| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 4401 | QS | C | 372 | 319 | 53 | W | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | MD 518/1 | MD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.กรรณิการ์ อรรถปัณยวนิช ผศ.ดร.ชาคริยา พรมสุบรรณ์ ผศ.ดร.สุกัญญา(CLOSE) ฮ้อเผ่าพันธ์ ผศ.ดร.นราวดี ชมภู ดร.ขนิษฐา ศรีเมืองวงศ์ ผศ.ดร.อิทธิพล พวงเพชร ผศ.ดร.หทัยรัตน์ เครือไวศยวรรณ ผศ.ดร.ปุณิกา นามวงค์สะกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัชนี(CLOSE) ชนะสงค์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชนสรณ์ ภูเด่นแดน ดร.สังกัป สุดสวาสดิ์ ผศ.ดร.พิชย จำนงค์ประโคน ดร.ยุทธพงษ์ ทองพบ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 2 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 3 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 4 : 11314010060:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 5 : 61662474 : นางสาวอินธิรา พรมเกษา ชั้นปี 5 6 : 60471732 : นางสาวศุภนรี สร้อยตะคุ ชั้นปี 5 7 : 60470681 : นางสาวบุษบากร พุทไทย ชั้นปี 5 8 : 63470480 : นายเกริกเกียรติ ปัญญาพิงค์ ชั้นปี 5 9 : 63311493 : นายณัฐพล สุขะ ชั้นปี 5 10 : 63520017 : นางสาวธิดา พรมมา ชั้นปี 4 11 : 62520032 : นางสาวอารดา กันทะอินทร์ ชั้นปี 5 | 185-135-50 70-58-12 65-62-3 60-57-3 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2564 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | MD 234 | MD | C | 340 | 288 | 52 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | MD 518/1 | MD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.กรรณิการ์ อรรถปัณยวนิช ผศ.ดร.ชาคริยา พรมสุบรรณ์ ผศ.ดร.สุกัญญา(CLOSE) ฮ้อเผ่าพันธ์ ผศ.ดร.นราวดี ชมภู ดร.ขนิษฐา ศรีเมืองวงศ์ ผศ.ดร.อิทธิพล พวงเพชร ผศ.ดร.หทัยรัตน์ เครือไวศยวรรณ ผศ.ดร.ปุณิกา นามวงค์สะกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัชนี(CLOSE) ชนะสงค์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชนสรณ์ ภูเด่นแดน ดร.สังกัป สุดสวาสดิ์ ผศ.ดร.พิชย จำนงค์ประโคน ดร.ยุทธพงษ์ ทองพบ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010059:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 3 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 5 : 61520798 : นางสาวธนัญยา สุนทรดิษฐ์ ชั้นปี 4 6 : 61521245 : นางสาวพัชรี กลมเกลี้ยง ชั้นปี 4 7 : 61521481 : นางสาวรัตชนก พรมรัตน์ ชั้นปี 4 8 : 61520910 : นางสาวนฤมล สัวกิตติกุล ชั้นปี 4 9 : 61521948 : นางสาวอภินิดา ผลแก้ว ชั้นปี 4 10 : 61520392 : นางสาวจุฑามณี เงินจอย ชั้นปี 4 11 : 61520736 : นางสาวดวงกมล เทพวงษ์ ชั้นปี 4 12 : 61473025 : นางสาวสุกัญญา วิสิฐศรีพานิชย์ ชั้นปี 5 13 : 61473032 : นางสาวสุจิตรา เทวีสิทธิ์ ชั้นปี 5 14 : 61470314 : นางสาวกุลสตรี ฟองดา ชั้นปี 5 15 : 61470475 : นางสาวจิตราภรณ์ ทองดอนเกลื่อง ชั้นปี 5 16 : 61471045 : นางสาวณิชารีย์ พัชนี ชั้นปี 5 17 : 62475165 : นางสาวกัญญาณัฐ อุดมรัตนศิริชัย ชั้นปี 4 18 : 60470148 : นางสาวกิตติยา สังขะหะทรัพย์ ชั้นปี 5 19 : 60471701 : นางสาวศิริทิพย์ จันทร์อ้น ชั้นปี 5 20 : 61522051 : นางสาวกิตติยา ทับหล่อง ชั้นปี 5 21 : 61521276 : นางสาวพิมพ์อัปสร สุขศรีราษฎร์ ชั้นปี 4 | 120-113-7 164-121-43 41-38-3 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2564 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 4401 | QS | C | 161 | 144 | 17 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-18:50 | MD 518/1 | MD | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.