| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร2-304 | ปราบไตรจักร2 | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร2-303 | ปราบไตรจักร2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุนทรีย์ ตั้งศรีวงศ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 2 : 64346135 : นางสาวมณีญา ทันนิเทศ ชั้นปี 4 3 : 65347810 : นางสาวสุภัชชา มาลีกุล ชั้นปี 3 4 : 65347599 : นางสาวสุจิตตรา ฟักทอง ชั้นปี 3 5 : 65347711 : นางสาวสุประวีณ์ บุญชิต ชั้นปี 3 6 : 65343287 : นางสาวธัญญากานจต์ สมบัติพัฒนเมธี ชั้นปี 3 7 : 65341986 : นางสาวฐิติมา ก้อยผ่านกิจ ชั้นปี 3 8 : 65346202 : นางสาววงษ์ธีรา ปริวงษ์ ชั้นปี 3 9 : 65342433 : นางสาวณัฐวดี พรมวงค์ ชั้นปี 3 10 : 65347285 : นางสาวศุภาพิชญ์ ศรียานนท์ ชั้นปี 3 11 : 65340927 : นางสาวจริยา จำปามี ชั้นปี 3 12 : 65341962 : นางสาวฐิติพร อินแนน ชั้นปี 3 13 : 65346882 : นางสาวศกลวรรณ ฤกษ์งาม ชั้นปี 3 14 : 65342020 : นางสาวฐิติรัตน์ ตันรุ่งเรืองพร ชั้นปี 3 15 : 65348145 : นางสาวอรกัญญา พิมมะศาล ชั้นปี 3 16 : 65346165 : นางสาวลลิตภัทร แก้วกระจ่าง ชั้นปี 3 17 : 65340934 : นายจักรกฤษณ์ ตระหนี่ ชั้นปี 3 18 : 65342730 : นางสาวทรงอัปสร สืบสิน ชั้นปี 3 19 : 65346554 : นางสาววัลลภา นาคนิ่ม ชั้นปี 3 20 : 65345656 : นางสาวภิรมณ อินทร์ใย ชั้นปี 2 21 : 65340989 : นางสาวจันจิรา จันทรมณี ชั้นปี 3 22 : 65347476 : นางสาวสาธินี สวนปาน ชั้นปี 3 23 : 65342808 : นางสาวทัศนาวลัย เงินทอง ชั้นปี 3 24 : 65340125 : นางสาวกรรณวิสา ทองโชติ ชั้นปี 3 26 : 65341672 : นางสาวชลิญญา โสวะพัน ชั้นปี 3 27 : 64342380 : นางสาวณัฐณิชา ฟักเจริญ ชั้นปี 4 28 : 65343379 : นางสาวธันยา ศรีภุมมา ชั้นปี 3 29 : 65345076 : นางสาวพิชชาภา สุทธิบรรจง ชั้นปี 3 30 : 65343270 : นางสาวธัญญลักษณ์ เนตธานี ชั้นปี 3 31 : 64345541 : นางสาวพิมพ์ชนก ศรีบุบผา ชั้นปี 4 32 : 65344475 : นางสาวปัญญารัตน์ ธรรมสโร ชั้นปี 3 33 : 66341329 : นางสาวชยินทร์ธร ชื่นสกุล ชั้นปี 2 34 : 66347932 : นางสาวกรรภิรมย์ ประเสริฐศรี ชั้นปี 1 35 : 66347994 : นางสาวชนกนันท์ ตันติธัญญากร ชั้นปี 1 | 15-15-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
|
|
| 02 | | พุธ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร2-303 | ปราบไตรจักร2 | C | 38 | 32 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | BEC 6103 | BEC | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุนทรีย์ ตั้งศรีวงศ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 2 : 64340355 : นางสาวกัญญพัชร ก้าวเจริญไกล ชั้นปี 4 | 35-32-3 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
|
|
| 03 | | พุธ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร2-303 | ปราบไตรจักร2 | C | 39 | 39 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | BEC 6103 | BEC | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุนทรีย์ ตั้งศรีวงศ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 2 : 65343447 : นางสาวธิดารัตน์ ทองพลับ ชั้นปี 3 3 : 65346103 : นางสาวรัตนวลี เนินพลับ ชั้นปี 3 4 : 66343903 : นางสาวปวีณา ประสานพันธ์ ชั้นปี 2 5 : 65380763 : นางสาวบัณฑิตา พูลวิริยะ ชั้นปี 3 | 35-35-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
|
|