| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | สนามกีฬาในร่ม | NU | C | 160 | 136 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทวีศักดิ์ สว่างเมฆ นางสาววรัญญา ทองใบ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 4 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 9 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 10 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 13 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 14 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 15 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 16 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 17 : 63711170 : นายปฐมพร สาระกูล ชั้นปี 5 22 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 23 : 64522720 : นายพัชรพล เตชาพินิจ ชั้นปี 4 24 : 65241422 : นายณัฐวัตร พืชทองหลาง ชั้นปี 3 25 : 64711858 : นางสาวภาษิตา จันทร์ยวง ชั้นปี 4 26 : 63242070 : นางสาวปุริชญา อ่อนน้อม ชั้นปี 5 27 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 28 : 11315011067:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 แบบฝึกงาน ชั้นปี 1 29 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 30 : 11308231067:กศ.บ. (การศึกษา) - ประถมศึกษา ชั้นปี 1 31 : 11308232067:กศ.บ. (การศึกษา) - ปฐมวัย ชั้นปี 1 32 : 11308233067:กศ.บ. (การศึกษา) - คอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 33 : 11308234067:กศ.บ. (การศึกษา) - วิทยาศาสตร์ ชั้นปี 1 34 : 11308235067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 35 : 11308236067:กศ.บ. (การศึกษา) - ภาษาไทย ชั้นปี 1 36 : 11308237067:กศ.บ. (การศึกษา) - พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย ชั้นปี 1 37 : 11308238067:กศ.บ. (การศึกษา) - คณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 38 : 11308239067:กศ.บ. (การศึกษา) - ศิลปศึกษา ชั้นปี 1 | 17-0-17 17-0-17 20-0-20 100-33-67 53-0-53 45-9-36 60-9-51 60-7-53 61-10-51 103-31-72 55-6-49 1-1-0 120-27-93 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | สนามฟุตบอล 1 | NU | C | 160 | 157 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.พงษ์เอก สุขใส
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 4 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 9 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 10 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 13 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 14 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 15 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 16 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 22 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 | 100-0-100 10-0-10 28-0-28 80-33-47 67-21-46 60-0-60 65-19-46 55-14-41 60-17-43 103-16-87 55-6-49 120-31-89 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาววาสนา มีเรือง |
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | สนามฟุตบอล 1 | NU | C | 160 | 83 | 77 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ขจรศักดิ์ รุ่นประพันธ์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 4 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 9 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 10 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 13 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 14 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 15 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 16 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 22 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 23 : 65365364 : นางสาวอนุธิดา โตโทน ชั้นปี 3 24 : 63340356 : นายกฤษณัฐ สุนทรารักษ์ ชั้นปี 5 25 : 66471200 : นายธนพล วงษ์ราช ชั้นปี 2 | 100-15-85 10-0-10 28-0-28 80-12-68 67-11-56 60-0-60 65-0-65 55-4-51 60-7-53 103-11-92 55-17-38 120-4-116 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นส.หนึ่งฤทัย เทศผล |
|
| 04 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ลานกิจกรรม | NU | C | 160 | 70 | 90 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ภัควัฒน์ เชิดพุทธ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 4 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 9 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 10 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 13 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 14 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 15 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 16 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 22 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 23 : 66366339 : นายธนกฤต สุขจิตร ชั้นปี 2 | 100-0-100 10-0-10 28-0-28 80-8-72 67-0-67 60-13-47 65-10-55 55-10-45 60-9-51 103-11-92 55-2-53 120-7-113 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นส.ญาดา ใจเงิน นส.จิตราภัทร เกษนุช |
|
| 05 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | สนามฟุตบอล 1 | NU | C | 161 | 159 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ทะเนศ วงศ์นาม
