| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | QS 3101 | QS | L | 42 | 39 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 3 | 42-39-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | Ago |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3102 | QS | L | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 3 | 42-42-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | Ago |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS 4201 | QS | L | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 3 | 51-51-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | Ago |
|
| 04 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS 4201 | QS | L | 52 | 49 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 3 2 : 61161373 : นางสาวปิยะพร แจ้งอยู่ ชั้นปี 5 | 51-48-3 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | Ago |
|
| 05 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 4201 | QS | L | 37 | 32 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303030060:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 3 2 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 3 | 16-15-1 21-17-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | Ago |
|
| 06 | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 4201 | QS | L | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 3 | 52-51-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | Ago |
|
| 07 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 4202 | QS | L | 52 | 46 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130059:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 3 2 : 63260012 : นางสาวศุภาพิชญ์ กลั่นกลิ่น ชั้นปี 4 3 : 63160046 : นางสาวศิรประภา สมจิตต์ ชั้นปี 5 | 50-45-5 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | Ago |
|
| 08 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 4104 | QS | L | 49 | 48 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อิสริยาภรณ์ ทองทับ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020060:อนามัยชุมชน ชั้นปี 3 | 49-48-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | สาธา |
|
| 09 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 4202 | QS | L | 49 | 49 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020060:อนามัยชุมชน ชั้นปี 3 | 49-49-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | สาธา |
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | QS 4202 | QS | L | 49 | 49 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020060:อนามัยชุมชน ชั้นปี 3 | 49-49-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | สาธา |
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | QS 4203 | QS | L | 49 | 48 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อิสริยาภรณ์ ทองทับ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020060:อนามัยชุมชน ชั้นปี 3 | 49-48-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | สาธา |
|
| 12 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 4203 | QS | L | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อิสริยาภรณ์ ทองทับ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020060:อนามัยชุมชน ชั้นปี 3 2 : 62471860 : นางสาวนราพร ช้างเขียว ชั้นปี 4 | 49-49-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | สาธา |
|
| 13 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3103 | QS | L | 38 | 37 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310040260:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 3 | 38-37-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | สาธา |
|
| 14 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 3103 | QS | L | 39 | 39 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310040260:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 3 2 : 61471595 : นางสาวน้ำฝน เล่งเจริญ ชั้นปี 4 | 38-38-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | สาธา |
|
| 15 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3103 | QS | L | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310060060:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 3 | 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | สาธา |
|
| 16 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3103 | QS | L | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310060060:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 3 | 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | สาธา |
|
| 17 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS 3103 | QS | L | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 3 | 42-40-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | สาธา |
