| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 41 | 28 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 62312705 : นางสาวธีระนาฏ เมฆอนันต์ธวัช ชั้นปี 5 3 : 63160039 : นางสาวพิมลสิริ โตนุ่ม ชั้นปี 5 | 40-26-14 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 19 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.พัทธมน แสงอินทร์ ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ผศ.ดร.พิทักษ์ อินธิมา ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 63164921 : นางสาววันวิสา บุญนำมา ชั้นปี 5 | 40-18-22 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ รศ.ดร.กิตติศักดิ์ พุทธชาติ ผศ.ดร.พิทักษ์ อินธิมา ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชัยชาญ มณีรัตนรุ่งโรจน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 42 | 38 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.มลิวรรณ นาคขุนทด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชัยชาญ มณีรัตนรุ่งโรจน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 63315095 : นายสุรัตน์ บุราณ ชั้นปี 4 3 : 66162092 : นางสาวพิชญธิดา ม่วงเฟื่อง ชั้นปี 2 4 : 66263140 : นางสาวแพรวา แสนชนะ ชั้นปี 2 | 40-35-5 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชัยชาญ มณีรัตนรุ่งโรจน์ ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน รศ.ดร.สิริลักษณ์ ชัยจำรัส ผศ.ดร.เนริสา คุณประทุม ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 3 : 63160398 : นายจตุพล นอรัตน์ ชั้นปี 4 | 34-27-7 40-12-28 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 06 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นงลักษณ์ ยิ้มตระกูล รศ.ดร.สิริลักษณ์ ชัยจำรัส ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 | 41-41-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 07 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 41 | 40 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.พัทธมน แสงอินทร์ ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 | 41-40-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 08 | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC3-214 | SC 3 (Bio) | L | 50 | 43 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 2 : 63161135 : นางสาวธัญญ์นภัส จิรบวรวิวัฒน์ ชั้นปี 4 3 : 64315599 : นางสาวศศิเขมณัฐ เขษมภัสสร์กร ชั้นปี 4 4 : 64347491 : นางสาวศิริณภา ผมธรรม ชั้นปี 4 5 : 64520221 : นางสาวกษิกา กีรติธาดา ชั้นปี 4 6 : 64520658 : นางสาวจิราพัชร นันทะนิจ ชั้นปี 4 7 : 65317219 : นางสาวภัทราภรณ์ สืบสิงห์ ชั้นปี 3 8 : 65314218 : นางสาวยุวดี แม้นพยัคฆ์ ชั้นปี 3 9 : 65315734 : นายอุดมศักดิ์ จันทร์มาก ชั้นปี 3 10 : 65314362 : นางสาวรุจิกร มาเพ็ชร์ ชั้นปี 3 11 : 65310074 : นางสาวกมลวรรณ เขจรนิตย์ ชั้นปี 3 12 : 63314722 : นางสาวสโรชา ชาวพิจิตร ชั้นปี 4 13 : 63312469 : นางสาวนิริศราณ์ ก้อนจันทร์เทศ ชั้นปี 5 | 40-37-3 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 09 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 41 | 27 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม ผศ.ดร.พัทธมน แสงอินทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 2 : 65312696 : นางสาวเบญจวรรณ จันทร์ศักดิ์ ชั้นปี 3 3 : 65311323 : นางสาวฐัมพิตา หาระคุณ ชั้นปี 3 4 : 65314379 : นางสาวลลิตา บุญฤทธิ์เดช ชั้นปี 3 5 : 65315437 : นางสาวอภิชญา ศรีสังข์ ชั้นปี 3 6 : 65314690 : นางสาววิภารัตน์ เขื่อนชนะ ชั้นปี 3 7 : 65317219 : นางสาวภัทราภรณ์ สืบสิงห์ ชั้นปี 3 8 : 65314218 : นางสาวยุวดี แม้นพยัคฆ์ ชั้นปี 3 9 : 65315734 : นายอุดมศักดิ์ จันทร์มาก ชั้นปี 3 10 : 65314362 : นางสาวรุจิกร มาเพ็ชร์ ชั้นปี 3 11 : 65310074 : นางสาวกมลวรรณ เขจรนิตย์ ชั้นปี 3 | 40-17-23 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ผศ.ดร.ศรีสังวาลย์ ลายวิเศษกุล ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์ รศ.ดร.อนุพันธ์ กงบังเกิด รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชัยชาญ มณีรัตนรุ่งโรจน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศรีสังวาลย์ ลายวิเศษกุล ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน รศ.ดร.กิตติศักดิ์ พุทธชาติ ผศ.ดร.พัทธมน แสงอินทร์ ผศ.ดร.เนริสา คุณประทุม ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 39-38-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ ผศ.ดร.นงลักษณ์ ยิ้มตระกูล ผศ.ดร.ศรีสังวาลย์ ลายวิเศษกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 64316787 : นางสาวอรณิชา หงษ์สมุทร ชั้นปี 4 | 39-38-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 13 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 30 | 22 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว รศ.ดร.อนุพันธ์ กงบังเกิด รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 12-3-9 35-19-16 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 14 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC3-214 | SC 3 (Bio) | L | 30 | 23 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.พิทักษ์ อินธิมา ผศ.ดร.เนริสา คุณประทุม ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ผศ.ดร.พัทธมน แสงอินทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 2 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-8-32 40-15-25 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 15 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC3-214 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 30 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม รศ.ดร.กิตติศักดิ์ พุทธชาติ ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 | 40-30-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 16 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 2 : 64362388 : นางสาวณิชาภา ภูคำอภิรมย์ ชั้นปี 4 3 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 40-28-12 1-1-0 40-10-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 17 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 2 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 3 : 64310020 : นายศิวพงษ์ เย็นขัน ชั้นปี 3 | 29-27-2 40-0-40 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 18 | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC3-214 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สิริลักษณ์ ชัยจำรัส รศ.ดร.กิตติศักดิ์ พุทธชาติ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 65520992 : นางสาวณัฐณรี หล้าจันดี ชั้นปี 3 | 40-27-13 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 19 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ รศ.ดร.วิภู กุตะนันท์ ผศ.ดร.ปราณี นางงาม ผศ.ดร.สมจิตต์ หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 63161135 : นางสาวธัญญ์นภัส จิรบวรวิวัฒน์ ชั้นปี 4 | 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|