| พิษณุโลก |
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 09:00-12:00 | ED 1214 | ED 1 | C | 30 | 9 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ รศ.ดร.น้ำทิพย์ องอาจวาณิชย์ ผศ.ดร.นันทิมา นาคาพงศ์ อัศวรักษ์ ผศ.ดร.สายฝน วิบูลรังสรรค์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12302162061:เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา - (แผน ก แบบ ก2) ชั้นปี 1 2 : 12302132061:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 3 : 12302172161:หลักสูตรและการสอน - (แผน ก แบบ ก 2) - วิชาชีพครู ชั้นปี 1 4 : 12330712064:กศ.ม. (คณิตศาสตร์ศึกษา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 5 : 12302052065:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 6 : 12330792061:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 7 : 12330802061:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 8 : 12330852063:นวัตกรรมทางการวัดผลการเรียนรู้ - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 9 : 12302172061:หลักสูตรและการสอน - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 | 3-0-3 3-0-3 12-8-4 3-0-3 3-0-3 3-0-3 3-0-3 3-0-3 4-1-3 |
|
| 03 | | พุธ | 09:00-12:00 | ED 1216 | ED 1 | C | 30 | 8 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชำนาญ ปาณาวงษ์ ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี รศ.ดร.กฤธยากาญจน์ โตพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12302162061:เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา - (แผน ก แบบ ก2) ชั้นปี 1 2 : 12302132061:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 3 : 12330712064:กศ.ม. (คณิตศาสตร์ศึกษา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 4 : 12302052065:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 5 : 12330792061:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 6 : 12330802061:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 7 : 12330852063:นวัตกรรมทางการวัดผลการเรียนรู้ - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 | 3-1-2 3-0-3 3-1-2 3-2-1 3-2-1 3-2-1 3-1-2 |
|
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 1104 | ED 1 | C | 10 | 2 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สำราญ มีแจ้ง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12430632062:พัฒนศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 2 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 2 : 12430812061:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 2 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 | 5-0-5 5-2-3 |
|
| 02 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 1104 | ED 1 | C | 5 | 5 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สำราญ มีแจ้ง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12402012065:การบริหารการศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 2 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 | 5-5-0 |
|
| 06 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | QS 2101 | QS | C | 20 | 8 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 12430822062:พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย - (แผน ก แบบ ก 2) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 1 2 : 12430642062:การจัดการกีฬา - (แผน ก แบบ ก 2) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 1 3 : 12430802061:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน ก แบบ ก 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 2 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 | 10-4-6 5-0-5 5-4-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | QS 2102 | QS | C | 35 | 30 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชำนาญ ปาณาวงษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013065:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 35-30-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 2108.
|
|
| 02 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | QS 2102 | QS | C | 35 | 30 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สายฝน วิบูลรังสรรค์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013065:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 35-30-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 2102.
|
|
| 03 | | อาทิตย์ | 09:00-12:00 | QS 2102 | QS | C | 35 | 30 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013065:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 35-30-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 2102.
|
|
| 04 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | QS 2104 | QS | C | 35 | 29 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นันทิมา นาคาพงศ์ อัศวรักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013065:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 35-29-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 2104.
|
|
| 05 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | QS 2103 | QS | C | 35 | 31 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013065:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 35-31-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 2103.
|
|
| 06 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 1104 | ED 1 | C | 10 | 6 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สำราญ มีแจ้ง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12630813061:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 2 : 12630633062:พัฒนศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 6-5-1 2-1-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
|
| 07 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 2107 | ED 2 | C | 15 | 5 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ศ.ดร.รัตนะ(CLOSE) บัวสนธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602133061:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 2 : 12630853063:นวัตกรรมทางการวัดผลการเรียนรู้ - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 10-5-5 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2107.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) (ครู-อาจารย์ประจำการ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 06 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | QS 2101 | QS | C | 35 | 29 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702053065:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12730803061:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 15-12-3 20-17-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
|
| 07 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | ED 2107 | ED 2 | C | 20 | 18 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ศ.ดร.รัตนะ(CLOSE) บัวสนธ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702133061:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12730853063:นวัตกรรมทางการวัดผลการเรียนรู้ - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 20-15-5 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร ED 2 ห้อง ED 2107.
|
|
| 08 | | อาทิตย์ | 09:00-12:00 | QS 2105 | QS | C | 35 | 29 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.น้ำทิพย์ องอาจวาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730793061:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 35-29-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 2105.
|
|
| 09 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | QS 2103 | QS | C | 30 | 22 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.กฤธยากาญจน์ โตพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702173061:หลักสูตรและการสอน - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 65031252 : นางสาวอินทิพร โฆษิตานุฤทธิ์ ชั้นปี 3 | 30-21-9 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 2103.
|
|
| 10 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | QS 2110 | QS | C | 36 | 34 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนัดดา ภูหงษ์ทอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702163061:เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12730713064:กศ.ม. (คณิตศาสตร์ศึกษา) - แผน ข (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 3 : 64091738 : นายธนาพันธุ์ รักเขตการ ชั้นปี 3 4 : 64091745 : นายธนวัต สุขจิตร ชั้นปี 3 5 : 64091776 : นางศิรประภา สุระมาตย์ ชั้นปี 4 6 : 64091783 : นางสาวจุฑามาศ รอดสิน ชั้นปี 4 | 20-16-4 15-14-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร QS ห้อง QS 2110.
|
|