| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | MD 233 | MD | C | 151 | 144 | 7 | W | | |
| | | อังคาร | 09:00-09:50 | MD 233 | MD | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | MD 346 | MD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จงรักษ์ อรรถรัฐ ดร.วรัชรี ศรีฟ้า ผศ.ดร.วราภรณ์ เกษกาญจน์ รศ.ดร.วรศักดิ์ แก้วก่อง ดร.สุชาดา พิมเสน ผศ.ดร.เนตรนภิส วรรณิสสร ผศ.ดร.ปนัดดา จันทร์เนย รศ.ดร.พันธุ์ชนะ สงวนเสริมศรี ดร.ธเนศ สอนดา รศ.ดร.อภินันท์ ลิ้มมงคล ดร.พฤฒินันท์ สุฤทธิ์ ผศ.ดร.อำนาจ เพชรรุ่งนภา ผศ.ดร.กฤษณ์ ตันตนะรัตน์ ผศ.ดร.ชนนิษฏ์ ชูพยัคฆ์ ผศ.ดร.ชยพล ศรีพันนาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 3 : 62161341 : นายธนากร ทาทุม ชั้นปี 5 4 : 62160887 : นางสาวชุติมา ปุ้ยหลวง ชั้นปี 5 5 : 62161143 : นางสาวดนยา ด่านไชยกูล ชั้นปี 5 | 170-91-79 170-50-120 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:50 | MD 233 | MD | C | 130 | 128 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | MD 233 | MD | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | MD 346 | MD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.กฤษณ์ ตันตนะรัตน์ รศ.ดร.พันธุ์ชนะ สงวนเสริมศรี ดร.วรัชรี ศรีฟ้า รศ.ดร.วรศักดิ์ แก้วก่อง ดร.สุชาดา พิมเสน ผศ.ดร.เนตรนภิส วรรณิสสร ผศ.ดร.ปนัดดา จันทร์เนย ดร.ธเนศ สอนดา รศ.ดร.อภินันท์ ลิ้มมงคล ดร.พฤฒินันท์ สุฤทธิ์ ผศ.ดร.อำนาจ เพชรรุ่งนภา ผศ.ดร.ชนนิษฏ์ ชูพยัคฆ์ ผศ.ดร.จงรักษ์ อรรถรัฐ ผศ.ดร.ชยพล ศรีพันนาม ผศ.ดร.วราภรณ์ เกษกาญจน์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 2 3 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 3 4 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 3 5 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 3 6 : 62313634 : นายพันพล เจียรนันทนา ชั้นปี 5 | 150-4-146 150-76-74 150-20-130 150-27-123 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 03 | | อังคาร | 15:00-16:50 | MD 233 | MD | C | 131 | 131 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-10:50 | MD 233 | MD | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | MD 346 | MD | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.วรัชรี ศรีฟ้า รศ.ดร.อภินันท์ ลิ้มมงคล รศ.ดร.วรศักดิ์ แก้วก่อง ดร.สุชาดา พิมเสน ผศ.ดร.เนตรนภิส วรรณิสสร ผศ.ดร.ปนัดดา จันทร์เนย รศ.ดร.พันธุ์ชนะ สงวนเสริมศรี ดร.ธเนศ สอนดา ดร.พฤฒินันท์ สุฤทธิ์ ผศ.ดร.อำนาจ เพชรรุ่งนภา ผศ.ดร.กฤษณ์ ตันตนะรัตน์ ผศ.ดร.ชนนิษฏ์ ชูพยัคฆ์ ผศ.ดร.จงรักษ์ อรรถรัฐ ผศ.ดร.ชยพล ศรีพันนาม ผศ.ดร.วราภรณ์ เกษกาญจน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 2 : 11310040260:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 3 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 2 4 : 62470849 : นางสาวชนัดดา สิงหะ ชั้นปี 5 5 : 62474809 : นางสาวอภัสรา เอาหานัด ชั้นปี 5 6 : 63160046 : นางสาวศิรประภา สมจิตต์ ชั้นปี 5 | 150-39-111 150-67-83 150-22-128 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
|