| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | MD 235 | MD | C | 195 | 184 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-16:50 | MD 235 | MD | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | MD 346 | MD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.กฤษณ์ ตันตนะรัตน์ นางสาววนิดา ถุงคำ ผศ.ดร.ธารทิพย์ บุญส่ง ผศ.ดร.เนตรนภิส วรรณิสสร ดร.วรัชรี ศรีฟ้า ผศ.ดร.เมธวี ศรีคำมูล รศ.ดร.วรศักดิ์ แก้วก่อง ดร.กมล ไม้กร่าง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 2 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 3 3 : 62315775 : นางสาวสุภาพร มาราช ชั้นปี 4 4 : ชั้นปี 4 5 : ชั้นปี 3 6 : ชั้นปี 4 | 195-73-122 195-107-88 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | MD 234 | MD | C | 202 | 179 | 23 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-16:50 | MD 233 | MD | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | MD 346 | MD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วราภรณ์ เกษกาญจน์ ดร.พฤฒินันท์ สุฤทธิ์ ผศ.ดร.ดามรัศมน สุรางกูร ผศ.ดร.ปนัดดา จันทร์เนย ผศ.ดร.ภาคภูมิ ทรัพย์สุนทร ผศ.ดร.อำนาจ เพชรรุ่งนภา รศ.ดร.พันธุ์ชนะ สงวนเสริมศรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์เอกรินทร์ ชุลีกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310060060:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 2 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 3 : 63520185 : นางสาวกษมา ธัญญเจริญ ชั้นปี 5 4 : ชั้นปี 4 5 : ชั้นปี 3 6 : 64524243 : นางสาวสุพัชชา คำมี ชั้นปี 4 | 198-60-138 198-117-81 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | MD 235 | MD | C | 195 | 161 | 34 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | MD 235 | MD | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | MD 346 | MD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พันธุ์ชนะ สงวนเสริมศรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์เอกรินทร์ ชุลีกร ผศ.ดร.ดามรัศมน สุรางกูร ผศ.ดร.ปนัดดา จันทร์เนย ผศ.ดร.ภาคภูมิ ทรัพย์สุนทร ผศ.ดร.วราภรณ์ เกษกาญจน์ ผศ.ดร.อำนาจ เพชรรุ่งนภา ดร.พฤฒินันท์ สุฤทธิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 2 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 3 : 62525020 : นางสาวศิริกานต์ บัวมาตย์ ชั้นปี 5 | 195-93-102 195-69-126 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | MD 234 | MD | C | 160 | 92 | 68 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | MD 234 | MD | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | MD 346 | MD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.กมล ไม้กร่าง ดร.วรัชรี ศรีฟ้า ผศ.ดร.กฤษณ์ ตันตนะรัตน์ ผศ.ดร.ธารทิพย์ บุญส่ง ผศ.ดร.เนตรนภิส วรรณิสสร นางสาววนิดา ถุงคำ ผศ.ดร.เมธวี ศรีคำมูล รศ.ดร.วรศักดิ์ แก้วก่อง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 2 : 11314020060:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 3 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 4 : 63560884 : นางสาววัลยา ชัยมงคล ชั้นปี 5 5 : 63521182 : นางสาวณัฏฐณิชา ขาวละออ ชั้นปี 5 6 : 65662616 : นางสาวเกศราภรณ์ สิงห์บุญมา ชั้นปี 3 | 160-0-160 160-56-104 160-34-126 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|