| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 | 40-39-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วิภารัตน์ เชื้อชวด ชัยสิทธิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สกุลนา วงค์สายปัน ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 06 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | 37 | 37 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 | 37-37-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 07 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | 37 | 34 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 | 37-34-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 08 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | 37 | 37 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 | 37-37-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2567 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|