|
| 18 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3103 | QS | L | 35 | 24 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315030060:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 3 | 35-24-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | สถาปัตย์ |
|
| 19 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 3103 | QS | L | 35 | 32 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315030060:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 3 2 : 61710632 : นายธนาธิป ยาวิลาศ ชั้นปี 6 3 : 61711790 : นางสาวอักษร มั่นหมาย ชั้นปี 6 4 : 61243482 : นางสาวสุพัตชา จันทร์ตระกูล ชั้นปี 5 5 : 61240689 : นายฐาปกร งามอาการ ชั้นปี 5 | 35-28-7 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | สถาปัตย์ |
|
| 20 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | QS 4201 | QS | L | 54 | 50 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020060:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 3 2 : 61410280 : นางสาวกุลจิรา เณรศาสตร์ ชั้นปี 6 3 : 61191288 : นายนิติธร เมธีวิวัฒน์ ชั้นปี 5 4 : 63193914 : นายอลงกรณ์ ยูงทอง ชั้นปี 4 5 : 61190939 : นายดิฐอดิศร พ่อกว้าง ชั้นปี 6 | 50-47-3 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | สถาปัตย์ |
|
| 21 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 4201 | QS | L | 45 | 42 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315050060:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 3 2 : 61244236 : นายเสกสรร ได้การ ชั้นปี 5 | 45-41-4 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | สถาปัตย์ |
|
| 22 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 4202 | QS | L | 66 | 64 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010060:นิติศาสตร์ ชั้นปี 3 2 : 62191331 : นางสาวประภาวัลย์ บุญกลั่นสอนกุล ชั้นปี 4 3 : 62192406 : นางสาวศศิตราภรณ์ จันทร์ผูก ชั้นปี 4 4 : 62192413 : นางสาวศศินา เลิศวรายุทธ์ ชั้นปี 4 5 : 62191706 : นางสาวพิมนิภา สาริกิจ ชั้นปี 4 6 : 62190594 : นางสาวณภาวัลย์ แก้วแดง ชั้นปี 4 7 : 62190334 : นายจีรวัฒน์ ดีอินทร์ ชั้นปี 4 8 : 62190440 : นางสาวชนาพร ทับทิมเทศ ชั้นปี 4 9 : 62190440 : นางสาวชนาพร ทับทิมเทศ ชั้นปี 4 10 : 62190440 : นางสาวชนาพร ทับทิมเทศ ชั้นปี 4 11 : 62190969 : นายธีรภัทร ศรีธูป ชั้นปี 4 12 : 62191300 : นางสาวปภา บุญร่วม ชั้นปี 4 13 : 62192482 : นางสาวศิริญญาภรณ์ ศรีพระยา ชั้นปี 4 15 : 62191997 : นางสาวรดาศา เปรมศรี ชั้นปี 5 16 : 62191683 : นางสาวพิจิตรา โรจนาพงษ์ ชั้นปี 5 17 : 62191720 : นางสาวพิมพ์ชนก ชัยยศ ชั้นปี 4 18 : 62191683 : นางสาวพิจิตรา โรจนาพงษ์ ชั้นปี 5 19 : 62191720 : นางสาวพิมพ์ชนก ชัยยศ ชั้นปี 4 20 : 62190303 : นายจิรายุ สุปันต๋า ชั้นปี 4 21 : 62191157 : นางสาวนันท์นภัส มีคำ ชั้นปี 5 22 : 62190525 : นางสาวญาณีกร เข็มงาม ชั้นปี 5 23 : 62190501 : นางสาวชุติมา อินทร์วงศ์ ชั้นปี 4 | 48-47-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | LAWS |
|
| 23 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 4202 | QS | L | 48 | 48 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010060:นิติศาสตร์ ชั้นปี 3 | 48-48-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | LAWS |
|
| 24 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 4202 | QS | L | 48 | 33 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010060:นิติศาสตร์ ชั้นปี 3 | 48-33-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | LAWS |
|
| 25 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 4203 | QS | L | 55 | 54 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010060:นิติศาสตร์ ชั้นปี 3 2 : 62190914 : นางสาวธนิษฐา สุขเกษม ชั้นปี 5 3 : 62190914 : นางสาวธนิษฐา สุขเกษม ชั้นปี 5 4 : 62190914 : นางสาวธนิษฐา สุขเกษม ชั้นปี 5 5 : 62191270 : นายปฏิพัทธ์ บุญถาวร ชั้นปี 4 6 : 62192932 : นายอรรคเดช นาวีระ ชั้นปี 4 7 : 62192109 : นางสาวรัดใจ บรรจง ชั้นปี 5 8 : 62190556 : นายฐิติพันธุ์ จันทร์ผล ชั้นปี 5 9 : 62191676 : นายพาทิศ ไชยสาร ชั้นปี 4 10 : 62190822 : นายธนชัย ภัยพิทักษ์ ชั้นปี 6 | 48-48-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | LAWS |
|
| 26 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 4203 | QS | L | 49 | 49 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010060:นิติศาสตร์ ชั้นปี 3 2 : 62190037 : นางสาวกัญญาณัฐ นันทวงค์ ชั้นปี 4 | 48-48-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | LAWS |
|
| 27 | | ไม่มีข้อมูล | 35 | 0 | 35 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 3 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 3 | 23-0-23 12-0-12 |
| | | หมายเหตุ: | HU ปิดรายวิชาเนืองจากไม่มีนิสิตลงทะเบียน |