กรรณิการ์ อรรถปัณยวนิช ผศ.ดร.ชาคริยา พรมสุบรรณ์ ผศ.ดร.สุกัญญา(CLOSE) ฮ้อเผ่าพันธ์ ผศ.ดร.นราวดี ชมภู ดร.ขนิษฐา ศรีเมืองวงศ์ ผศ.ดร.อิทธิพล พวงเพชร ผศ.ดร.หทัยรัตน์ เครือไวศยวรรณ ผศ.ดร.ปุณิกา นามวงค์สะกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัชนี(CLOSE) ชนะสงค์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชนสรณ์ ภูเด่นแดน ดร.สังกัป สุดสวาสดิ์ ผศ.ดร.พิชย จำนงค์ประโคน ดร.ยุทธพงษ์ ทองพบ
|
| | | สำรองให้: | 7 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 9 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 10 : 11314020060:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 11 : 62660912 : นางสาวทัศนวรรณ์ รักแก้ว ชั้นปี 5 13 : 63662342 : นางสาวสรวีย์ ละมูนกิจ ชั้นปี 4 14 : 63662106 : นางสาววศิตา แสนสุริยวงศ์ ชั้นปี 5 15 : 63660607 : นายชาญวิทย์ จินะสี ชั้นปี 4 16 : 62661827 : นางสาวรติมา วงศ์ชัย ชั้นปี 5 17 : 63660072 : นางสาวกมลพรรณ ทะยะ ชั้นปี 4 18 : 63661741 : นางสาวพีรสจนันฒ์ พรหมสุวรรณ ชั้นปี 4 19 : 63661932 : นางสาวเยาวลักษณ์ เพ็ชรดี ชั้นปี 4 20 : 63662090 : นางสาววริศรา ตรงต่อกิจ ชั้นปี 4 21 : 63661475 : นางสาวปลายรัก ชุ่มสวัสดิ์ ชั้นปี 4 22 : 63520826 : นายชนะพล บุญพิมพ์ ชั้นปี 5 23 : 63660089 : นางสาวกมลลักษณ์ เทพนาลัย ชั้นปี 5 | 60-54-6 30-30-0 60-48-12 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2564 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ)(ตรีควบโท) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 5 | 1 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.กรรณิการ์ อรรถปัณยวนิช ผศ.ดร.ชาคริยา พรมสุบรรณ์ ผศ.ดร.สุกัญญา(CLOSE) ฮ้อเผ่าพันธ์ ผศ.ดร.นราวดี ชมภู ดร.ขนิษฐา ศรีเมืองวงศ์ ผศ.ดร.อิทธิพล พวงเพชร ผศ.ดร.หทัยรัตน์ เครือไวศยวรรณ ผศ.ดร.ปุณิกา นามวงค์สะกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัชนี(CLOSE) ชนะสงค์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชนสรณ์ ภูเด่นแดน ดร.สังกัป สุดสวาสดิ์ ผศ.ดร.พิชย จำนงค์ประโคน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 61521580 : นางสาววัชราภรณ์ ดาวแสง ชั้นปี 4 2 : 11911022160:วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) ควบ วท.ม. (กายวิภาคศาสตร์) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 4 3 : 11911022260:วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) ควบ วท.ม. (จุลชีววิทยา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 4 4 : 11911022360:วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) ควบ วท.ม. (ชีวเคมี) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 4 5 : 11911022460:วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) ควบ วท.ม. (สรีรวิทยา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 4 | 1-1-0 5-0-5 5-0-5 5-0-5 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2564 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|