| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-14:50 | ED 2208 | ED 2 | C | 29 | 29 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | ED 2208 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 4 | 29-29-0 |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 2208 | ED 2 | C | 28 | 27 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ED 2208 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.จิติมา วรรณศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 4 | 28-27-1 |
|
| 03 | | พุธ | 08:00-09:50 | ED 2108 | ED 2 | C | 22 | 22 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ED 2207 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิทยา แสงสว่าง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 4 | 22-22-0 |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ED 2209 | ED 2 | C | 21 | 19 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-09:50 | ED 2202 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐเชษฐ์ พูลเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 4 | 21-19-2 |
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ED 2208 | ED 2 | C | 21 | 21 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ED 2208 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ธีรศักดิ์ อุปไมยอธิชัย |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 4 | 21-21-0 |
|
| 06 | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 2208 | ED 2 | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 2208 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อนุชา กอนพ่วง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 4 2 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 5 | 23-21-2 7-7-0 |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | ED 2211 | ED 2 | C | 27 | 25 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ED 2211 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ณัฎฐ์ รัตนศิริณิชกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 4 | 27-25-2 |
|
| 08 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2107 | QS | C | 24 | 23 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 2107 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์นรินทิพย์ กอนพ่วง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 4 2 : 63412312 : นางสาวเบญญา คำสีแดง ชั้นปี 4 | 23-22-1 1-1-0 |
|
| 09 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2108 | QS | C | 23 | 22 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 2108 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทักษ์ อุดมรัตน์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 4 | 23-22-1 |
|
| 10 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2109 | QS | C | 29 | 22 | 7 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 2109 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุณี บุญพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 4 | 29-22-7 |
|