|
| 28 | | พุธ | 15:00-16:50 | QS 4204 | QS | L | 52 | 37 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Cole Mack Mayes
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 3 2 : 61263183 : นายภคิน สุรมาตย์ ชั้นปี 5 | 51-36-15 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | HU |
|
| 29 | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 4204 | QS | L | 59 | 59 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Cole Mack Mayes
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 3 2 : 62262611 : นางสาวธีรดา สุทธิชัง ชั้นปี 4 3 : 61260960 : นายชลนะทีร์ จันทร์ย้าย ชั้นปี 5 4 : 61241402 : นายนิษฐารัตน์ ปัดถา ชั้นปี 6 5 : 62264073 : นางสาวภัทรวดี แดงทองดี ชั้นปี 4 6 : 62265995 : นางสาวอัจฉรียา สิงห์ทองลา ชั้นปี 4 7 : 62261492 : นางสาวฐนิชา สายแปง ชั้นปี 4 8 : 62263526 : นางสาวพรประภา ม่วงปราง ชั้นปี 4 9 : 61242126 : นายพันธกานต์ ดำริห์ ชั้นปี 4 | 51-51-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | HU |
|
| 30 | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3103 | QS | L | 44 | 44 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paul Brendan Watson
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 3 2 : 62263458 : นายพงศธร ฉาไธสง ชั้นปี 6 3 : 60315999 : นางสาวอุทัยวรรณ แก้วจรัญ ชั้นปี 8 | 41-41-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | HU |
|
| 31 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 4111 | QS | L | 41 | 38 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paul Brendan Watson
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 3 | 41-38-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | HU |
|
| 32 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 4202 | QS | L | 47 | 47 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 3 | 47-47-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | HU |
|
| 33 | | พุธ | 15:00-16:50 | QS 4201 | QS | L | 47 | 46 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 3 | 47-46-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | HU |
|
| 34 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3103 | QS | L | 41 | 40 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 3 2 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 3 | 25-25-0 16-15-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | HU |
|
| 35 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3102 | QS | L | 38 | 37 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 3 2 : 61241785 : นางสาวปนัดดา ปิ่นแก้ว ชั้นปี 5 3 : 62314761 : นายวุฒิพงศ์ พันธ์ฤทธิ์ดำ ชั้นปี 5 4 : 62265421 : นางสาวสุคนธา มณีวัลย์ ชั้นปี 5 5 : 62265919 : นางสาวอภิญญา นุ่มจันทร์ ชั้นปี 4 | 34-33-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | HU |
|
| 36 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 2205 | QS | L | 53 | 52 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 3 2 : 61191462 : นางสาวปภาวรินท์ ขันขวา ชั้นปี 5 3 : 61262292 : นายนิวัฒน์ แสนจันทร์ดี ชั้นปี 4 | 51-50-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | HU |
|
| 37 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | QS 4204 | QS | L | 49 | 49 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ จันทร์โสภา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319010060:จิตวิทยา ชั้นปี 3 | 49-49-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | SOC |
|
| 38 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 4203 | QS | L | 56 | 56 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ จันทร์โสภา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319040260:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 3 2 : 11319040160:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกการเมืองการปกครอง ชั้นปี 3 3 : 11319040360:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกรัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 3 4 : 62243184 : นายภีมร์ ภูวนาถ ชั้นปี 5 5 : 63240946 : นายณภัทร โนวงค์ ชั้นปี 4 6 : 63242957 : นายวิชานนท์ รวมทรัพย์ ชั้นปี 4 | 13-13-0 20-20-0 20-20-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | SOC |
|
| 39 | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 4202 | QS | L | 54 | 51 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319040260:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 3 2 : 11319040160:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกการเมืองการปกครอง ชั้นปี 3 3 : 11319040360:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกรัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 3 4 : 61241723 : นางสาวบุณยาพร ดาหา ชั้นปี 4 5 : 61240443 : นางสาวจิดาภา มั่นเจ๊ก ชั้นปี 6 | 53-13-40 53-20-33 53-16-37 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | SOC |
