| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 62163437 : นายสหฤษฎ์ อำมะระ ชั้นปี 5 3 : 64412168 : นางสาวปริณดา ทับทอง ชั้นปี 4 | 29-27-2 1-1-0 1-1-0 |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC3-214 | SC 3 (Bio) | L | 30 | 24 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 29-24-5 |
|
| 03 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 47 | 42 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 47-42-5 |
|
| 04 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 47 | 44 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 47-44-3 |
|
| 05 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 47 | 42 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 47-42-5 |
|
| 06 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 43 | 35 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 2 : 62161075 : นายณัฐวุฒิ พุดสลัด ชั้นปี 4 3 : 62161648 : นางสาวนันทกานต์ จับแก้ว ชั้นปี 4 4 : 62162966 : นางสาววลาลัย เสือเอี่ยม ชั้นปี 4 5 : 62160658 : นางสาวเจนีวา อิ่มทอง ชั้นปี 4 6 : 62163130 : นายศรัณย์ ทับทาบ ชั้นปี 4 7 : 63314722 : นางสาวสโรชา ชาวพิจิตร ชั้นปี 4 8 : 63312469 : นางสาวนิริศราณ์ ก้อนจันทร์เทศ ชั้นปี 5 9 : 63315095 : นายสุรัตน์ บุราณ ชั้นปี 4 | 34-32-2 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
|
| 07 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
|
| 08 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 45 | 37 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 2 : 62161327 : นางสาวธนัชชา มีจันทร์ ชั้นปี 5 3 : 62163369 : นายศุภเชฐ ธรรมมัง ชั้นปี 4 4 : 62162089 : นางสาวพรกนก นิลม้าย ชั้นปี 6 5 : 62160955 : นางสาวณัฏฐณิชา ชูผุด ชั้นปี 4 6 : 62161914 : นายปริญญา กล่อมเสือ ชั้นปี 6 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 63313091 : นางสาวพรรณนิภา ทับใจดี ชั้นปี 4 9 : 63315606 : นางสาวอุษา เหมะธุลิน ชั้นปี 5 | 25-21-4 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 14-10-4 1-1-0 1-1-0 |
|
| 09 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 | 0-0-0 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 10 | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 | 0-0-0 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 45-35-10 |
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 45-35-10 |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 40 | 30 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 45-30-15 |
|
| 14 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 2 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 2 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 7-0-7 11-9-2 24-0-24 23-19-4 |
|
| 15 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 30 | 21 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 2 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 2 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 40-4-36 40-1-39 40-16-24 40-0-40 |
|
| 16 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC3-214 | SC 3 (Bio) | L | 27 | 23 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 27-23-4 |
|
| 17 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | 33 | 32 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 2 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 3 : 64311263 : นางสาวชลดา โต๊ะเหลือ ชั้นปี 4 | 15-15-0 21-16-5 1-1-0 |
|
| 18 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | 33 | 29 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 2 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 12-9-3 33-20-13 |
|
| 19 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | 33 | 33 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 2 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 12-11-1 33-22-11 |
|
| 20 | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC3-214 | SC 3 (Bio) | L | 33 | 26 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 2 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 12-6-6 33-20-13 |
|
| 21 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC3-214 | SC 3 (Bio) | L | 33 | 30 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 64314929 : นายรัฐศาสตร์ จันทวงค์ ชั้นปี 4 3 : 64313298 : นางสาวปวิชญา คูณคำ ชั้นปี 4 | 31-29-2 1-0-1 1-1-0 |
|