| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 46 | 36 | 10 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-208 | SC 3 (Bio) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306040060:วท.บ. (ชีววิทยา) ชั้นปี 2 3 : 64362050 : นายณัฐชนน ฟองอินทร์ ชั้นปี 4 | 40-35-5 5-0-5 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 45 | 33 | 12 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-210 | SC 3 (Bio) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306040060:วท.บ. (ชีววิทยา) ชั้นปี 2 | 40-33-7 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-211 | SC 3 (Bio) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-214 | SC 3 (Bio) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-308 | SC 3 (Bio) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 21-21-0 19-18-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 06 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC3-316 | SC 3 (Bio) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ผศ.ดร.ปรารถนา โลพิน ผศ.น.สพ.รองเดช ตั้งตระการพงษ์ ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|