธิ์ทอง ชั้นปี 3 | 77-76-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 03 | | พุธ | 13:00-13:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 74 | 69 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ สมพงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 65381418 : นางสาวสุชาวดี คำแสน ชั้นปี 3 3 : 65381234 : นางสาววิภาวี โมราราย ชั้นปี 3 4 : 65381395 : นางสาวสิราวรรณ พุ่มอ้น ชั้นปี 3 5 : 65381166 : นางสาววราภรณ์ ปงก๋าวงค์ ชั้นปี 3 6 : 65381302 : นางสาวศศิณา ทองคำเขียว ชั้นปี 3 7 : 65381685 : นางสาวอาทิตยา วิทยา ชั้นปี 3 8 : 65381494 : นางสาวสุรางคนา ศรีบุญเรือง ชั้นปี 3 9 : 65381241 : นางสาววิสสุตา จันทร์คุ้ม ชั้นปี 3 10 : 65381616 : นายอภิรวัฒน์ ภูตาเพิด ชั้นปี 3 11 : 65381340 : นางสาวศาตนันท์ นิมิตรทรัพย์ ชั้นปี 3 12 : 65381449 : นางสาวสุธัญมาส เมฆสวัสดิ์ ชั้นปี 3 13 : 65380602 : นายธนากร ทะแก้ว ชั้นปี 3 14 : 65380596 : นางสาวธนัญญา คงคา ชั้นปี 3 15 : 65380268 : นางสาวจุฑารัตน์ ธงกระโทก ชั้นปี 3 16 : 65380527 : นางสาวทิพย์อัมพร ขลิบช้าง ชั้นปี 3 17 : 65380466 : นายณัฐวัฒน์ พาไธสง ชั้นปี 3 18 : 65380473 : นายณัฐวัตร โตมาก ชั้นปี 3 19 : 65380305 : นางสาวชนันยา ภมรวิจิตรโสภา ชั้นปี 3 20 : 65380831 : นางสาวปานรพี คำลำปาง ชั้นปี 3 21 : 65380732 : นางสาวนารดา ศรีชามก ชั้นปี 3 22 : 65380671 : นางสาวธีราพร พันมา ชั้นปี 3 23 : 65380824 : นางสาวปวันรัตน์ พูลสวัสดิ์ ชั้นปี 3 24 : 65380985 : นางสาวภัทรภร สังข์อยู่ ชั้นปี 3 25 : 65380671 : นางสาวธีราพร พันมา ชั้นปี 3 26 : 65380831 : นางสาวปานรพี คำลำปาง ชั้นปี 3 | 74-69-5 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 04 | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 125 | 118 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-13:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.อัญชลีย์ แก้วเจริญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 60-57-3 63-61-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|