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 4 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 9 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 10 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 13 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 14 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 15 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 16 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 17 : 63661239 : นางสาวนัทฑิตา ศรีจอมทอง ชั้นปี 5 22 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 23 : 66192334 : นายรัชชานนท์ เพิ่มรักษ์ ชั้นปี 2 | 100-0-100 10-0-10 28-20-8 80-3-77 67-18-49 60-2-58 65-21-44 55-17-38 60-13-47 103-23-80 55-21-34 1-1-0 120-20-100 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ลานกิจกรรม | NU | C | 160 | 41 | 119 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ. ว่าที่ ร.ต. ดร.ทวีทรัพย์ เขยผักแว่น
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 4 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 9 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 10 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 13 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 14 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 15 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 16 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 22 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 23 : 65712113 : นางสาวโสภิตนภา สายสุรินทร์ ชั้นปี 3 24 : 66520588 : นางสาวชนากานต์ ทิวงค์ษา ชั้นปี 2 | 100-1-99 10-0-10 28-0-28 80-0-80 67-0-67 60-18-42 65-0-65 55-2-53 60-1-59 103-0-103 55-0-55 120-18-102 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.น.ส.ณัฐศศิ ธิยศ |
|
| 07 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 0 | 160 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 4 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 9 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 10 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 13 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 14 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 15 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 16 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 100-0-100 10-0-10 28-0-28 80-0-80 67-0-67 60-0-60 65-0-65 55-0-55 60-0-60 103-0-103 55-0-55 |
|
| 08 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 0 | 160 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 4 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 9 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 10 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 13 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 14 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 | 100-0-100 10-0-10 28-0-28 80-0-80 67-0-67 60-0-60 65-0-65 55-0-55 60-0-60 |
|
| 09 | | อังคาร | 15:00-16:50 | สนามกีฬาในร่ม | NU | C | 160 | 130 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทวีศักดิ์ สว่างเมฆ นางสาววรัญญา ทองใบ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 4 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 11 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 12 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 13 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 14 : 65560936 : นางสาวพัชรพร สุรินทร์ ชั้นปี 3 15 : 65560943 : นายพัชรพล ยิ้มเยื้อน ชั้นปี 3 16 : 64710868 : นางสาวดนิตา ศรีพิทักษ์ ชั้นปี 4 17 : 64349358 : นายณัชชา พิมพ์สุทธิ์ ชั้นปี 4 | 108-25-83 104-13-91 74-13-61 36-3-33 60-3-57 64-10-54 28-5-23 46-6-40 87-10-77 79-23-56 76-17-59 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วงที่ 2 |
|
| 10 | | อังคาร | 15:00-16:50 | สนามฟุตบอล 1 | NU | C | 160 | 160 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.พงษ์เอก สุขใส
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 4 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 11 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 12 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 13 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 | 120-30-90 100-22-78 60-9-51 30-2-28 60-9-51 60-22-38 30-10-20 50-17-33 80-10-70 80-14-66 80-15-65 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาววาสนา มีเรือง |
|
| 11 | | อังคาร | 15:00-16:50 | สนามฟุตบอล 1 | NU | C | 160 | 61 | 99 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ขจรศักดิ์ รุ่นประพันธ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 4 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 11 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 12 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 13 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 14 : 66470784 : นางสาวญาณิกา ทิศชอบ ชั้นปี 2 | 120-2-118 100-19-81 60-4-56 30-4-26 60-2-58 60-0-60 30-0-30 50-10-40 80-12-68 80-1-79 80-6-74 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นส.หนึ่งฤทัย เทศผล |
|
| 12 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ลานกิจกรรม | NU | C | 160 | 68 | 92 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทัศนา จารุชาต
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 4 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 11 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 12 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 13 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 | 120-5-115 100-9-91 60-2-58 30-5-25 60-4-56 60-2-58 30-1-29 50-0-50 80-17-63 80-15-65 80-8-72 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นภัสวรรณ ทวีการไถ น.ส.รัตนาภรณ์ เตชพิมพ์ |
|
