| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | 187 | 185 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม ผศ.ดร.พิทักษ์ อินธิมา ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 63661239 : นางสาวนัทฑิตา ศรีจอมทอง ชั้นปี 5 5 : 63660423 : นางสาวจุฑาทิพย์ ไชยประเทศ ชั้นปี 5 6 : 65313921 : นายภูริณัฐ เสนะสุทธิ ชั้นปี 3 7 : 66312305 : นายธนวัฒน์ ควิโด ชั้นปี 2 8 : 66315948 : นางสาวกัญญาวีร์ ชังเจริญ ชั้นปี 2 9 : 63524787 : นางสาวอรณิชา น้อมสิริ ชั้นปี 5 | 53-53-0 28-28-0 100-100-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 63 | ปราบไตรจักร | C | 198 | 196 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 63 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.พัทธมน แสงอินทร์ ผศ.ดร.เนริสา คุณประทุม
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 3 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 4 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 5 : 66310066 : นายรังสิมันตุ์ เรืองเดช ชั้นปี 2 6 : 64163893 : นางสาวสุภลักษณ์ โพธิ์สอน ชั้นปี 4 7 : 64161592 : นางสาวธัญชนก ปุ้ยตระกูล ชั้นปี 4 8 : 64161189 : นายณรงค์เดช คงเทียน ชั้นปี 4 9 : 64161035 : นายชุติเดช พุทธศร ชั้นปี 3 10 : 66314415 : นางสาวรุ่งนภา ตุ้มสุข ชั้นปี 2 11 : 66471408 : นางสาวนริศรา ก้อนคำดี ชั้นปี 2 12 : 66472702 : นางสาวศศิธร จันทร์สะวะ ชั้นปี 2 13 : 63471401 : นางสาวตุลยดา นิลสนธิ ชั้นปี 5 14 : 63470046 : นางสาวกนกวรรณ จิโรจน์พรสกุล ชั้นปี 4 | 240-130-110 240-42-198 175-16-159 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42. 10 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
13 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 185 | 176 | 9 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ผศ.ดร.ศรีสังวาลย์ ลายวิเศษกุล ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 3 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 | 240-60-180 240-59-181 240-57-183 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 53 | ปราบไตรจักร | C | 180 | 163 | 17 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 53 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม ผศ.ดร.มลิวรรณ นาคขุนทด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชัยชาญ มณีรัตนรุ่งโรจน์ ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 2 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 3 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 4 : 64313816 : นางสาวพัณณิตา ปะนะนิ่ม ชั้นปี 4 5 : 64312154 : นางสาวธนภรณ์ ขีดกลาง ชั้นปี 4 6 : 64314356 : นางสาวภัทราพร ไวยจรี ชั้นปี 4 7 : 64312789 : นางสาวนิจิตรตรา ธุระทำ ชั้นปี 4 8 : 64662488 : นายวสุพล จันทร์ตาธรรม ชั้นปี 4 9 : 64524724 : นางสาวหนึ่งฤทัย สุวรรณา ชั้นปี 3 10 : 64315032 : นางสาวลัดดา ชื้นแป้น ชั้นปี 4 11 : 64311645 : นางสาวณัฏฐิตา โพธิคำพันธ์ ชั้นปี 4 12 : 64312673 : นางสาวนวพร สากุล ชั้นปี 4 13 : 65661138 : นางสาวนภัสสร พัฒชิต ชั้นปี 2 14 : 64524687 : นางสาวอารีรัตน์ อาดมะดัน ชั้นปี 4 15 : 64524359 : นางสาวหทัยภัทร แก้วรอด ชั้นปี 4 | 240-62-178 240-35-205 240-61-179 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | 10 | 10 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.พิทักษ์ อินธิมา ผศ.ดร.ปราณี นางงาม ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 63661239 : นางสาวนัทฑิตา ศรีจอมทอง ชั้นปี 5 2 : 63660423 : นางสาวจุฑาทิพย์ ไชยประเทศ ชั้นปี 5 3 : 66314415 : นางสาวรุ่งนภา ตุ้มสุข ชั้นปี 2 4 : 64312154 : นางสาวธนภรณ์ ขีดกลาง ชั้นปี 4 5 : 64314356 : นางสาวภัทราพร ไวยจรี ชั้นปี 4 6 : 64313816 : นางสาวพัณณิตา ปะนะนิ่ม ชั้นปี 4 7 : 64315032 : นางสาวลัดดา ชื้นแป้น ชั้นปี 4 8 : 64311645 : นางสาวณัฏฐิตา โพธิคำพันธ์ ชั้นปี 4 9 : 64524359 : นางสาวหทัยภัทร แก้วรอด ชั้นปี 4 10 : 64524687 : นางสาวอารีรัตน์ อาดมะดัน ชั้นปี 4 | 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
|