| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 32 | 31 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-15:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ดร.สกุลนา วงค์สายปัน ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 2 : 63164525 : นายอานันท์ พรหมบุญ ชั้นปี 5 | 31-30-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-15:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ดร.สกุลนา วงค์สายปัน ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ดร.สกุลนา วงค์สายปัน ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 62523903 : นายศุภวิชญ์ รอดทรัพย์ ชั้นปี 6 | 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|