| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ณัฐพล อาจสว่าง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 61160338 : นางสาวจาริพัชร ยอดเถื่อน ชั้นปี 5 5 : 61161908 : นายวันเฉลิม ใจสมัคร ชั้นปี 5 6 : 64160861 : นางสาวชนิดา นิ่มนวล ชั้นปี 4 7 : 64161950 : นางสาวน้ำฝน เชี่ยวกะสิวิทย์ ชั้นปี 4 | 60-48-12 60-7-53 60-0-60 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-211.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-210 | SC 1 | C | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-210 | SC 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอกรัฐ ไทยเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 | 60-23-37 60-16-44 60-12-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-208.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-304 | SC 1 | C | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-304 | SC 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.อัญชลีย์ แก้วเจริญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 65160921 : นางสาวชุติสา ส่งแสนสุข ชั้นปี 3 5 : 65161713 : นางสาวนัทธมน ชัยแก้ว ชั้นปี 3 6 : 62161402 : นางสาวธัญวรัตม์ เขื่อนจักร์ ชั้นปี 6 | 60-18-42 60-32-28 60-6-54 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-214.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-210 | SC 1 | C | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-210 | SC 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ สมพงษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 64160861 : นางสาวชนิดา นิ่มนวล ชั้นปี 4 5 : 64161950 : นางสาวน้ำฝน เชี่ยวกะสิวิทย์ ชั้นปี 4 6 : 64161646 : นายธาดา ศิลาซึม ชั้นปี 4 | 34-34-0 23-18-5 0-0-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
|