| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 16 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 | 40-16-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 33 | 32 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 64312833 : นางสาวนิศาชล พิลึก ชั้นปี 4 3 : 63161654 : นายธนาวัฒน์ คดคง ชั้นปี 5 | 31-31-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 03 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 31 | 29 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 | 31-29-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 04 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 43 | 32 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 64312154 : นางสาวธนภรณ์ ขีดกลาง ชั้นปี 4 3 : 64314356 : นางสาวภัทราพร ไวยจรี ชั้นปี 4 4 : 64524724 : นางสาวหนึ่งฤทัย สุวรรณา ชั้นปี 3 5 : 65472710 : นายรพีภัทร ศรีธรรมกิจจา ชั้นปี 3 | 40-28-12 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 06 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 43 | 43 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 2 : 64473916 : นางสาวศริณญา พงษ์พวง ชั้นปี 4 | 42-42-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 07 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 | 40-21-19 40-17-23 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 08 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 3 : 64163893 : นางสาวสุภลักษณ์ โพธิ์สอน ชั้นปี 4 4 : 64161578 : นายธนาวิศน์ ฤทธิยา ชั้นปี 4 | 18-16-2 22-22-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 09 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-214 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 | 40-22-18 40-18-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 10 | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 37 | 35 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 2 : 63661239 : นางสาวนัทฑิตา ศรีจอมทอง ชั้นปี 5 3 : 63660423 : นางสาวจุฑาทิพย์ ไชยประเทศ ชั้นปี 5 | 40-33-7 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 11 | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 36 | 33 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 2 : 65523771 : นายจินดารัตน์ เอี่ยมสงวน ชั้นปี 2 | 40-32-8 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 12 | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC3-214 | SC 3 (Bio) | L | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 | 40-35-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** รายวิชาไม่อยู่ในโครงสร้างหลักสูตร วท.บ. เทคนิคการแพทย์ (ปรับปรุง 2564) |
|
| 14 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** รายวิชาไม่อยู่ในโครงสร้างหลักสูตร วท.บ. เทคนิคการแพทย์ (ปรับปรุง 2564) |
|