| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 104 | 102 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.กชพร การุณ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 3 2 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 3 : 64662839 : นางสาวสุประวีณ์ ศรีเกียรติเกษม ชั้นปี 4 4 : 62522425 : นางสาวปิยฉัตร โสภาคำ ชั้นปี 6 5 : 62520544 : นางสาวจิรัฎฐิติกาล กังสดาลไพรัตน์ ชั้นปี 6 6 : 60520515 : นายณัฐวัตร เลาหศักดิ์ประสิทธิ์ ชั้นปี 6 7 : 62521282 : นายณัฐภัทร ศรีอักษร ชั้นปี 4 8 : 62521749 : นางสาวธิพาพร นามสุข ชั้นปี 4 9 : 62523149 : นายเมษา ตัณฑพาทย์ ชั้นปี 4 10 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 11 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 | 135-0-135 135-66-69 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 103-14-89 103-16-87 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-208.
|
|
| 02 | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 151 | 151 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ดาริกา แย้มรับบุญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 3 2 : 62315171 : นางสาวศุภรัตน์ แก้วแกมทอง ชั้นปี 5 3 : 61521764 : นายสหัสวรรษ อุบลวัจ ชั้นปี 7 4 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 | 185-114-71 1-0-1 1-1-0 121-36-85 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 03 | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 164 | 161 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC1-214 | SC 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ขนิษฐา ธิโนชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 2 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 3 3 : 64662839 : นางสาวสุประวีณ์ ศรีเกียรติเกษม ชั้นปี 4 4 : 63315286 : นายอภิสิทธิ์ เชื้อแก้ว ชั้นปี 4 5 : 62525020 : นางสาวศิริกานต์ บัวมาตย์ ชั้นปี 5 6 : 63310069 : นายวิชชากร ศรีบุรินทร์ ชั้นปี 5 7 : 63313961 : นางสาววรรณวิภา ชัยดา ชั้นปี 5 8 : 63314494 : นางสาวศุทธหทัย บรรเทา ชั้นปี 5 9 : 63315798 : นางสาวกาญจณา อ่ําเกตุ ชั้นปี 5 10 : 63315880 : นางสาวจิตตินันท์ โสธรจิตต์ ชั้นปี 5 11 : 63316023 : นางสาวณัฐมน บัวเพ็ง ชั้นปี 5 12 : 63313985 : นางสาววรรัตน์ ใจหลง ชั้นปี 4 13 : 63310137 : นางสาวกชพรรณ ทองจันทร์ ชั้นปี 5 14 : 63311134 : นางสาวชุติวรรณ ปานคร้าม ชั้นปี 4 15 : 63311554 : นางสาวดลยา ปิ่นม่วง ชั้นปี 4 16 : 63311752 : นางสาวธนพร ธนะไชย ชั้นปี 4 17 : 63311905 : นางสาวธรรมรินทร์ กงถัน ชั้นปี 5 18 : 63312445 : นางสาวนิยดา จันทรา ชั้นปี 4 | 100-56-44 94-93-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 105 | 104 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อารียา(CLOSE) สุดสุข
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 2 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 3 : 62315904 : นางสาวโสรยา ยอดที่รัก ชั้นปี 4 4 : 63560266 : นายณัฐภัทร แผลงเดชา ชั้นปี 5 5 : 62521787 : นายธีระศักดิ์ วิลัย ชั้นปี 6 6 : 62521770 : นายธีรศักดิ์ โอ่งกลาง ชั้นปี 5 | 130-55-75 130-46-84 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|