| 13 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ลานกิจกรรม | NU | C | 160 | 79 | 81 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ภัควัฒน์ เชิดพุทธ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 4 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 11 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 12 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 13 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 14 : 65560936 : นางสาวพัชรพร สุรินทร์ ชั้นปี 3 15 : 65560943 : นายพัชรพล ยิ้มเยื้อน ชั้นปี 3 | 120-1-119 100-6-94 60-18-42 30-9-21 60-14-46 60-2-58 30-6-24 50-3-47 80-5-75 80-3-77 80-10-70 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นส.ญาดา ใจเงิน นส.จิตราภัทร เกษนุช |
|
| 14 | | อังคาร | 15:00-16:50 | สนามฟุตบอล 1 | NU | C | 160 | 160 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ทะเนศ วงศ์นาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 4 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 11 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 12 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 13 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 14 : 64341840 : นายชินบุตร สิงห์จานุสงค์ ชั้นปี 4 15 : 64162629 : นางสาวพิยดา นามขัน ชั้นปี 4 16 : ชั้นปี 3 17 : 63471340 : นายณัฐวัตร จันทร์อ่ำ ชั้นปี 4 18 : 65560936 : นางสาวพัชรพร สุรินทร์ ชั้นปี 3 19 : 65560943 : นายพัชรพล ยิ้มเยื้อน ชั้นปี 3 | 120-35-85 100-20-80 60-3-57 30-7-23 60-17-43 60-22-38 30-2-28 50-7-43 80-20-60 80-11-69 80-14-66 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
|
| 15 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ลานกิจกรรม | NU | C | 160 | 44 | 116 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ. ว่าที่ ร.ต. ดร.ทวีทรัพย์ เขยผักแว่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 4 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 11 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 12 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 13 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 14 : 65520992 : นางสาวณัฐณรี หล้าจันดี ชั้นปี 3 15 : 62343730 : นางสาวนันท์นภัส บุญไม่เศร้า ชั้นปี 6 | 120-0-120 100-8-92 60-9-51 30-1-29 60-3-57 60-1-59 30-2-28 50-0-50 80-8-72 80-8-72 80-2-78 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.น.ส.ณัฐศศิ ธิยศ |
|
| 16 | | อังคาร | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 0 | 160 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 4 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 10 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 11 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 12 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 13 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 | 120-0-120 100-0-100 60-0-60 30-0-30 60-0-60 60-0-60 30-0-30 50-0-50 80-0-80 80-0-80 80-0-80 |
|
| 17 | | พุธ | 15:00-16:50 | สนามกีฬาในร่ม | NU | C | 160 | 157 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทวีศักดิ์ สว่างเมฆ นางสาววรัญญา ทองใบ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 4 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 5 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 7 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 9 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 11 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 12 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 13 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 98 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 99 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 100 : 64661009 : นางสาวณิชารีย์ แก้วเกิด ชั้นปี 4 | 140-53-87 4-0-4 41-15-26 20-5-15 87-16-71 66-24-42 59-4-55 30-5-25 43-0-43 83-10-73 135-7-128 7-0-7 62-18-44 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วงที่ 3 |
|
| 19 | | พุธ | 15:00-16:50 | ลานกิจกรรม | NU | C | 160 | 117 | 43 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทัศนา จารุชาต
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 3 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 5 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 7 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 9 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 11 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 12 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 13 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 98 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 99 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 100 : 63711910 : นายสรรธนา ก๊กพิทักษ์ ชั้นปี 5 101 : 64710721 : นายณัฐชนน เนียมประเสริฐ ชั้นปี 4 102 : 64712039 : นายลัคกี้ชะออน บัวกล้า ชั้นปี 4 103 : 64711919 : นางสาวเมธีรา พิมพ์โพชา ชั้นปี 4 104 : 66264468 : นางสาวสุธินี หงษาวรรณ ชั้นปี 2 105 : 66260439 : นางสาวกาญติมา เชียงแรง ชั้นปี 2 106 : 66264826 : นายอรรถนนท์ สุขจันทร์ ชั้นปี 2 | 120-21-99 80-23-57 40-0-40 30-7-23 40-0-40 60-21-39 60-6-54 60-2-58 40-2-38 40-4-36 60-19-41 161-7-154 40-0-40 40-1-39 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นภัสวรรณ ทวีการไถ น.ส.รัตนาภรณ์ เตชพิมพ์ |
|