|
| 40 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 4105 | QS | L | 36 | 30 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รุจิรัตน์ ชัยแสง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 3 2 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 4 | 31-30-1 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | Pha |
|
| 41 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 4201 | QS | L | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314040059:กายภาพบำบัด ชั้นปี 3 | 50-47-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | สหเวช |
|
| 42 | | พุธ | 13:00-14:50 | MD 235 | MD | C | 342 | 334 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธรรศ พิศลย์กุลเกษม ดร.ธเนศ สอนดา Mr.Francois Pierre Andre(CLOSE) Grandmottet
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 3 2 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 3 3 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 3 4 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 3 5 : 61521566 : นางสาววรางคนา จันมา ชั้นปี 5 6 : 61520460 : นางสาวชนันภรณ์ ตาทิพย์ ชั้นปี 5 7 : 64524724 : นางสาวหนึ่งฤทัย สุวรรณา ชั้นปี 3 | 125-124-1 89-85-4 66-66-0 59-56-3 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | MEDSCI |
|
| 43 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS 2210 | QS | L | 66 | 66 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paul Brendan Watson
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130060:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 3 2 : 11318130160:นิเทศศาสตรบัณฑิต -วิชาเอก สื่อสร้างสรรค์และการสื่อสาร ชั้นปี 3 3 : 11318130260:นิเทศศาสตรบัณฑิต -วิชาเอก การสื่อสารองค์กร ชั้นปี 3 4 : 61345094 : นางสาวพิชญานิน พิทยสกุลพงษ์ ชั้นปี 4 | 65-2-63 65-49-16 65-14-51 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | BECเพิ่มเติม |
|
| 44 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS 2211 | QS | L | 68 | 68 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.James Yaw Afrane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130060:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 3 2 : 11318130160:นิเทศศาสตรบัณฑิต -วิชาเอก สื่อสร้างสรรค์และการสื่อสาร ชั้นปี 3 3 : 11318130260:นิเทศศาสตรบัณฑิต -วิชาเอก การสื่อสารองค์กร ชั้นปี 3 4 : 60341257 : นายชนาญวัต ทองยวง ชั้นปี 5 5 : 60344760 : นายรัฐศักดิ์ อุ้ยหะ ชั้นปี 6 6 : 60345873 : นายสารัช ปัญญา ชั้นปี 6 7 : 62347493 : นายศุภชัย ชินบุตร ชั้นปี 4 | 0-0-0 49-49-0 16-14-2 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | BECเพิ่มเติม |
|
| 45 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 2211 | QS | L | 67 | 67 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.James Yaw Afrane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130060:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 3 2 : 11318130160:นิเทศศาสตรบัณฑิต -วิชาเอก สื่อสร้างสรรค์และการสื่อสาร ชั้นปี 3 3 : 11318130260:นิเทศศาสตรบัณฑิต -วิชาเอก การสื่อสารองค์กร ชั้นปี 3 4 : 60342872 : นางสาวนพรัตน์ สาลีลักษณ์ ชั้นปี 6 5 : 61348675 : นางสาวกีรติญา นเรกูล ชั้นปี 5 6 : 61348675 : นางสาวกีรติญา นเรกูล ชั้นปี 5 | 1-1-0 40-40-0 24-24-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2564 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | BECเพิ่มเติม |
|
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ)(ตรีควบโท) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 13:00-14:50 | MD 235 | MD | C | 38 | 38 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธรรศ พิศลย์กุลเกษม ดร.ธเนศ สอนดา Mr.Francois Pierre Andre(CLOSE) Grandmottet
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11911022160:วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) ควบ วท.ม. (กายวิภาคศาสตร์) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 3 2 : 11911022360:วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) ควบ วท.ม. (ชีวเคมี) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 3 3 : 11911022461:วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) ควบ วท.ม. (สรีรวิทยา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 3 4 : 11911022260:วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) ควบ วท.ม. (จุลชีววิทยา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 3 | 13-13-0 4-4-0 19-19-0 2-2-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 ต.ค. 2564 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | MEDSCI |
|