| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ED 2206 | ED 2 | C | 18 | 16 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 2206 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.จิติมา วรรณศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 18-16-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2206.
|
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:50 | ED 2211 | ED 2 | C | 28 | 27 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | ED 2211 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัจฉรา ศรีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 3 2 : 62460659 : นายนันทพัทธ์ พึ่งไพฑูรย์ ชั้นปี 6 | 27-26-1 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 มี.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2211.
|
|
| 03 | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 2208 | ED 2 | C | 26 | 26 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ED 2208 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐเชษฐ์ พูลเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2208.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 2202 | ED 2 | C | 27 | 24 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ED 2202 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุณี บุญพิทักษ์ อาจารย์นรินทิพย์ กอนพ่วง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 27-24-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2202.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ED 2108 | ED 2 | C | 26 | 26 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ED 2108 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิทยา แสงสว่าง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2567 เวลา 10:00 - 12:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2108.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ED 2202 | ED 2 | C | 26 | 25 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ED 2202 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ณัฎฐ์ รัตนศิริณิชกุล ดร.พิทยา แสงสว่าง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 3 | 26-25-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2202.
|
|
| 07 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ED 2202 | ED 2 | C | 26 | 25 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | ED 2202 | ED 2 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทัศนะ ศรีปัตตา |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 3 2 : 62460659 : นายนันทพัทธ์ พึ่งไพฑูรย์ ชั้นปี 6 | 25-25-0 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2202.
|
|