| 20 | | พุธ | 15:00-16:50 | ลานกิจกรรม | NU | C | 160 | 131 | 29 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ภัควัฒน์ เชิดพุทธ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 4 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 5 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 7 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 9 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 11 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 12 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 13 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 98 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 99 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 100 : 65347797 : นางสาวสุพิชญา กาวี ชั้นปี 3 | 120-12-108 40-0-40 30-9-21 40-2-38 60-1-59 60-11-49 60-13-47 40-3-37 40-13-27 60-35-25 161-5-156 40-0-40 40-26-14 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นส.ญาดา ใจเงิน นส.จิตราภัทร เกษนุช |
|
| 21 | | พุธ | 15:00-16:50 | ลานกิจกรรม | NU | C | 160 | 66 | 94 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ. ว่าที่ ร.ต. ดร.ทวีทรัพย์ เขยผักแว่น
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 4 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 5 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 7 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 9 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 11 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 12 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 13 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 98 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 99 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 | 120-9-111 40-0-40 30-0-30 40-8-32 60-13-47 60-3-57 60-12-48 40-0-40 40-5-35 60-2-58 161-2-159 40-8-32 40-4-36 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.น.ส.ณัฐศศิ ธิยศ |
|
| 22 | | พุธ | 15:00-16:50 | สนามฟุตบอล 1 | NU | C | 160 | 158 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ทะเนศ วงศ์นาม
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 4 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 5 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 7 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 9 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 11 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 12 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 13 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 98 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 99 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 | 120-15-105 40-0-40 30-1-29 40-3-37 60-17-43 60-10-50 60-9-51 40-9-31 40-6-34 60-4-56 161-78-83 40-0-40 40-6-34 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
|
| 23 | | พุธ | 15:00-16:50 | สนามฟุตบอล 1 | NU | C | 160 | 159 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.พงษ์เอก สุขใส
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 3 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 5 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 7 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 8 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 9 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 11 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 12 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 13 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 98 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 99 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 | 120-26-94 80-34-46 40-0-40 30-7-23 40-2-38 60-17-43 60-9-51 60-17-43 40-10-30 40-12-28 60-9-51 161-16-145 40-0-40 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาววาสนา มีเรือง |
|
| 24 | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | ลานกิจกรรม | NU | C | 100 | 39 | 61 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ. ว่าที่ ร.ต. ดร.ทวีทรัพย์ เขยผักแว่น
|
| | | สำรองให้: | 20 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 21 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 22 : 65210169 : นางสาวชนิดาภา สระแก้ว ชั้นปี 3 23 : 65712113 : นางสาวโสภิตนภา สายสุรินทร์ ชั้นปี 3 24 : 65266128 : Mr.Min Htet Arkar ชั้นปี 3 25 : 65710720 : นายธนพัฒน์ โพธิ์พันธ์ ชั้นปี 3 26 : 64344278 : นางสาวปนัดดา ขันตยานุกูลกิจ ชั้นปี 4 27 : 65710744 : นางสาวธนวรรณ ม่วงพูล ชั้นปี 3 28 : 65210459 : นางสาวปริญญาภรณ์ ทาวี ชั้นปี 3 29 : 65347797 : นางสาวสุพิชญา กาวี ชั้นปี 3 30 : 65240821 : นางสาวชมพูนุท แก้วสะแสน ชั้นปี 3 31 : 65243778 : นางสาววาสนา ใหมสกุล ชั้นปี 3 32 : 64344742 : นางสาวปุษยากรณ์ บางสี ชั้นปี 4 33 : 64341369 : นางสาวจุฑามาศ อสุระพงษ์ ชั้นปี 4 34 : 65261376 : นายณัฐพล ศรีสุวรรณโสภา ชั้นปี 3 35 : 66244309 : นายอาชัญ บำรุงรัตน์ ชั้นปี 2 | 96-2-94 103-28-75 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 4 TA.น.ส.ณัฐศศิ ธิยศ |
|
| 25 | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | สนามฟุตบอล 1 | NU | C | 101 | 97 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ทะเนศ วงศ์นาม
|
| | | สำรองให้: | 20 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 21 : 64160373 : นางสาวกุลธิดา อินไชย ชั้นปี 4 23 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 24 : 65347797 : นางสาวสุพิชญา กาวี ชั้นปี 3 25 : 66244309 : นายอาชัญ บำรุงรัตน์ ชั้นปี 2 26 : 65245185 : นางสาวธัญลักษณ์ เสงี่ยมสมานันท์ ชั้นปี 3 | 33-31-2 1-0-1 66-64-2 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
|