| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | 28 | 26 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 | 40-26-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | 28 | 23 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล ผศ.ดร.สุรัตน์ บุญผ่อง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 | 40-23-17 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 04 | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 05 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | 37 | 36 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-36-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 06 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | 37 | 29 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์ รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-29-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 07 | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | 37 | 28 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Dr.Filip Kielar ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-28-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 08 | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | 37 | 32 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-32-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | 37 | 37 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|