| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:50 | HU 6110 | HU 6 | C | 37 | 30 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | HU 6110 | HU 6 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 3 2 : 64261599 : นายธนกฤต คำสินศักดิ์ ชั้นปี 4 3 : 64261957 : นายนริศ กุมาร ชั้นปี 4 4 : 64262039 : นางสาวนวินดา เดชะผล ชั้นปี 4 5 : 64264699 : นางสาวสุพิชชา เทพบุตร ชั้นปี 4 6 : 64262411 : นางสาวปริชาติ เหล็กเนตร ชั้นปี 4 7 : 64264279 : นางสาวศิรินาถ ช่างระดม ชั้นปี 4 8 : 64263609 : นางสาวยุวธิดา พุฒหอม ชั้นปี 4 9 : 64262893 : นางสาวพัทธนันท์ นาราศรี ชั้นปี 4 10 : 64260707 : นางสาวจิรพรรณ อยู่สุข ชั้นปี 4 11 : 64262749 : นางสาวพรนัชชา ธรรมรักษา ชั้นปี 4 12 : 64261841 : นางสาวนทธมน โฉมอุปฮาด ชั้นปี 4 13 : 64260134 : นายกรวิชญ์ ม่วงเอี่ยม ชั้นปี 4 14 : 64265108 : นางสาวอังคณา คำน่วม ชั้นปี 4 15 : 64264088 : นางสาววีรินทร์ พุ่มเกิด ชั้นปี 4 16 : 64264125 : นางสาวศลักษณ์วิไล หลาบโพธิ์ทอง ชั้นปี 4 17 : 64261049 : นางสาวชิดชนก แตงอ่อน ชั้นปี 4 18 : 64264118 : นายศรุต น้อมเศียร ชั้นปี 4 19 : 64260196 : นายกษิดิศ ปู่ประเสริฐ ชั้นปี 4 20 : 64263883 : นางสาววรินทร แสงแก้ว ชั้นปี 4 21 : 64261476 : นางสาวดิษยา หะทะยัง ชั้นปี 4 22 : 64261292 : นางสาวณัฐนรี สุวรรณชัย ชั้นปี 4 23 : 64260981 : นางสาวชัญญา ชัชยกุล ชั้นปี 4 24 : 64263456 : นางสาวมัญชุสา คำตื้อ ชั้นปี 4 25 : 64261926 : นางสาวนภัสวรรณ ด้วงประสิทธิ์ ชั้นปี 4 26 : 64263036 : นางสาวพิลาสลักษณ์ พงษ์พานิช ชั้นปี 4 27 : 64260219 : นางสาวกัญญ์วรา อุบลสุข ชั้นปี 4 28 : 64264439 : นางสาวสิทธิ์ฐารัตน์ ไพเราะ ชั้นปี 4 29 : 64263098 : นางสาวเพชรรัตน์ เกียรติคณารัตน์ ชั้นปี 4 30 : 64260738 : นางสาวจิราภรณ์ พอใจ ชั้นปี 4 31 : 64262725 : นางสาวพรนภา บูรภักดิ์ ชั้นปี 4 32 : 64264729 : นายสุภนัย นกโต ชั้นปี 4 33 : 64262978 : นางสาวพิมพ์ชนก ทินนท์ ชั้นปี 4 34 : 63260371 : นางสาวกาญจพร แก้วชัยศิลป์ ชั้นปี 5 35 : 64263784 : นางสาววรรณวิษา พรหมมา ชั้นปี 4 | 0-0-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
| | | หมายเหตุ: | วิชาเอกเลือกปี3 |
|
| 02 | | พุธ | 08:00-08:50 | QS 2104 | QS | C | 33 | 30 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 4103 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 3 2 : 63313541 : นางสาวภัทรวดี กลัดกลีด ชั้นปี 5 3 : 63342251 : นางสาวฐิติวรดา ทองเสา ชั้นปี 5 | 31-28-3 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3101.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3101.
|
| | | หมายเหตุ: | BEC (Econ3) |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-08:50 | QS 3110 | QS | C | 32 | 28 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 3109 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 3 2 : 63160251 : นายกานต์ดนัย บัวเเก้ว ชั้นปี 5 3 : 60662475 : นางสาวสุธาธิณี เผือกจีน ชั้นปี 8 | 31-26-5 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3102.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3102.
|
| | | หมายเหตุ: | BEC (Econ3) |
|